ฝันว่าได้กราบขอพร เสด็จพ่อ ร.5 และ ร. 6

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย AVARTAR, 15 พฤศจิกายน 2011.

1. AVARTAR

AVARTAR Active Member

เมื่อคืนฝันอัศจรรย์มากครับ ฝันว่าได้กราบขอประทานพรจากเสด็จพ่อรัชกาลที่ 5 และยังได้กราบเสด็จพ่อ ร.6 ด้วยครับ ในความฝันผมยังได้รู้ในสิ่งที่ผมไม่รู้มาก่อน ผมไม่ค่อยสนใจประวัติของท่านเท่าไรแต่ผมรู้ประวัติเสด็จพ่อ ร.5 อย่างดี ร.6 ท่านบอกว่าท่านมีภรรยาชื่อ รำไพพรรณี มีหมาชื่อย่าเหล่ ผมกราบขอพรท่านเยอะแยะเลย พอตื่นผมยังมานั่งนึกๆฝันมั่วๆแน่เลย แต่ก็คิดว่าวันรุ่งขึ้นเดี๋ยวไปถามเพื่อนๆร่วมงานว่าที่ท่านบอกจริงมั้ย พอถามเพื่อนบอกว่าใช่ ผมขนลุกซู่เลยมหัศจรรย์มากครับ มีเพื่อรร่วมงานคนนึงบอกว่ามีคนเคยฝันแบบนี้เหมือนกัน ตอนนั้นเขาคิฆ่าตัวตายแล้วได้พบท่านทั้งสองในความฝัน เลยนำเลข 356 ไปแทงหวย ถูกได้เงินมาหลายแสนจนกอบกู้กิจการคืนมาได้ ลองดูครับ เพราะในฝันผมกราบขอโชคลาภท่านด้วยครับ แต่อย่าเอาอะไรจริงจังกับความฝันผมมากนะครับ ผมอาจกินมากนอนมากเลยฝันเพ้อเจ้อไปเรื่อยครับ