ขอปิดใช้บริการฟังเพลง และ ห้องยังเปิด แต่ห้าม upload เพลง และ เตรียมพบกับสิ่งใหม่

ในห้อง 'Music & Karaoke' ตั้งกระทู้โดย WebSnow, 9 พฤศจิกายน 2007.

1. ahumusic

ahumusic สมาชิก

17 สิงหาคม 2007
    เพลงรักเธอของ โต๋ครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

2. skygecht

skygecht เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2005
    ขอบคุงค้าบ สำหรับมีดี้ ผิดกติกาไหม๊ มะทราบบบบบ ไง รอพี่นิจมาบอกกฮะ

3. Pinit

Pinit ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

ไม่ผิดครับ ดูคุณahumusic ตั้งใจมาช่วย เพราะมีคนขอไว้
    นี่ถ้าคุณahumusic ร้องได้คงร้องมาให้แล้ว
    เอ๊ะ... หรือว่าร้องได้
    ถ้าร้องได้ร้องให้พวกเราหน่อยนะครับ...ขอบคุณ

(bb-flower ​

4. kikinlala

kikinlala เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2005
    555 .. กำลังชอบเพลงนี้อยู่น่ะ แล้วใครจะร้องได้นะ (นึกว่าให้ขอเพลงจริงๆ)

5. kikinlala

kikinlala เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2005
    คุณ nungnung ขอเพลงละคร ที่เปปเปอร์ร้อง เพลง... บอกตรงๆว่ายัง.. ฝังใจ.. (ลืมชื่อเพลงไปแล้ว) o.K.นะคะ

oops .. ผิดไปแล้ว เพิ่งอ่านข้างบนค่ะ ว่าไม่ต้องระบุชื่อนักร้อง เอาเป็นว่าใครก็ตามที่ร้องได้ละกันนะคะ (rose) (ให้รางวัลก่อนเลย)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 พฤศจิกายน 2007
  6. draft1989

draft1989 สมาชิก

21 พฤศจิกายน 2007
    ดีครับ ผมขอ เพลง สองฝั่งโขง ของ คุณพุ่มพวง แล้วก็ของ คุณบานเย็น รากแก่น ครับ

7. ahumusic

ahumusic สมาชิก

17 สิงหาคม 2007

เอาเป็นเพลงอื่นดีกว่านะ อิอิ
    แบบว่า แนวโต๋ ไม่ใช่แนวน่ะ
    ว่างๆ จะให้สมาชิกวิจารณ์เสียง กบ+เป็ด 3 ตัวรวมกัน ซะหน่อย อิอิ

8. ข้าวทิพย์

ข้าวทิพย์ เป็นที่รู้จักกันดี

ขอเพลงแนวพงสิทธิ์ คำภีย์ร้องอะค่ะ นึกชื่อเพลงไม่ออก แต่ขอให้เป็นของพงสิทธิ์ได้เลยค่ะ ขอบคุณนะคะ สำหรับคนที่จัดให้.

9. แห้วท้อระกำบ๊วย

แห้วท้อระกำบ๊วย สมาชิกใหม่

29 สิงหาคม 2007
    จะรอคับผม แล้วจะลุ้นกับสิ่งใหม่นะคับ อยากเห็นเร็วๆจัง

10. Jittipongs

Jittipongs สมาชิกใหม่

21 กันยายน 2007
    ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ ขอให้สร้างสรรค์ผลงานดีๆมาให้พวกเราอีกนะครับ

11. ping3422

ping3422 สมาชิก

7 พฤศจิกายน 2007
    ขอเพลงของนิโคล เทริโอ ในชุดหัวใจเดินทาง On The Way ทั้งอัลบั้มค่ะ
    (หรือถ้าไม่มีทั้งหมด ขอเพลง "ไม่ใช่ตัวฉัน" กับ "เขาว่า" ) ค่ะ

12. tuktiktuktik

tuktiktuktik สมาชิกใหม่

8 พฤศจิกายน 2007
    ขอเพลงนะ

ขอเพลงทุกอย่างเพื่อเธอ ของพี่แมว จีระศักดิ์ปานพุ่มค่ะ(good)

13. kene

kene สมาชิกใหม่

18 กรกฎาคม 2006
    ปู

เป็นกำลังใจนะครับ จะรอสิ่งใหม่ๆ

14. skygecht

55 น้องๆๆค้าบบบบบ ที่นี่ไม่ได้เจกเพลงเอ็มพี3ที่เอาไว้ฟัง ที่เป็นต้นฉบับนะค้า ที่นี่ที่เปิดไว้เพื่อไห้ขอเพลงอะ ขอเพื่อร้องคาราโอเกะไห้เพื่อนสามชิกไว้ฟังอะ

15. ข้าวทิพย์

ข้าวทิพย์ เป็นที่รู้จักกันดี

อยากขอฟังเพลงซึ้งๆของคุณเอกชัย ศรีฯ แต่จำชื่อเพลงไม่ได้ค่ะ เนื้อมีอยู่ว่า"ลงรถทัวร์เมืองราชสีมา..." แต่คิดว่ามีคนหนึ่งแระที่จะจัดให้ และรู้ชื่อเพลง ขอบคุณล่วงหน้านะคะ..

16. tamsak

tamsak ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

23 กันยายน 2004
    กระทู้เรื่องเด่น:
    22

"

17. 9Berm

9Berm สมาชิก

23 กันยายน 2006
    สบายดีสมาสานุชิกทุท่าน.. เนื่องด้วยต้องการจะหัดร้องเพลง Love of My life ของ Queen ค่ะ ฃอคาราโอเกะด้วยค่ะ มีแบบที่ไม่เป็น Midi ไหมคะ -ฃอด้วยนะคะ จะหัดร้องจริงๆ ค่ะ

18. jasminine

jasminine เป็นที่รู้จักกันดี

ขอเพลง "เพียงคำเดียว" ให้สมาชิกพลังจิต
    สักคน หรือหลายๆ คน ร้องในแบบของตัวเอง

"เพียงคำเดียวที่ปรารถนา อยากฟังให้ชื่นอุรา ใจพะว้าพะวัง
    นานเท่านาน พี่คอยจะฟัง คำนี้คำเดียวที่หวัง อยากฟังจากปากดวงใจ..."

<object width='315' height='80'><param name='movie' value='http://www.ijigg.com/jiggPlayer.swf?songID=V2B0GGEPA0&Autoplay=1'><param name='scale' value='noscale' /><param name='wmode' value='transparent'><embed src='http://www.ijigg.com/jiggPlayer.swf?Autoplay=1&songID=V2B0GGEPA0' width='315' height='80' scale='noscale' wmode='transparent'></embed></object><div style='width:300px;padding:4px;background:white;font-family:Arial,Tahoma;text-align:center;'><font size='3'><a href='http://www.ijigg.com/songs/V2B0GGEPA0'>My Music - เพียงคำเดียว</a></div>

เพียงคำเดียว - วราวุฒิ บุลกุล (ประกอบละครดวงใจกระซิบรัก)

อยากฟังสมาชิกพลังจิตร้องนะคะ ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 พฤศจิกายน 2007
  19. skygecht

มันชื่อเพลงว่า อกหักจากปักใต้ ค้าบบบบบบ

20. DarkBoyZa

DarkBoyZa สมาชิกใหม่

17 พฤษภาคม 2006
    อยากได้คาราโอเกะเกี่ยวกับ"วันพ่อ"อ่ะช่วยหาให้ที เยอะๆยิ่งดีคับ