ขอถาม เรื่อง พลังงานในร่างกายหน่อยครับ

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย จื่อหลิง, 25 เมษายน 2014.

1. จื่อหลิง

จื่อหลิง เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2008
    คือ มีวิธีอื่นมั้ยที่เราจะสร้างหรือนำพลังงานจากสิ่งอื่นๆ ที่ไม่ได้มาจากการกินอาหารของเรา

2. illanzer

illanzer เป็นที่รู้จักกันดี

30 สิงหาคม 2005
    ตามเท่าที่รู้นะครับ ร่างกายคนเรามีกระแสพลังงานชีวไฟฟ้าอ่อนๆ อยู่ ผมว่าถ้าเราหากระแสไฟฟ้าที่คลื่นความถี่เข้ากันได้กับร่างกายของแต่ละคนมาถ่ายทอดเข้าไป ก็จะเพิ่มพลังานได้ครับ(อีกหลายร้อยปีมั้งครับถึงจะได้ใช้วิธีนี้ แหะๆ)

งั้นเรามาปลี่ยนเป็นใช้วิธีเเปิดเพลงฟังเพื่อปลุกพลังงานที่ซ่อนเร้นโดยการเปลี่ยนอารมณ์ให้เป็นพลังงานดีกว่าครับ

3. ซี-วา

ซี-วา เป็นที่รู้จักกันดี

:cool::cool::cool: