แจกพระเครื่องสายกรรมฐาน และครูบาอาจารย์ท่านอื่น หลายองค์ครับ

ในห้อง 'แจกฟรี แต่มีค่าส่ง' ตั้งกระทู้โดย โชคติพัฒน์, 7 เมษายน 2010.

1. โชคติพัฒน์

โชคติพัฒน์ เป็นที่รู้จักกันดี

(ขอปิดการจองครับ มีท่านสมาชิกจองใว้หมดแล้วครับ)
    เงินที่เหลือจากการส่งรวมกับปัจจัยที่ผมและญาติร่วมทำ เป็นเงิน 400 บาทถ้วน
    เมื่อท่านส่งเงินค่าจัดส่งแล้ว รบกวนท่านแจ้งรายการที่จองพร้อมบอกชื่อที่อยู่ใว้ที่กระทู้ได้เลยครับ
    พระที่ท่านจองใว้จะเริ่มส่งในวันที่ 16 เมษายน นะครับ
    พระเครื่องสายกรรมฐานที่นำมาแจกนี้ ส่วนหนึ่งได้รับจากครูบาอาจารย์ และเช่าซื้อมาเป็นการส่วนตัว วัตถุประสงค์การแจกในครั้งนี้คือนำเงินที่เหลือจากค่าส่งเล็กน้อย ไปร่วมสบทบทุนผ้าป่า ที่จัดขึ้น ณ วัดป่าวังเลิง ซึ่งเป็นวันครบรอบการมรณภาพของหลวงปู่พระมหาบุญมี สิริธโร จ.มหาสารคาม งานจัดขึ้นในวันที่ 19-20 เมษายน 2553 ด้วยเหตุนี้จึงนำวัตถุมงคลที่ตนเองสะสมใว้ นำออกมาให้ท่านสมาชิกทั้งหลายได้เก็บใว้บูชา โดยไม่ต้องเสียค่าเช่าและค่าใช้จ่ายจำนวนมาก ผมจึงขอร่วมอนุโมทนาบุญด้วยการนำวัตถุมงคลออกแจกในครั้งนี้ครับ
    (หากต้องการดูพระเพิ่มให้เข้าไปที่หัวข้อลงประกาศซื้อขายนะครับ มีพระสำหรับเช่าราคาแสนถูก)

1 ท่านสามารถจองได้มากกว่า 1รายการแต่ค่าส่งจะต้องเพิ่มขึ้นด้วย จาก40เป็น80 เพราะไม่ต้องการให้เสียโอกาศกับผู้อื่นที่ต้องการเช่นกัน

ค่าจัดส่งต่อรายการจำนวน 40 บาทครับ (แบบลงทะเบียน)ตอนนี้เหลือ
    เหลือรายการที่ 5
    เหลือรายการที่ 7
    เหลือรายการที่ 11
    ส่งถึง นาย โชคติพัฒน์ พลเดช บ้านพักวรางคณา ( ห้อง a7 )
    บ้านเลขที่ 223/4 เทศบาลตำบลท่าขอนยาง อ.กันทรวิชัย จ.มหาสารคาม 44150
    หากส่งมาแบบซองจดหมายกรุณาใช้กระดาษห่อทับด้านในให้มิดชิด เพื่อผลประโยชน์ของท่านครับ
    หรือหากสะดวกที่จะโอนผ่านทางธนาคาร ธนาคารไทยพาณิชย์เลขที่บัญชี 8082127258 ออมทรัพย์ ชื่อนางสาว สุขุมาภรณ์ ดวงเพียอ้ม
    จองตามลำดับหมายเลขด้วยนะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 เมษายน 2010
  2. ตวงธันยา

ตวงธันยา เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนาบุญครั้งนี้ด้วยค่ะ
    ไม่ทราบว่ามีรายการใดบ้างค่ะ
    เพื่อที่จะได้ส่งจำนวนต่อรายการไปได้อย่างถูกต้องค่ะ

