รบกวนทำนายฝันให้หน่อยครับ ฝันว่าได้แหวนทองมาใส่ ครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย จื๊ออิง, 14 กันยายน 2013.

1. จื๊ออิง

จื๊ออิง เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2008
    ฝันว่าได้แหวนทองเกลี้ยงมาใส่ครับ จากนั้นผมก็เอาไปใส่ไว้ที่นิ้วนางด้านขวา ครับ

2. njetsada

njetsada เป็นที่รู้จักกันดี

20 มิถุนายน 2012
    ผมเคยฝันแบบนี้เหมือนกันครับ ตำราบอกว่า ถ้ายังไม่ได้แต่งงานจะได้คุ่ครอง ถ้าแต่งงานแล้วจะได้บุตร ได้แก่ อักษร ญ หรือ เลข 0 ในตำราให้เลข 595

แต่ตอนที่ผมฝันผมสนใจเรื่องหวยมากกว่า จำได้ว่างวดวันที่ 1 ตุลาคม 2554 บนออก 052 ล่างออก 15 ผมถูกทั้งบนทั้งล่างครับ คือผมฝันว่า ผมมีแหวนทองเกลี้ยงๆ อยู่ที่นิ้วนางของผมหนึ่งวง แล้วพี่ผมเอาแหวนอีกวงมาให้บอกว่าให้ผมเก็บไว้ ผมก็ลองเอามาสวมที่นิ้วแต่มันพอดีกับนิ้วนางที่มีแหวนอยู่แล้ว เลยสวมทับไปเป็นสองวง ผมเลยตีเลขดังนี้ครับ มือ=5 นิ้ว=1 แหวน=0 สองวง=2 แล้วก็เอาเลขทั้งหมดมาเรียงกัน

ขอให้โชคดีครับ...

3. จื๊ออิง

จื๊ออิง เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2008
    ขอบคุณน่ะครับ ^^