ขอความกรุณา

ในห้อง 'ประสบการณ์ ผลของการสวด' ตั้งกระทู้โดย ploy003, 26 สิงหาคม 2009.

1. ploy003

ploy003 สมาชิกใหม่

21 สิงหาคม 2009
    [FONT=ms Sans Serif, Thonburi, DB ThaiTextFixed]มีคาถา ที่ช่วยให้คนที่เราชอบอยากคุย และ อยากมาสนิทกับเรามั้ยค่ะ
    ช่วยหน่อยนะค่ะ อยากให้เขามาคุยด้วยจริงๆค่ะ

[/FONT]

2. karatekung

karatekung เป็นที่รู้จักกันดี

เมตตาคุณณัง อะระหังเมตตา

3. ploy003

ploy003 สมาชิกใหม่

21 สิงหาคม 2009

ใช้ยังงัยเหรอค่ะ
    ขอบคุณค่ะ:D

4. karatekung

karatekung เป็นที่รู้จักกันดี

สวดมนต์ธรรมดาเนี่ยแหละครับ

หรืออีกคาถานะครับ
    คาถาพระสีวลี(คาถาเมตตามหานิยม)

นะโม3จบ

พุทธังเมตตา นะ ชาลีติ
    ธัมมังเมตตา นะ ชาลีติ
    สังฆังเมตตา นะ ชาลีติ
    สีวะลีเมตตา นะ ชาลีติ
    โอมมะพะลัง วา ราชะกุมาโร วา ราชะกุมารี วา ราชา วา ราชินี วา คะหัฏโฐ วา ปัพพะชิโต วา สะมะโณ วา พราหมโณ วา อิตถี วา ปุริโสวา วาณิโช วา วาณิชา วา
    อุปาสะโก วา อุปาสิกา วา ทาระโก วา ทาริกา วา สัพเพ อิเม ชะนา พะหู ชะนา มัง ปิยายันตุ อาคัจเฉยยะ
    อาคัจฉาหิ เอหิ จิตตัง ปิยัง มะมะ มะหาลาภะสักการา ภะวันตุ เม

5. คีตา

คีตา เป็นที่รู้จักกันดี

27 พฤศจิกายน 2005
    อนุโมทนาสาธุด้วยครับ

เดี๋ยวนี้คนหาไปเล่น วัตถุ เมตตา เสร็จแล้วก็คุมไม่อยู่ แพ้ภัยตัวเอง บางท่านป่วย หากินไม่ขึ้น

ส่ง อีเมล์มาที่ veerajate@hotmail.com นะครับ จะบอกคาถา เป็น1ในพุทธคุณ52บทนี้ให้ครับ ค้าขายก็ดีด้วย แต่ต้องใช้บท สักกัตวา ไล่ราหู ออกก่อน ช่วยให้รัศมีเราสว่างขึ้น

รีบส่งมาก่อนโดนย้ายกระทู้นะครับ คิดว่าโดนแน่ๆเลยครับ

6. เทวทูต

เทวทูต เป็นที่รู้จักกันดี

เป็นผู้ ญ

แค่ส่งยิ้มให้ ทำตาหวาน

ก็โอเคแล้วครับ ผู้ ญ ยิ้มเก่งๆหวานๆ

ผู้ ช จะใจอ่อน รอยยิ้มพิมพ์ใจ

ลองทำตอนส่องกระจกดูสิ

ได้ผลเร็วกว่าคาถาเยอะ ลงมือทำเองเลย

ผมว่าได้ผล 80 เปอร์เซนต์ขึ้นนะ

หาโอกาสเข้าไปถามอะไรเขาก็ได้ครับ

ทอดสะพานครับ ผู้ชายเขาจะเดินข้ามมาเอง

7. เทวทูต

เทวทูต เป็นที่รู้จักกันดี

อีกทางให้เลือก

ถ้ายังไม่เชื่อจะลองใช้คาถา ก็ คาถาเทพรำลึก

กับคาถาเทพรัญจวนครับ search ที่กูเกิ้ล

พอดีของผมมันอยู่อีกเครื่องไม่มีลงให้ครับ

สองวิชาสายเทพนี้ มีฤทธิ์ ในการดลจิตดลใจสูง

สำหรับคนสมาธิจิตดี ใช้คาถาขึ้นนะ

สรุปผมแนะนำอันแรกดีกว่า

8. tong5959

tong5959 เป็นที่รู้จักกันดี

31 กรกฎาคม 2009
    คุยกับพี่ก็ได้ คุยได้ทุกเรื่อง เว้นเรื่องยืมตังค์

9. ฮุโต๋

ฮุโต๋ เป็นที่รู้จักกันดี

26 พฤศจิกายน 2009
    นะโม 3 จบ
    วิวะ อะวะ สุสะตะ วิวะสวาหะ
    เป็นคาถาที่เสด็จพ่อพระศิวะประทานให้ สวดเพื่อให้มีคนเมตตา มีคนอุปถัมภ์ ชีวิตจะได้ไม่ลำบาก สวดเพื่อให้เกิดเสน่ห์เมตตา ให้คนรักกลับคืนมา อยู่ในขอบเขตของศีลนะจ๊ะ