3. โชคติพัฒน์

1.เหรียญพระบรมธาตุนาดูน จ.มหาสารคาม และเหรียญพระธาตุพนม รุ่นบรรจุพระอุรังคธาตุ ปี 2520 (เป็นคู่)(จองแล้ว)โดยสมาชิก tudsanai047

2.เหรียญหลวงปู่สิงห์วัป่าสารวัน โคราช และพระผงพิมพ์เทวดาขี่สิงห์ หลวงพ่อวัชระ เอกวันโณ วัดถ้ำแฝด (เป็นคู่)(จองแล้ว)โดยสมาชิก tudsanai047

3.เหรียญอาจารย์อินต๊ะ วัดเด่นแก้ว ปี18 ลำปาง และพระผงพิมพ์เทวดาขี่สิงห์ หลวงพ่อวัชระ เอกวันโณ วัดถ้ำแฝด (เป็นคู่)(จองแล้ว)โดยสมาชิก vangiras
    4.เหรียญหลวงปู่ท่อน ญาณธโร และเหรียญหลวงปู่แว่น ธนปาโล (เป็นคู่)(จองแล้ว)โดยสมาชิก vangiras
    พระผงเทวดาขี่สิงห์ขอใช้เป็นรูปเดียวกันครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 เมษายน 2010
  4. โชคติพัฒน์

ต่อไปเป็นรายการเดี่ยวทั้งหมดครับ
    5.พระปิดตาหลวงพ่อสัมฤทธิ์ คัมภีโร วัดถ้ำแฝด กาญจนบุรี(จองแล้ว)โดยสมาชิกaphimon
    6.พระปิดตาหลวงปู่พระมหาโส กัสสโปวัดป่าคำแคนเหนือ ขอนแก่น เนื้อขาว(จองแล้ว)โดยfrank0826
    7.พระปิดตาหลวงปู่พระมหาบุญมี สิริธโร วัดป่าวังเลิง มหาสารคาม(จองแล้ว)โดยสมาชิก
    aphimon
    8.พระพิมพ์พระพุทธหลวงพ่อจรัญ วัดอัมพวัน สิงห์บุรี ออกเวฬุวันขอนแก่น(จองแล้ว)โดยสมาชิก tudsanai047
    9.พระผงห้าเหลี่ยมหลวงปู่บุญมี วัดสระประสานสุข อุบลราชธานี(จองแล้ว)โดยสมาชิก tudsanai047
    10.พระผงหลวงปู่สอ พันธุโล วัป่าบ้านหนองแสง ยโสธร(จองแล้ว)โดยfrank0826

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 เมษายน 2010
  5. vangiras

vangiras เป็นที่รู้จักกันดี

ว่าแต่ 1 ท่าน ต่อ 1 รายการใช่ไหมครับ

6. โชคติพัฒน์

11.พระผงหลวงปู่ศรี มหาวีโร วัดป่ากุง ร้อยเอ็ด(จองแล้ว)โดยสมาชิกaphimon
    12.พระผงหลวงปู่ทวด เหยียบน้ำทะเลจืด วัดห้วยมงคล มีโค้ตด้านหลัง (จองแล้ว)โดยสมาชิก abighead
    13.ตะกรุดหลวงพ่อชาลี ทีปฐโม วัดภูกุ้มข้าว กาฬสินธิ์ (จองแล้ว)โดยสมาชิก vangiras
    14.ตะกรุดหลวงปู่คำปั่น จันทโชโต วัดป่าโนนสวรรค์ ร้อยเอ็ด (จองแล้ว)โดยสมาชิก vangiras

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 เมษายน 2010
  7. tudsanai047

tudsanai047 เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤษภาคม 2009
    ขอจองนะครับ.จะรีบส่งซองพร้อมเงินทำบุญไปให้ครับ.

