ฝันว่า ไปไหว้พระศาลเจ้าแล้วเปลีอยกายไหว้

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Hana j., 10 มกราคม 2009.

1. Hana j.

Hana j. สมาชิกใหม่

ค่ะ ตามหัวข้อ

ฝันว่า ได้ไปไหว้พระ คล้ายศาลเจ้าเหมือนของจีน ฝันว่าศาลเจ้านั้นอยู่หลังบ้านตัวเอง แต่ไม่ใช้บ้านที่เราอยู่ปัจจุบัน ค่ะ
    ฝันว่าไปกันน้อง ฝันหลายครั้งมาก ทุกครั้งที่ไหว้ ตัวเราจะเปลือยทุกที แก้ผ้าทุกชิ้น

ก่อนหน้า ก้อฝันแบบนี้ และเห็นหลวงจีนท่านหนึ่งเปลือยกายไหว้ข้าง ๆ เราแต่ไม่ได้คุยกัน

ครั้งนี้ก็เห็นหลวงจีนท่านนี้อีก แล้วเราก้อเปลือย จนล่าสุด มีคนเข้ามาตอนเราเปลือย เหมือนเป็นนักเรียนเข้ามาปฎิบัติธรรม เราอายและรู้สึกไม่ดีอีกเลยรีบใส่เสือกลับบ้าน ตอนกลับเสื้อที่ใส่เป็นชุดขาว ครั้งนี้ ฝันเหมือนโกรษที่เปลือย แต่กตั้งก่อน ๆ จะฝันแค่เปลือยหน้าศาลเจ้า หรือหน้าพระ ไม่เคยมีคนมาเยอะให้อาย ฝันเปลือยกายไหว้พระในศาลเจ้าเป็นอย่างไรค่ะ

กรุณาผู้รุ้ให้ความกระจ่างด้วยค่ะ;aa25

2. ฤษีเหิร

ฤษีเหิร Active Member

1ไหว้มากๆ ไหว้จนหมดเนื้อหมดตัว

2 ระวังเจ้าชีกอ จะเราเราทำเมีย