~ เพชรฯ สาม กษัตริย์ ~ ดวงประทีป จากสวรรค์

ในห้อง 'ลงประกาศ ซื้อ-ขาย หรือทั่วไป' ตั้งกระทู้โดย surachai2323, 29 มกราคม 2010.

1. surachai2323

surachai2323 เป็นที่รู้จักกันดี

เพชรฯรุ่นนี้ ได้มีผู้ตั้งจิตอธิฐาน ขอ ท่าน มา 20 องค์ ครับ

ผมต้องขอประทานโทดด้วย ที่บอกมากกว่านี้ไม่ได้

บอกได้แต่ว่า

+ ท่านเสด็จมาเอง
    +พราะมีผู้ที่ต้องการไปบูชา
    +หายากมากทีเดียว
    +ผู้ที่ขอมาและ ผม ไม่สามารถเก็บไว้ได้เอง จนกว่า จามาชุดใหม่

ผู้มีบุญบารมี จะได้ครอบครอง
    ส่วนผู้ที่ปัจจัยไม่ถึงให้ทนรอนะคับ เชื่อว่าท่านจะมาให้อีกรอบ

พ่อพึ่งกลับมาจากอินเดีย ไม่รู้ว่าได้สีอะไรบ้าง
    มี 20 องค์

เพื่อนๆ จองไว้ได้เลยคับ ใน กระทู้นี้

ราคาบูชา องค์ละ 1,559 บาท รวม EMS