ขอเชิญร่วมทำบุญพิมพ์ ประวัติ+หนังสือสวดมนต์ + ธรรมะ

ในห้อง 'งานบุญอื่นๆ' ตั้งกระทู้โดย HellBoy, 15 กุมภาพันธ์ 2006.

1. HellBoy

HellBoy เป็นที่รู้จักกันดี

ขอเชิญร่วมทำบุญพิมพ์ ประวัติ+หนังสือสวดมนต์ + ธรรมะ
    กับหลวงปู่ทอง วัฒโน วัดเกาะ
    จะจัดพิมพ์ทั้งหมด 1000 เล่ม เล่มละ 12 บาท
    แจกที่สงขลาครับ

สนใจติดต่อ 0-6666-9846
    โอนเงินได้ที่
    โอนเงินมาได้ที่
    นายวรณัฐ ถ้ำทองถวิล
    ธนาคารกรุงไทย สาขาประดิพัทธ์
    เลขที่บัญชี 034-0-00474-6

2. HellBoy

HellBoy เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุญาติลงอีกครั้งนะครับ

ขอเชิญทุกท่านร่วมทำบุญจัดพิมพ์หนังสือประวัติ + บทสวดมนต์ ชื่อหนังสือว่า เพชรใต้ต้นโพธิ์ โดยหลวงปู่ทอง วัฑฒโน วัดเกาะบางเชือกหนังครับ
    จะจัดพิมพ์ทั้งหมด 1 พันเล่ม แจกที่จังหวัดสงขลา
    ท่านใดสนใจจัดพิมพ์ ร่วมทำบุญได้เล่มละ 12 บาท หรือแล้วแต่ศรัทธา
    ท่านใดร่วมทำบุญ 120 บาทขึ้นไปมีวัตถุมงคลแจกให้ดังนี้ (เลือกเอา 1 องค์)
    1.พระสมเด็จวัดปากน้ำ รุ่น 7 ซึ่งได้นำถวายให้หลวงพ่อวีระ คณุตโม พระอาจารย์ใหญ่ฝ่ายวิปัสสนา(สำเร็จธรรมกายขั้นสูง) อธิษฐานจิตเป็นการเฉพาะอีกครั้ง
    ในมือของท่าน ท่านก็เต็มใจทำให้พร้อมสวดให้พรด้วยครับ
    2.พระกริ่งครึ่งซีกเนื้อดิน พระธาตศุรีเวียงชัย อธิษฐานจิตโดยหลวงปู่หงษ์หลายวาระ สุดๆไปเลยครับ
    3.พระสมเด็จสะดุ้งกลับ หลวงปู่เดช วัดสระเกศ อธิษฐานจิตเป็นการเฉพาะที่หัวนอนท่านกว่าครึ่งเดือน เด่นทางเมตตา ทำงานก้าวหน้า เจริญรุ่งเรือง ใครเห็น
    ใครรัก กลับร้ายกลายเป็นดี และ กันภัย 10 ทิศ ท่านเล่าให้ฟัง หลังไปรับพระกลับมา(ส่วนหนึ่งถวายท่านแจกในงานวันเกิด)
    แบบธรรมดาไม่ทาทอง 100 บาท (เห็นเกศาชัด ด้วยตาเปล่า) ทาทอง 300 บาท (เห็นเกศาเช่นกัน) ท่านที่เคยบูชาไปแล้วดูยันต์ด้านหลังนะครับ เป็นยันต์ที่
    แทบจะไม่เคยเห็นหลวงปู่ท่านใดใช้เลย(สำหรับผมแล้ว เห็นครั้งแรกก็จากท่านนี่ล่ะครับ)
    ท่านใดทำบุญ 500(ห้าร้อยบาทขึ้นไป) แจกสมเด็จวัดปากน้ำรุ่น 7 , พระกริ่งครึ่งซีกเนื้อดิน พระธาตศุรีเวียงชัย,พระสมเด็จสะดุ้งกลับ หลวงปู่เดช วัดสระเกศ
    ทั้งแบบทาทองและไม่ทางทอง + เกศา หลวงปู่ทอง
    หรือหากท่านต้องการวัตุมงคลหรือเกศาหลวงปู่ท่านใดลองโทรมาคุยนะครับ ถ้าให้ทำบุญได้จะแบ่งออกมาให้ทำบุญกัน
    ท่านใดยังไม่พร้อม แต่อยากร่วมทำบุญ อนุโมทนาอย่างเดียวก็ได้บุญเหมือนกันครับ หรือท่านใดอยากได้รับแจกพระไปบูชายินดีแจกให้ ลองติดต่อมาครับ
    โอนเงินมาได้ที่
    นายวรณัฐ ถ้ำทองถวิล
    ธนาคารกรุงไทย สาขาประดิพัทธ์
    เลขที่บัญชี 034-0-00474-6
    โอนแล้วช่วยโทรบอกด้วยครับที่ 0-6666-9846
    ช่วยค่าจัดส่งวัตถุมงคล 50 บาทครับ