ช่วยด้วย เดือดร้อนแล้วครับ งานเข้าๆ

ในห้อง 'ประสบการณ์ ผลของการสวด' ตั้งกระทู้โดย คนติดดิน, 18 มกราคม 2009.

1. คนติดดิน

คนติดดิน สมาชิก

คือว่า ขาพเจ้า ได้ ใช้คาถานี่ไปแล้ว ไม่ทราบ ว่าจะถอน อย่างไร ครับ

คือว่า ชื่อพระคาถา ว่า ฝนเลือด(ในที่นี้ขาพเจ้าจะไม่เปิด เผย ตัวพระคาถานะครับ เพราะมันเป็นคาถาร้อนครับ) คือ ปู่ ของขาพเจ้า บอกมา แล้ว ก็ครอบครู ของปู่ให้ ชื่อท่านพระฤาษี กัสป ครับ แต่ไม่รู้ วิธี ถอน ของ คือ ว่า เมื่อ อาทิตย์ ก่อน อยากลอง เล่น พระคาถาว่ามีจริงหรือป่าว ก็เลย ออกไปนอกบ้าน แล้ว ก็อยากเห็นลองใช้ดูครับ เพราะไม่เชื่อ (ขาพเจ้าก้อไม่ได้ รวมสมาธิไร นะครับ ปู่บอกว่า ท่อง6จบแล้วจะรู้เอง)
    คือปู่บอกว่า ตอนเที่ยงคืน ของข้างขึ้นทุกเดือน ให้ออกไปที่ทาง3แพ่งแล้วใช้ดู เมื่อเกิดผล แล้ว อย่าตกใจ วิ่ง ให้ตั้งสติ แล้วคิดว่า เป็นฝน ธรรมดา
    เพราะว่า ฟนที่มันตกมานั้น แดงฉานทั่วทาง3แพ่ง เลยครับ และจะตกทุกวันขุ้น15 ค่ำด้วย แต่ปัญหา มันอยู่ที่ว่า จะถอนคาถา ยังไง ไม่รู้ ครับ เพราะปู่ของขาพเจ้าบอกว่า ใช้เอง ก็จ้องหาวิธี ถอน เอง ปู่ผมท่านไม่ยอม บอกครับ เพราะว่า ถ้าให้คนอื่นถอนแล้ว มันจะเกิด...ลมเพลมพัด... อาจเป็นอันตรายกับผู้คน ที่เดิน ผ่านมา ครับ
    แล่วมีอีกอย่าง1 ครับ คาถาเปรต4ตน นี่ มีตัวแก้ ไหม ครับ เพราะว่า สงสารเพื่อน บ้าน ครับ เพราะเค้าตกใจ เห็น สิ่งนี้ เป็นไข้ไปหมดแล้ว ครับ เพราะว่า ผมใช้ มาเฟ้า บ้าน ครับ
    ช่วยบอกทีนะครับ

.....ขอ อนุโม ทนาบุญ ครับ..

2. คนติดดิน

มันไม่ได้ ครับ ผมทดลองหมดแล้ว ครับ

3. เกรสคับ

เกรสคับ เป็นที่รู้จักกันดี

นะโม3จบ
    ไตรสรณคม
    อิติปิโส(แบบครบอ่ะคับ พระพุทธ พระธรรม พระสงฆ์)
    ชินบัญชร
    เวลาท่องนึกถึงองค์พระพุทธเจ้าคับ แล้วลองขอพระบารมีจากพระพุทธเจ้าทุกๆพระองค์ มีองค์พระปฐมและพระพุทธโคดมสมณเจ้าเป็นที่สุด พระธรรม ทุกพระธรรม มี84000 พระธรรมขัณเป็นที่สุด พระอริยสงฆ์ทั้งหลายอันมีนามในพระคาถาชินบัญชรเป็นที่สุด พระโพธิสัตว์ทุกพระองค์ เทพ พรหม พระยม ยักษ์ เหล่ากายทิพย์ทั้งหลายผู้มีสัมมาทิฐิ(กล่าวชื่อสิ่งศักดิ์สิทธ์ ที่ท่านเคารพ นับถือ บูชา รวมทั้งครูผู้ประสิทประสาทวิชาแห่งมนต์นั้นๆให้ท่านด้วย)ทั้งในอดีต ปัจจุบัน และในอนาคต โปรดช่วย....ว่าไปคับ
    ที่สำคัญคือ ต้องนึกถึงพระพุทธเจ้าให้ได้ทุกๆคำพูดที่ท่องไปนะคับ ทำเวลาไหน แก้เวลานั้นน่าจะดีสุดคับ
    ผมไม่รู้ว่าจะแก้ได้ 100% ป่าวอ่ะนะคับ คือพิมพ์ ตามที่ได้อ่านๆมา ตามการแก้คุณไสยต่างๆที่เคยได้ผลมาแล้วนะคับ
    ขอบคุณคับ สาธุ ธรรมคุ้มครองผู้ประพฤตธรรมคับ
    เขียนผิดที่ไหน ขออภัยด้วยครับ

