หนังสืออตุโลไม่มีใดเทียม เสร็จแล้วนะครับ ใครเคยร่วมบริจาคให้ไปรับได้แล้วครับ

ในห้อง 'ลงประกาศ ซื้อ-ขาย หรือทั่วไป' ตั้งกระทู้โดย kung, 29 ตุลาคม 2009.

1. kung

kung เป็นที่รู้จักกันดี

7 กุมภาพันธ์ 2005
    เนื่องจากเมื่อปี 2005 ผมเคยโพสประกาศให้ร่วมกันสร้างหนังสืออตุโลไม่มีใดเทียม การรอคอยที่ยาวนานบัดนี้หนังสือเสร็จสิ้นแล้ว

"อตุโล ไม่มีใดเทียม"
    ประวัติ ปฏิปทา และคำสอน
    พระราชวุฒาจารย์ (ดูลย์ อตุโล)

ท่านที่เคยร่วมทำบุญสามารถไปรับหนังสือได้แล้วนะครับ
    รายละเอียดการรับหนังสือ สามารถเข้าไปดูรายละเอียด
    ได้ที่ เว็บลานธรรม

www.larndham.net

ห้องสมาชิกสัมพันธ์ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 29 ตุลาคม 2009