ขอสวัสดีปีใหม่ทุกท่านแจกรูปคณาจารย์ฟรี

ในห้อง 'งานบุญอื่นๆ' ตั้งกระทู้โดย kman, 26 ธันวาคม 2005.

1. kman

kman สมาชิก

26 ธันวาคม 2005
    ปีใหม่นี้ ขอแจกฟรี รูปถ่ายห้อยคอ หลวงปู่ดู่ วัดสะแก ท่านเจ้าคุณนรรัตน์ฯ หลวงปู่ทิม วัดระหารไร่ ผ่านพิธีอธิฐานจิต เรียบร้อยแล้ว (เลือกได้ท่านละ 1 รูป) จะได้แบ่งศรัทธาได้กันทั่วถึง (โปรดระบุด้วยนะครับต้องศรีทธาองค์ไหน)

เพียงแต่ท่านส่งจดหมายสอดซองเปล่าจ่าหน้าชื่อที่อยู่ของท่าน พร้อมติดแสตมป์ 3 บาท ส่งมายังที่
    นายวันชัย ดาราสุนทโร
    9/55 ม.7 มบ.สุขสันต์ 6 ถ.กาญจนาภิเษก แขวงบางแค เขตบางแค กรุงเทพฯ 10160(bb-flower

แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 ธันวาคม 2005
  2. mispatima

mispatima เป็นที่รู้จักกันดี

20 กันยายน 2005
    ขออนุโมทนาบุญด้วยคะ ดิฉันส่งไปแล้วนะคะ

3. mispatima

mispatima เป็นที่รู้จักกันดี

20 กันยายน 2005
    ใครที่ต้องการหนังสือ กรุณา ส่งซองเปล่าติดแสตมป์ 5 บาท ( 2 ดวง ) จ่าหน้าซองถึงตนเอง และให้ท่านส่งมาที่ผม จะจัดหนังสือส่งไปให้กับคุณที่ต้องการ แต่มีหนังสือจำนวนจำกัด ส่งมาได้เลยนะครับ
    ส่งมาที่ ธรรมธัช ไชยทองดี
    สำนักงานประปาเขต 6
    ถ.หลังศูนย์ราชการ อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000