แจ้งรายชื่อ ผู้ที่ผมจัดส่งวัตถุมงคล ให้เรียบร้อยแล้ว

ในห้อง 'แจกฟรี แต่มีค่าส่ง' ตั้งกระทู้โดย saganan, 8 เมษายน 2010.

1. saganan

saganan เป็นที่รู้จักกันดี

25 ธันวาคม 2009
    ต้องขออภัยทุกๆท่านที่ผมส่งวัตถุมงคลให้ล่าช้าครับ
    เนื่องจาผมติดธุระจริงๆครับ

ขออนุโมทนาบุญกับทุกๆท่านด้วยครับ

รายชื่อผู้ที่ผมจัดส่งวัตถุมงคลให้แล้ว

วันที่ 8 เม.ย. 2553
    คุณณวภัทส์ เชียงใหม่

คุณประเทือง กรุงเทพฯ
    คุณไกรสร กรุงเทพ
    คุณพลสรร นนทบุรี
    คุณสมคิด เชียงใหม่
    [FONT=Verdana][SIZE=4][COLOR=orange]คุณ[/COLOR][/SIZE][/FONT]พรรณี นนทบุรี
    [FONT=Angsana New][FONT=Verdana][SIZE=4][COLOR=orange]คุณ[/COLOR][/SIZE][/FONT][/FONT]ทัศไนย สระบุรี
    [FONT=Verdana][SIZE=4][COLOR=orange][COLOR=black][FONT=Angsana New][FONT=Verdana][SIZE=4][COLOR=orange]คุณ[/COLOR][/SIZE][/FONT][/FONT][/COLOR][/COLOR][/SIZE][/FONT]พิเชฏฐ์ ชลบุรี
    [FONT=Angsana New][FONT=Verdana][SIZE=4][COLOR=orange][COLOR=black][FONT=Angsana New][FONT=Verdana][SIZE=4][COLOR=orange]คุณ[/COLOR][/SIZE][/FONT][/FONT][/COLOR][/COLOR][/SIZE][/FONT][/FONT]อนุภัทร เชียงใหม่
    [FONT=Angsana New][FONT=Verdana][SIZE=4][COLOR=orange][FONT=Angsana New][FONT=Verdana][SIZE=4][COLOR=orange][COLOR=black][FONT=Angsana New][FONT=Verdana][SIZE=4][COLOR=orange]คุณ[/COLOR][/SIZE][/FONT][/FONT][/COLOR][/COLOR][/SIZE][/FONT][/FONT][/COLOR][/SIZE][/FONT][/FONT]อภิมน สระบุรี
    [COLOR=orange][FONT=Angsana New][FONT=Verdana][SIZE=4][COLOR=orange][FONT=Angsana New][FONT=Verdana][SIZE=4][COLOR=orange][COLOR=black][FONT=Angsana New][FONT=Verdana][SIZE=4][COLOR=orange]คุณ[/COLOR][/SIZE][/FONT][/FONT][/COLOR][/COLOR][/SIZE][/FONT][/FONT][/COLOR][/SIZE][/FONT][/FONT][/COLOR]เสาวนีย์ ชลบุรี
    [FONT=Angsana New][FONT=Verdana][SIZE=4][COLOR=orange][FONT=Angsana New][FONT=Verdana][SIZE=4][COLOR=orange][COLOR=black][FONT=Angsana New][FONT=Verdana][SIZE=4][COLOR=orange]คุณ[/COLOR][/SIZE][/FONT][/FONT][/COLOR][/COLOR][/SIZE][/FONT][/FONT][/COLOR][/SIZE][/FONT][/FONT]พัชรินทร์ สงคราม กรุงเทพฯ
    [FONT=Angsana New][FONT=Angsana New][FONT=Verdana][SIZE=4][COLOR=orange][FONT=Angsana New][FONT=Verdana][SIZE=4][COLOR=orange][FONT=Angsana New][FONT=Verdana][SIZE=4][COLOR=orange][COLOR=black][FONT=Angsana New][FONT=Verdana][SIZE=4][COLOR=orange]คุณ[/COLOR][/SIZE][/FONT][/FONT][/COLOR][/COLOR][/SIZE][/FONT][/FONT][/COLOR][/SIZE][/FONT][/FONT][/COLOR][/SIZE][/FONT][/FONT][/FONT]ภามาศ นนทบุรี

2. kkung1234

kkung1234 เป็นที่รู้จักกันดี

ของผมจะติดสงกรานต์มั้ยครับคุณเสกอนันต์
    ขอบคุณครับ

3. พรีมพรีม

พรีมพรีม เป็นที่รู้จักกันดี

คุณพัชรินทร์ – สงคราม กรุงเทพฯ
    ได้รับวัตถุมงคล แล้วค่ะแต่ลืมเน้นว่าขอรับองค์พระพุทธชินราส องวค์พ่อโสธรมีแต่ห้องพระเลย แต่ไม่เป็นไรค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ และกราบสวัสดีปีใหม่ไทยด้วยนะค่ะ ขอให้สุขภาพแข็งแรงมีความสุขในวันปีใหม่และหน้าที่การงานเจริญรุ่งเรื่องนะค่ะ ช่วงนี้อากาศร้อน อย่าร้อนตามอากาศนะค่ะ

4. Pichetchan

Pichetchan เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2009
    คุณพิเชฏฐ์ ชลบุรี ยังไม่ได้รับเลยครับ ขอรายละเอียด เลขที่ ส่ง จากไปรษณีย์หน่อยครับ จะตรวจสอบกับ ไปรณีย์

5. gatsuja

gatsuja เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับพระพิคเณศแล้วครับ

6. tudsanai047

tudsanai047 เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤษภาคม 2009
    ได้รับแล้วครับ.ขอบพระคุณครับ.

7. aphimon

aphimon เป็นที่รู้จักกันดี

ดิฉันได้รับแล้วค่ะ.สวยงามมากค่ะ.อนุโมทนาและขอบคุณค่ะ.