กระแส"พญานาค"กับข้อเท็จจริงบางอย่าง(มีคลิป) คนที่ไม่เชื่อควรดูด้วยดุลพินิจ

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย 9@Phonlee, 1 กุมภาพันธ์ 2018.

1. รูปติดบัตร

รูปติดบัตร Active Member

ระหว่างรอ"ลบ" ดูเรื่องราวอื่นไปพลางๆ
    .. โพสต์ของ Naitiw .. ขออนุญาตอ้างอิงครับ

"naitiw, post: 10338999, member: 23172"
    ช่วงนี้กระแสบูชานาคระบาดหนัก เห็นยกรูปปั้นใส่อ่างน้ำไว้หน้าบ้านกัน
    แต่มองไปเห็นมีแต่ผี แล้วชีวิตจะดีขึ้นได้อย่างไร ต่อให้ผีมันดีช่วยบอกช่องทาง
    ไม่เกิน 3 ปี ยังไงเสียลง แต่อาจจะลงมากกว่าเดิม แถมสุขภาพคนในบ้านเสียหายอีกด้วย

หมายเหตุ เรียนทางผู้ดูแลเว็บ ไม่ใช่เป็นการมาป่วนนะครับ เนื่องจากมีข้อความค้างคาอยู่นิดหน่อย ทางเจ้าของกระทู้ไม่ยอมลบ เรื่องก็เลยยังไม่จบ
    ...........................

ขออนุญาตแปะ Youtube ครับ

คงมีทั้งคนชอบ และมีทั้งคิดว่าผมงมงาย .. เปล่าเลย ผมไม่เคยไปร่วมงานใดๆ เรียนรู้ ดูสวยงาม .. แล้วจะลบออกครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 30 มิถุนายน 2024 at 18:37