กระผมขอปิดกระทู้

ในห้อง 'แจกฟรี แต่มีค่าส่ง' ตั้งกระทู้โดย วิน ศิษย์หลวงปู่หงษ์, 3 กุมภาพันธ์ 2009.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. winonenang

winonenang Active Member

25 ธันวาคม 2008
    <TABLE class=tborder id=post cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 0px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid">วันนี้, 01:38 PM <!-- / status icon and date --></TD><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 0px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid" align=right> </TD></TR><TR vAlign=top><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid" width=175>โบราณคดี<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_", true); </SCRIPT>
    สมาชิก

<IF condition="">
    </IF>พลังการให้คะแนน: 26 [​IMG]

</TD><TD class=alt1 id=td_post_ style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid"><!-- icon and title --><CENTER>Re: ดีครับ

</CENTER>
    <HR style="COLOR: #ffffff; BACKGROUND-COLOR: #ffffff" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message -->อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ winonenang
    <TABLE class=tborder id=post1854132 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR vAlign=top><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid" width=175>kosabunyo<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_1854132", true); </SCRIPT>
    สมาชิก

<IF condition="">
    </IF>พลังการให้คะแนน: 182 [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

</TD><TD class=alt1 id=td_post_1854132 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid"><!-- message -->ธนาณัติสั่งจ่าย40บาท
    นี้แหละเงื่อนไข
    condition อ่ะ

<!-- / message -->
    </TD></TR></TBODY></TABLE>
    </TD></TR></TBODY></TABLE>
    เห็นเเล้วครับ ช่างเขาเถอะครับ ถือว่าเค้าไม่มีใจที่จะช่วยงานบุญ เราก็ทําของเราไปเถอะครับ
    ปล อุตส่าห์เอาชื่อผมขึ้นด้วยนะ มันน่านัก
    <!-- / message --></TD></TR></TBODY></TABLE>

2. โบราณคดี

โบราณคดี เป็นที่รู้จักกันดี

31 ธันวาคม 2008
    อยู่ๆก็เอาผมเข้ามาเกี่ยวข้องด้วยเเล้ว ดังข้างบน(ไม่รู้เรื่องด้วยเลย) ข้อความส่วนตัวเอามาโพสเพื่อ ดีนะที่ผมพูดดีๆ

อนุโมธนาบุญครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 กุมภาพันธ์ 2009
  3. winonenang

ช่างเถอะครับ น้องโบราณคดี ก็เหมือนอย่างที่พระอาจารย์อดุลย์ อตุโล
    ท่านได้ให้กำลังใจพี่ตอนเริ่มแรกสร้างพระว่า
    ไม่มีมาร บารมีไม่เกิดครับ
    ขอให้น้องโบราณคดีสร้างบุญบารมีต่อไปนะครับ และขอให้น้องจงมีแต่ความเจริญยิ่งๆขึ้นไปครับ
    ขออนุโมทนาครับ

4. วิน ศิษย์หลวงปู่หงษ์

วิน ศิษย์หลวงปู่หงษ์ สมาชิก

น่าสงสารจังครับ คนแก่คิดมากกับอีแค่เงินค่าส่ง40บาท คิดหยุมหยิมเหมือนไม่ใช่ผู้ชายเลยนะครับ
    ไม่เคยเจออะไรแบบนี้มาก่อนเลยครับ อิอิ ฮ่าๆๆๆๆ

5. สิทธิชัยพัทยา

สิทธิชัยพัทยา เป็นที่รู้จักกันดี

คงไม่ทันแล้วอ่ะครับ..พอประกาศไปเมื่อวาน วันนี้ EMS ปาไปเกือบร้อยแล้ว
    เราอยู่ตจว.คลานเหมือนเต่าเลย..เอาไว้โอกาสหน้าครับ..อยากได้ครับ..แต่ขอ บาย
    ท่านที่ได้ ก็ขอยินดีด้วยครับ..อนุโมทนาสาธุด้วยครับ..น้องคนแจกก็ขอให้ได้บุญยิ่ง ๆขึ้นไป..เราร่วมยินดีก็ได้บุญแล้วโว๊ยยยย ..55

6. winonenang

รีบๆหน่อยครับ ยังมีพระหลวงปูทวดอยู่จำนวนหนึ่งที่จะมอบให้ครับ

7. winonenang

ขออนุโมทนากับทุกท่านที่ร่วมบุญในครั้งนี้ครับ

8. winonenang

ขออนุโมทนากับทุกท่านที่ร่วมบุญในครั้งนี้ครับ

9. MITSUSARABURI

MITSUSARABURI Active Member

23 กุมภาพันธ์ 2007
    เรียนคุณวิน ศิษย์หลวงปู่หงษ์ กระทู้ที่ร่วมทำบุญ แล้วมอบพระบูชาหลวงพ่อโสธรไปไหนแล้วหล่ะ