4. คนติดดิน

ขอบคุณมากครับ แล้ว ผมจะลองไปทำ ตามดูนะครับ
    ....ไม่น่า ลอง เล้ย รู้ว่า ของ ร้อน แต่ร้อน วิชา...
    ขอ อนุโมทนา ที่ บอกมา ครับ

5. อยู่ไปวันวัน

อยู่ไปวันวัน สมาชิกใหม่

แล้วคุนทำไงครับ วิ่งรึป่าว? หรือกลับบ้านะรรมดา

6. SP6580

SP6580 เป็นที่รู้จักกันดี

28 สิงหาคม 2007
    ลองจุดธูป 16 ดอก ชุมนุมเทวดา บอกกล่าวขอถอนอาถรรพ์ที่สร้างไว้ ด้วย
    "นะคลาย โมถอน พุทธคลอน ธาเคลื่อน ยะเลื่อน หลุดหาย" เวลาสวดให้นึกถึงความว่างเป็นอารมณ์ ลองดูเผื่อได้ผล ถ้าคุณไม่นั่งเทียนเขียนเหมือนผม

7. nonglucp

nonglucp เป็นที่รู้จักกันดี

6 กุมภาพันธ์ 2006
    ลองขอคำปรึกษาหลวงพี่เล็ก..ดูซิคะ..ท่านเป็นพระสุปฏิปันโณ คำแนะนำของท่านย่อมได้ผลที่ดีแน่ๆ...

8. wuttichai0329

wuttichai0329 เป็นที่รู้จักกันดี

12 กรกฎาคม 2007
    ผมก็ไม่เคยเห็นครับ เหมือนในหนังจอมจมังเวทย์หรือป่าวครับ ตอนใกล้จะจบ

9. น้องนุ่มนิ่ม

น้องนุ่มนิ่ม เป็นที่รู้จักกันดี

30 สิงหาคม 2008
    คาถาฝนเลือดนั่นเอาไว้ทำไรหรอ

10. prawit08

prawit08 สมาชิกใหม่

14 พฤษภาคม 2009
    คำถอน

นะโม 3 จบ
    คุณต้องไปถอนที่ที่คุณใช้คาถาครับ

วิธีที่หนึ่ง อิติปิ โส ถอยหลัง สามจบ

วิธีที่สอง สะมุหะเนยยะ สะมุหะคะติ สะมุหะคะตา สะมุหะธิตัปโพ
    เอวัง เอหิ สามจบ หรือ ห้าจบ
    หากได้ผลอย่างไร ผมขอคาถาจะได้หรือป่าว ส่งไปที่ prawit0810@hotmail.com

11. ณัฐภพ

ณัฐภพ เป็นที่รู้จักกันดี

5 กุมภาพันธ์ 2006
    ชินบัญชรครับ

ตั้งสมาธิท่องนะครับ

12. thongdee1

thongdee1 เป็นที่รู้จักกันดี

ฝนสีแดงคือฝนโบกขรพรรษ์ ผู้ต้องการให้เปียกเท่านั้นจึงจะเปียก สำหรับผู้ไม่ประสงค์จะให้เปียก น้ำแม้แต่หยาดเดียวก็ไม่ตกลงบนร่างกาย
    ถ้าจะให้หยุดตกต้องบอกกล่าวพระอินทร์