ขอสอบถามค่ะ

ในห้อง 'บทสวดมนต์ - คาถา' ตั้งกระทู้โดย สร้อยกัทลี, 23 พฤศจิกายน 2011.

1. สร้อยกัทลี

สร้อยกัทลี เป็นที่รู้จักกันดี

15 กรกฎาคม 2006
    ถ้าจะขออนุญาติ นำบทสวดมนต์บางบทที่คิดว่าน่าสนใจที่มีอยู่ในห้องบทสวดมนต์ - คาถา ตามที่หลาย ๆ ท่าน ได้มาโพสต์ไว้ (คิดว่าคงหลายบทสวด) นำไปรวมพิมพ์เป็นเล่มหนังสือสวดมนต์แจกเป็นธรรมทานในวันปีใหม่ เราสามารถนำไปพิมพ์ได้รึเปล่าค่ะ ต้องขออนุญาติ จากใครบ้าง ตนเองคิดว่าจะนำมาเฉพาะบางบทเท่านั้นค่ะ ถ้าตั้งกระทู้ผิดห้อง ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

2. Sonaz

Sonaz เป็นที่รู้จักกันดี

23 กุมภาพันธ์ 2011
    นำไป รวมพิมพ์เป็นเล่มได้เลยจ้า ที่เขานำมาโพสกัน เขาก็ให้ไว้เพื่อเป็นธรรมทาน

ถ้าหาก คุณนำมาพิมพ์แจก เพื่อเป็นธรรมทาน ผมก็ขออนุโมทนา กับคุณด้วยครับผม

นำมารวมพิมพ์ได้เลยครับ ไม่มีใครว่าคุณหรอกครับ คุณทำในสิ่งที่ดี

อนุโมทนาสาธุๆ