10. วิน ศิษย์หลวงปู่หงษ์

ขอมอบพระหลวงปู่ทวดแด่ ท่านที่ติดต่อกลับมาจำนวน ๒๐๐ท่านแรก โดยไม่มีเงื่อนไข
    ทุกท่านที่ต้องการพระหลวงปู่ทวดกรุณาส่งจดหมาย พร้อม ธนาณัติสั่งจ่าย40บาทเพื่อเป็นค่าจัดส่ง

และท่านที่ ก็ขอให้ขอแต่เฉพาะคนในบ้านเดียวกันถ้าจะขอเผื่อญาติช่วยกรุณาบอกข่าวนี้ให้เขา ให้เขาส่งชื่อที่อยู่มาเองหรือตัวท่านส่งชื่อและที่อยู่ของผู้ที่ท่านต้องการให้เขาได้มาจะดีมาก ๆ ครับ
    เพราะผมต้องการให้พระหลวงปู่ทวดนี้แผ่บารมีช่วยเหลือ เป็นประโยชน์แก้คนหมู่มากที่สุดโดยถ้าท่านจะขอเป็นจำนวนมากผมก็ให้ครับเพราะออกปากไปแล้วแต่อยากให้ท่านมีอารมณ์เมตตาจิตเป็นที่ตั้งคิดถึงประโยชน์ที่จะเกิดแก่คนหมู่มากด้วยนะครับ
    ส่งมาที่นาย ศิริพงษ์ จิตประสงค์พาณิช 598/111 อาคาร1 ไอเฮ้าส์คอนโด พระราม9 บางกะปิ ห้วยขวาง ก.ท.ม. 10310
    ได้ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป และจะเริ่มทยอยจัดส่งเป็นต้นไปและขอขอบคุณที่กรุณาเป็นท้องนาอันอุดมให้ได้หว่านเมล็ดพันธุ์แห่งบุญจะได้บุญเท่าไหร่ขอให้ได้บุญเท่ากันทุกท่านครับ
    รีบส่งมานะครับมีจำนวนจำกัดครับ

11. วิน ศิษย์หลวงปู่หงษ์

ขอมอบพระหลวงปู่ทวดแด่ ท่านที่ติดต่อกลับมาจำนวน ๒๐๐ท่านแรก โดยไม่มีเงื่อนไข
    ทุกท่านที่ต้องการพระหลวงปู่ทวดกรุณาส่งจดหมาย พร้อม ธนาณัติสั่งจ่าย40บาทเพื่อเป็นค่าจัดส่ง
    และท่านที่ ก็ขอให้ขอแต่เฉพาะคนในบ้านเดียวกันถ้าจะขอเผื่อญาติช่วยกรุณาบอกข่าวนี้ให้เขา ให้เขาส่งชื่อที่อยู่มาเองหรือตัวท่านส่งชื่อและที่อยู่ของผู้ที่ท่านต้องการให้เขาได้มาจะดีมาก ๆ ครับ
    เพราะผมต้องการให้พระหลวงปู่ทวดนี้แผ่บารมีช่วยเหลือ เป็นประโยชน์แก้คนหมู่มากที่สุดโดยถ้าท่านจะขอเป็นจำนวนมากผมก็ให้ครับเพราะออกปากไปแล้วแต่อยากให้ท่านมีอารมณ์เมตตาจิตเป็นที่ตั้งคิดถึงประโยชน์ที่จะเกิดแก่คนหมู่มากด้วยนะครับ
    ส่งมาที่นาย ศิริพงษ์ จิตประสงค์พาณิช 598/111 อาคาร1 ไอเฮ้าส์คอนโด พระราม9 บางกะปิ ห้วยขวาง ก.ท.ม. 10310
    ได้ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป และจะเริ่มทยอยจัดส่งเป็นต้นไปและขอขอบคุณที่กรุณาเป็นท้องนาอันอุดมให้ได้หว่านเมล็ดพันธุ์แห่งบุญจะได้บุญเท่าไหร่ขอให้ได้บุญเท่ากันทุกท่านครับ
    รีบส่งมานะครับมีจำนวนจำกัดครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 กุมภาพันธ์ 2009
  12. วิน ศิษย์หลวงปู่หงษ์