8.พระพิมพ์พระพุทธหลวงพ่อจรัญ วัดอัมพวัน สิงห์บุรี ออกเวฬุวันขอนแก่น
    9.พระผงห้าเหลี่ยมหลวงปู่บุญมี วัดสระประสานสุข อุบลราชธานี
    1.เหรียญพระบรมธาตุนาดูน จ.มหาสารคาม และเหรียญพระธาตุพนม รุ่นบรรจุพระอุรังคธาตุ ปี 2520 (เป็นคู่)
    2.เหรียญหลวงปู่สิงห์วัป่าสารวัน โคราช และพระผงพิมพ์เทวดาขี่สิงห์ หลวงพ่อวัชระ เอกวันโณ วัดถ้ำแฝด (เป็นคู่)

8. โชคติพัฒน์

ขอบคุณครับ

9. ชัยธัช

ชัยธัช เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาครับ ขอจองรายการนี้ก่อนครับ

12.พระผงหลวงปู่ทวด เหยียบน้ำทะเลจืด วัดห้วยมงคล มีโค้ตด้านหลัง

10. โชคติพัฒน์

สมาชิกที่ทำการจองผมลงจองให้แล้วนะครับ

11. vangiras

ขอจอง
    3.เหรียญอาจารย์อินต๊ะ วัดเด่นแก้ว ปี18 ลำปาง และพระผงพิมพ์เทวดาขี่สิงห์ หลวงพ่อวัชระ เอกวันโณ วัดถ้ำแฝด (เป็นคู่)
    4.เหรียญหลวงปู่ท่อน ญาณธโร และเหรียญหลวงปู่แว่น ธนปาโล (เป็นคู่)
    พระผงเทวดาขี่สิงห์ขอใช้เป็นรูปเดียวกันครับ
    13.ตะกรุดหลวงพ่อชาลี ทีปฐโม วัดภูกุ้มข้าว กาฬสินธิ์
    14.ตะกรุดหลวงปู่คำปั่น จันทโชโต วัดป่าโนนสวรรค์ ร้อยเอ็ด

จะส่งเงินไปพร้อมกะกล่องพัสดุครับ

12. กร2531

กร2531 เป็นที่รู้จักกันดี

23 กันยายน 2009
    หะ เหมาอีกแล้ว อิอิ แซวเล่นครับ
    อนุโมทนาครับ

13. โชคติพัฒน์

รับทราบ พร้อมขอบคุณมากครับ

14. vangiras

ส่งเงินไปพร้อมกับซองกันกระแทกแล้วครับ

อนุชา รัศมีศรีตระกูล

165/48 หมู่ 3 ต.พิมลราช อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี 11110

15. โชคติพัฒน์

รับทราบครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 เมษายน 2010
  16. frank0826

frank0826 เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2006
    ขอจองรายการนี้ครับ
    1.พระปิดตาหลวงปู่พระมหาโส กัสสโปวัดป่าคำแคนเหนือ ขอนแก่น เนื้อขาว
    2.พระผงหลวงปู่สอ พันธุโล วัป่าบ้านหนองแสง ยโสธร

17. โชคติพัฒน์

ตอนนี้เหลือ 3รายการนะครับ

18. aphimon

aphimon เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรับ 3 รายการค่ะ.อนุโมทนาค่ะ
    5.พระปิดตาหลวงพ่อสัมฤทธิ์ คัมภีโร วัดถ้ำแฝด กาญจนบุรี
    7.
    พระปิดตาหลวงปู่พระมหาบุญมี สิริธโร วัดป่าวังเลิง มหาสารคาม
    11.พระผงหลวงปู่ศรี มหาวีโร วัดป่ากุง ร้อยเอ็ด

19. โชคติพัฒน์

ต้องขอขอบพระคุณท่านสมาชิกทุกท่านที่เข้ามาชม และทำการจองให้ จึงทำให้การจองครั้งนี้ปิดได้เร็วขึ้น ถ้ามีโอกาศจะนำพระเครื่องที่เก็บสะสมใว้ มาให้ได้ร่วมทำบุญกันอีกโดยไม่ต้องเสียค่าเช่าจากที่อื่นจำนวนมากเพียงท่านช่วยในเรื่องค่าจัดส่งก็พอใจครับ
    ขออนุโมทนาบุญกับทุกๆท่านด้วยครับ