เกี่ยวกับเมตามหาเสน่ห์ของหนุมาน

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย pichakorn, 13 กุมภาพันธ์ 2013.

1. pichakorn

pichakorn สมาชิกใหม่

ใครเคยแขวนหนุมานแล้วมีประสบการณ์ด้านเมตตามหาเสน่ บ้างครับ

2. Tewin99

Tewin99 เป็นที่รู้จักกันดี

อย่างไงขอมารอฟังประสบการณ์ด้วยคนนะครับพี่ชายเจ้าของกระทู้
    ผมคล้องหนุมานของหลวงปู่แก้ว เกสาโร วัดละหารไร่ อยู่ครับพี่ชาย
    แต่เรื่องประสบการณ์ด้านเมตตามหาเสน่ห์ผมยังไม่เคยเจอนะครับ ผมไม่รู้ว่าหนุมานของหลวงปู่แก้วมีด้านหน้านี้อยู่รึปล่าว แต่ลองอ่านในกระทู้ของพี่ชาย พลังชาตรี13 แล้วเห็นว่าหลวงปู่แก้วท่านก็เก่งทางด้านเมตตามหาเสน่ห์อยู่ครับ (ต้องขออนุญาตพี่ชาย พลังชาตรี13 ด้วยนะครับผมที่พาดพิงถึงพี่ชายน่ะครับผม) แล้วส่วนตัวที่ผมชอบหนุมานผมอ่านในวรรณคดีไทยแล้วหนุมานก็ไม่ใช่ย่อยเรื่องผู้หญิงซ่ะด้วยครับ

ขอบคุณครับ..

3. windman

windman เป็นที่รู้จักกันดี

18 มิถุนายน 2009
    สงสัยหนุมานของผมจะบูีนะ เพราะจากวัดพุทไธสวรรค์ อยุธยา ... สำนักดาบพุทไธสวรรค์ บึ๋ยสส

4. nopparat_33

nopparat_33 เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤษภาคม 2011
    ตอนนี้ผมเหน็บหนุมานชมภูนุช หลวงปู่หมุน ออกวัดซับลำใยอยู่ครับ แต่ไม่รู้ว่ามีด้านสเน่ห์หรือเปล่า แต่ผมเกิดปีวอกครับ ชอบหนุมาน

5. พี เสาวภา

พี เสาวภา ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

21 กุมภาพันธ์ 2008
    พ่อหนุมาณ น่ะ เจ้าชู้ยักษ์ครับ ใช้กำลัง...แหะๆ