ขอถามหน่อยครับว่า....

ในห้อง 'อภิญญา - สมาธิ' ตั้งกระทู้โดย atikom2537, 6 พฤษภาคม 2012.

1. atikom2537

atikom2537 สมาชิก

28 กุมภาพันธ์ 2011
    คือว่าผมเครียดมากกับเรื่องนี้มานานแล้วครับ เรื่องมันมีอยู่ว่าผมไม่ใช่ผู้ชาย100%นะครับ แล้วผมมีแฟนซึ่งก็ไม่ใช่ผู้หญิงนะครับ ผมอายุ17แฟนผมอายุ18 ถ้าผมมีอะไรกับแฟนแล้วผมจะผิดไหมครับ ผมกลัวเทพที่เค้าคอยดูแลผมเค้าจะหนีไปหรือเปล่าครับถ้าผมมีแล้วเค้าจะคอยดูแลผมไหมครับ ช่วยตอบหน่อยครับเครียดมากๆๆ

2. โกมีนัม

โกมีนัม เป็นที่รู้จักกันดี

7 พฤศจิกายน 2010
    ตั้งใจเอาสิ
    ตั้งใจว่า หากไม่สามารถมีใจชอบผู้หญิงได้ ก็จะเป็นโสดไปชั่วชีวิตนี้

ในวิกฤตนั้น มันมีโอกาส ^_^

3. phongpeera

phongpeera เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2010
    ไม่ผิด ไม่หนี เค้าไม่ได้ดูคุณอยู่ตลอดเวลาหรอก (ถ้าคุณมี)
    เค้ารู้ว่าคุณจะไปไหน ทำอะไร อย่างไร เขาไม่ไปด้วยหรอก

พ่อ แม่ ศักดิ์สิทธิ์กว่าเทพอีกท่านอย่าลืมสองบุคคลที่ควรเคารพบูชานี่หละ