ทำบุญสร้างทานบารมี วันมาฆบูชา 2554

ในห้อง 'งานบุญอื่นๆ' ตั้งกระทู้โดย thumboon.com, 9 กุมภาพันธ์ 2011.

1. thumboon.com

thumboon.com Active Member

24 พฤศจิกายน 2009
    สวัสดีครับ พี่ๆ เพื่อนๆ ทุกท่าน

วันมาฆบูชา ปีนี้ คณะทำบุญดอทคอม จะไปแจกทานกันที่ สวนลุมพินี
    ตรงกับวันที่ 18 กุมภาพันธ์ 2554 มี 1ข้าวหมูทอด เจ๊จง พระราม 4
    2 น้ำดื่ม 3 ยาดมสมุนไพร 4 หนังสือสวดมนต์ พี่ๆ เพื่อนๆท่านใดต้องการ
    ร่วมทำบุญราคาเพียงชุดละ 25 บาท / 1 ชุด

** ส่วนนี้แล้วแต่สะดวกนะครับ ไม่บังคับกัน แต่อยากให้ พี่ๆ เพื่อนๆ ไปร่วม นี้กันมากมาก ในงานมีกิจกรรมมากมาย ลองพาที่บ้านไปเที่ยวดู สนุกและได้กุศลด้วย งานเริ่มตั้งแต่ วันที่ 14 - 18 กพ 2554

ดูข้อมูลได้ที่เว็บ

ทำบุญวันมาฆบูชา2554

พระธรรมคุ้มครองนะครับ