ทริปหล่อพระพุทธรูปทองคำ วัดทุ่งแสงสว่างเจริญธรรม 7 พย.

ในห้อง 'ภัยพิบัติและการเตรียมการ' ตั้งกระทู้โดย kananun, 14 ตุลาคม 2009.

1. เจี๊ยบ รักพ่อหลวงภูมิพล

เจี๊ยบ รักพ่อหลวงภูมิพล เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2007
    กราบอนุโมทนาบุญทั้งหมดทั้งมวลกับทุกท่านค่ะ เห็นแล้วปลื้มปิติใจล้นเหลือ สาธุ

2. ลิงเมืองละโว้

ลิงเมืองละโว้ เป็นที่รู้จักกันดี

30 พฤศจิกายน 2007
    สาธุ ๆ เห็นภาพที่ทุกท่านเอามาให้ชมแล้ว ปิติจนบอกไม่ถูก

3. มุ่งเต็มใจ

มุ่งเต็มใจ เป็นที่รู้จักกันดี

29 กันยายน 2006
    [​IMG][​IMG][​IMG]

สาธุๆๆ อนุโมทามิ มาอ่านเรื่องราวต่างๆอยู่เสมอครับ
    เช่นกันครับ อ่านแล้วก็ปลื้มปิติยินดีมากครับ

4. มุ่งเต็มใจ

มุ่งเต็มใจ เป็นที่รู้จักกันดี

29 กันยายน 2006
    สาธุๆๆ อนุโมทามิ ผมก็ได้ร่วมบุญกุศลอาศัยดอกไม้ของคณะโปรยสักการะบูชาด้วยเช่นกันครับ:cool:

5. watwa-aram

watwa-aram เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤษภาคม 2009
    สาธุคะ อ่านแล้วตื่นตันใจอย่างบอกไม่ถูก ขอให้ครอบครัวคุณลุง เจริญในธรรมยิ่ง ๆ ขึ้นไป ถึงพร้อมด้วยคุณพระรัตนะทั้งสามคุ้มครองนะคะ..

6. Antarctic

Antarctic เป็นที่รู้จักกันดี

สมทบทุนไปเลยจ้า...มาบอกช้าไปมั้ยเนี่ย

7. Forever In LoVE

Forever In LoVE เป็นที่รู้จักกันดี

6 พฤศจิกายน 2007
    ไม่ช้าจ้ะ พี่กิ๋ม

วันนี้ได้โอนเงินดังกล่าว ที่เหลือจากจ่ายค่าใช้จ่ายในทริป
    เป็นจำนวน 3,900 บาท เข้าบัญชีกองทุนพลังจิตพิชิตภัยพิบัติ เป็นที่เรียบร้อยแล้วค่ะ

ขอขอบพระคุณในน้ำใจไมตรีของพี่น้องทุกๆท่านที่ได้ช่วยเหลือกันค่ะ

ขออนุโมทนาบุญกับทุกๆท่านค่ะ

8. cinderella_sitsukaraya

cinderella_sitsukaraya เป็นที่รู้จักกันดี

สุขสันวันเกิดนะค่ะ อาจาร์ย ของให้มีคามสุขมากๆนะค่ะ