13. วิน ศิษย์หลวงปู่หงษ์

ขอมอบพระหลวงปู่ทวด วัดช้างให้เนื้อดินกากยายักษ์ แด่๒๐๐ ท่านแรก โดยไม่มีเงื่อนไข

<CENTER>ขอมอบพระหลวงปู่ทวดแด่ ท่านที่ติดต่อกลับมาจำนวน ๒๐๐ท่านแรก โดยไม่มีเงื่อนไข
    </CENTER>ทุกท่านที่ต้องการพระหลวงปู่ทวดกรุณาส่งจดหมาย พร้อม ธนาณัติสั่งจ่าย40บาทเพื่อเป็นค่าจัดส่ง
    <SCRIPT src="http://googleads.g.doubleclick.net/pagead/test_domain.js"></SCRIPT><SCRIPT src="http://pagead2.googlesyndication.com/pagead/render_ads.js"></SCRIPT><SCRIPT>window.google_render_ad();</SCRIPT><SCRIPT>window.google_render_ad();</SCRIPT>
    <SCRIPT src="http://googleads.g.doubleclick.net/pagead/test_domain.js"></SCRIPT><SCRIPT src="http://pagead2.googlesyndication.com/pagead/render_ads.js"></SCRIPT><SCRIPT>window.google_render_ad();</SCRIPT><SCRIPT>window.google_render_ad();</SCRIPT><SCRIPT>window.google_render_ad();</SCRIPT>
    <SCRIPT src="http://googleads.g.doubleclick.net/pagead/test_domain.js"></SCRIPT><SCRIPT src="http://pagead2.googlesyndication.com/pagead/render_ads.js"></SCRIPT><SCRIPT>window.google_render_ad();</SCRIPT><SCRIPT>window.google_render_ad();</SCRIPT><SCRIPT>window.google_render_ad();</SCRIPT><SCRIPT>window.google_render_ad();</SCRIPT>
    <SCRIPT src="http://googleads.g.doubleclick.net/pagead/test_domain.js"></SCRIPT><SCRIPT src="http://pagead2.googlesyndication.com/pagead/render_ads.js"></SCRIPT><SCRIPT>window.google_render_ad();</SCRIPT><SCRIPT>window.google_render_ad();</SCRIPT><SCRIPT>window.google_render_ad();</SCRIPT><SCRIPT>window.google_render_ad();</SCRIPT><SCRIPT>window.google_render_ad();</SCRIPT>

14. บัวรองบาท

บัวรองบาท สมาชิก

4 กุมภาพันธ์ 2009
    ขออนุโมทนาบุญกับทุกท่านที่ได้อุปถัมภ์โครงการนะครับ

15. บัวรองบาท

บัวรองบาท สมาชิก

4 กุมภาพันธ์ 2009
    หลวงปู่ทวดของน้องวินงามจังครับ
    พี่อาทขอสัก๑องค์นะครับ เดี๋ยวส่งธนาณัติไปนะครับ
    ขออนุโมทนาบุญกับทุกท่านที่ได้อุปถัมภ์โครงการนะครับ

16. น้องนุ

น้องนุ Active Member

7 กุมภาพันธ์ 2009
    ขออนุโมทนาบุญกับคุณอาทด้วยนะครับ
    พี่ครับนุได้ติดตามกระทู้ของทางโครงการมานานแล้วครับ แต่ไม่ได้เป็นสมาชิกของพลังจิตนะครับเป็นบุคคลภายนอกแวะเข้ามาชมครับ
    นุอยากจะช่วยทางโครงการสร้างพระ๘๔,๐๐๐องค์ จะต้องทำอย่างไรบ้างครับ ส่งข้อความส่วนตัวถึงนุก็ได้นะครับ

17. วิน ศิษย์หลวงปู่หงษ์

รีบจองและโอนเงินด่วนนะครับ
    จะทำการตัดยอดรายชื่อผู้จองพระ วันที่ ๙ ก.พ. ๕๒
    ตรวจสอบบัญชียอดโอนและธนาณัติเข้า วันที่ ๑๐ ก.พ. ๕๒
    ส่งพระให้ผู้บริจาคกองบุญที่ไปรษณีย์ วันที่ ๑๑ ก.พ. ๕๒
    ขออนุโมทนาบุญแด่ทุกท่านที่ร่วมบุญครับ

18. สิงหนวัติ

สิงหนวัติ เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนด้วยนะคับ

นายวิษณุ สิงหนพ
    เคทีแมนชั่น ห้อง 2219 ซอยวัดสามง่าม
    แขวงรองเมือง เขตปทุมวัน
    กรุงเทพฯ 10330

19. น้องนุ

ยังมีพระหลวงปู่ทวดอีกจำนวนหนึ่งนะครับ รีบๆกันนะครับ

20. น้องนุ

ยังมีพระหลวงปู่ทวดอีกจำนวนหนึ่งนะครับ รีบๆกันนะครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้