เนื้อสัตว์ Transplant

ในห้อง 'Black Hole' ตั้งกระทู้โดย Suryar, 8 กันยายน 2023.

1. Suryar

Suryar ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่าน

23 พฤษภาคม 2018
    อีกไม่นานจะไม่มีปศุสัตว์
    จะมีเพียงเนื้อสัตว์ transplant คือเป็นเนื้อสัตว์ก้อนๆ ที่เพาะมาเป็นชิ้นส่วน โดยไม่มีการเลี้ยงวัว หมู ไก่ อีกแล้วเพื่อให้สะดวกในการบริโภค
    ปัญหาคือ จะเกิดอะไรขึ้นในโลกวิญญาณ
    คำตอบก็คือ จิตภูติของสัตว์จะหายไป
    สัตว์จะกลายเป็นเหมือนต้นไม้
    ขาดจิตวิญญาณนั่นเอง !!!!

2. Suryar

Suryar ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่าน

วิธีแก้คือ ต้องทำ Barcode ติดไว้ที่ก้อนเนื้อ
    เวลาที่ยิง barcode จะขึ้นชื่อว่าคือสัตว์ตัวนี้ ชื่อว่าอะไร
    มีรหัสดีเอ็นเอคืออะไร
    ไม่เช่นนั้น สัตว์จะกลายเป็นต้นไม้ไป
    ขาดจิตวิญญาณดังที่กล่าวมาแล้วข้างต้น
    อันเป็นเรื่องที่น่ากลัวมากๆ ในอนาคตอันใกล้นี้
    จึงเอามาเล่าสู่กันฟังค่ะ

3. Suryar

ลองคิดดูนะคะ หากไม่มี barcode ฆ่าสัตว์ไม่บาปนะคะ เสมือนฟันต้นไม้ โค่นต้นไม้ ไม่บาปค่ะ
    ดังนั้น เป็นการโกง วัฏสงสารอย่างหนึ่งค่ะ
    เป็นแผนการครองโลกของใครหนอ เราไม่อาจทราบได้ค่ะ