ขอเชิญร่วมปิดทองพระสมเด็จองค์ปฐม พุทธสถานพระพุทธบาทเขากะลา มีพระดีๆมอบให้บูชาครับ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย woottipon, 7 ธันวาคม 2007.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. woottipon

woottipon เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

การทาสีพระและเจดีย์เสร็จแล้ว รูปถ่ายต้องรอได้รับจากพระแล้วจะนำมาลงครับ ขอปิดการบอกบุญ ณ โอกาสนี้ครับ

2. Klay9

Klay9 เป็นที่รู้จักกันดี

11 กันยายน 2007
    ได้รับพระพร้อมของแถมแล้วครับ
    ขอบคุณครับ
    ขออนุโมทนาบุญครับ
    ขอถามเรื่องธงสีเขียวเป็นธงอะไรครับใช้อย่างไรครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้