ขออภัยนะครับเกียวกับการแจก

ในห้อง 'แจกฟรี แต่มีค่าส่ง' ตั้งกระทู้โดย กวนซือิม, 23 มีนาคม 2010.

1. กวนซือิม

กวนซือิม เป็นที่รู้จักกันดี

สงสัย โดนหลอกจริงล่ะ คนเราเดี่ยวนี้หากินง่ายเนอะ อยากให้ทุกคนระวังตัว อย่าเชือคนง่าย

อ้างอิง:
    ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ omyimphon [​IMG]
    ดูมานานเระเด๋วก็เป็น อ.กฤตินัน เด๋วก็เป็นกฤตินันเฉยๆ เด๋วก็เป็นพระมั่ง เด๋วก็โพสแจกข้าวสารนั้น เด๋วก็โพสขอนี่มั่ง เด๋วก็ขอเงินไปซื้อพอบมาบรรจุพระธาตุมั่งจะเอาไปถวายที่ไหนก็ไม่บอก....ลองไปดูกระทู้เก่าๆเองนะครับ

ข้อความด้านบนนะครับ
    ท่านไม่ได้โดนหลออกนะครับ แต่ทางอ. ศิริวรรณเป็นคนแจกผมฟากอ. ศิริวรรณไว้นะครับ ผมเดินทางมา ภูเก็ตนะครับ
    เลยไม่ได้ติดต๋อ อ.
    แต่อ.มีเหตุผลที่ว่า อ.พิมพ์ข้อสอบอยู่จึงไม่ได้ออกจากห้องพักเลยนะครับ ต้องขออภัย
    เดี๋ยวผมจัดชุดใหญ่เป็นการขออภัยนะครับ

หากคุณPichetchan
    ได้อานตอบกระทู้บ้างนะครับ

2. Pichetchan

Pichetchan เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2009
    ครับ ขอโทษด้วยจริงๆ ที่ผมเข้าใจผิด จริงๆผมไม่ได้โกรธหรอก ไม่ใช่เงินที่มากมายอะไร แต่โพสลงเพราะแค่อยากให้คนอื่นระวังตัวเพราะเดี่ยวนี้ สังคมโหดร้าย รู้สึกสังคมยังมีดีก็ตอนรู้จักเวบพลังจิต
    แต่เรื่องนี้ที่เกิดขึ้นทำให้ผม เข้าใจ และรู้จักการให้อภัย และเพราะรอนานทำให้ รู้สึกเบื่อ เหนื่อย กับการหาวัตถุมงคลเพื่อยึดเหนี่ยวจิตใจ ตอนนี้ผมพยายามปล่อยวางทุกสิ่ง ยึดเหนี่ยวในแนวคำสอนของพระพุทธแทน แล้วก็เริ่มมีความสุขใจมากขึ้น
    ขอขอบพระคุณ และอนุโมทนาบุญครับ

3. ดอนdon

ดอนdon เป็นที่รู้จักกันดี

ผมขอด้วย 492 ม.13 ถ.เกษตรวัฒนา อ.มัญจาคีรี จ.ขอนแก่น 40160 ธนพล จังจริงถกล ขออนุโมทนา สาธุ