ทำยังไงถึงจะร้องเพลงใน All in one ได้คับ

ในห้อง 'Music & Karaoke' ตั้งกระทู้โดย One_Whisky, 13 ธันวาคม 2007.

1. One_Whisky

One_Whisky สมาชิกใหม่

13 ธันวาคม 2007
    คืองี้คับผม ใน all in one player เนี้ย ผมมีแค่เพลงใกล้รุ่งเพลงเดียว
    แถมยังเปิดฟังไม่ได้อีกด้วย แล้วผมต้องทำยังไงบ้างคับ ให้มีเพลงในลิสเยอะ ๆ อ่ะคับ เพราะก้อลองทำดูหมดแล้ว ก้อไม่เห็นได้ซักที คัยรู้เรื่องนี้ช่วยแนะวิธีให้ผมหน่อยน่ะคับผม

ขอบคุณล่วงหน้าคับผม
    วัน

2. kendozo

kendozo เป็นที่รู้จักกันดี

24 กันยายน 2007
    คุณทำการlisterเพลงหรือยังถ้ายังเข้าโปรแกรมall in one แล้วไปคลิกขวาเลือกsong data manager กดที่listerแต่คุณต้องมีเพลงในsong/midi/ncnก่อนนะครับ

3. TOOLING

TOOLING สมาชิก

13 สิงหาคม 2007
    ต้อง add เพลงก่อน
    1. เข้า program file แล้วไปคลิกเปิด โฟลเดอร์ ALL IN ONE KARAOKAE PLAYER
    2. เปิด โฟลเดอร์ Songs
    3. เปิด โฟลเดอรื MIDI
    4. เปิด โฟลเดอร์ NCN แล้ว ก้อบปี้ ไฟล์เพลงทั้งหมดไปวางไว้ในนั้น
    มี 3 โฟลเดอร์ ได้แก่ song cursor และ Lyrics แล้วปิดออกไป
    5. แล้วไปเปิดโปแกรม karaokae แล้วคลิกขวาคลิก song data manager แล้วคลิก lister เพื่อ add เพลงเข้า โปรแกรม แคนี้ก้อใช่งานได้แล้ว

4. patz_bkk

patz_bkk เป็นที่รู้จักกันดี

10 กรกฎาคม 2006
    แนะนำให้เข้าไปกระทู้นี้ครับ เพิ่งอัพไฟล์เข้าไป 184 Mb แตกไฟล์มามีเพลงอัพเดทถึงเดือน 12
    เสร็จแล้ว setup โครมเดียว รอประมาณไม่เกิน ครึ่งชั่วโมง ได้ร้องเพลงเป็นหมื่นเพลง รีบเข้าไปดูครับ ก่อนจะถูกลบ ถ้าไม่ลบแสดงว่า wm ใจดี อิอิ