แจกภาพคุณแม่บุญเรือนค่ะ

ในห้อง 'แจกฟรี แต่มีค่าส่ง' ตั้งกระทู้โดย jiab_pink, 4 เมษายน 2023.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. jiab_pink

jiab_pink เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤษภาคม 2009
    #มอบภาพคุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม ขนาด4^6 5รูปค่ะ มีค่าส่ง25บาท จะส่งเบสท์หรือไม่ก็ส่งลงทะเบียนให้น่ะค่ะ เพื่อป้องกันการสูญหาย รูปนี้คุณแม่ท่านอธิษฐานไว้อัดกี่ครั้งก็ศักดิ์สิทธิ์ ขอให้กับผู้ที่ศรัทธาคุณแม่ค่ะ เจี๊ยบไปรับรูปวันที่6 เมษายน ส่งวันไหนเดี๋ยวแจ้งนะค่ะ
    ติดต่อที่เฟสบุ๊คได้เลยค่ะ

ไฟล์ที่แนบมา:

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้