ท้าให้ลองร่วมเพศกับผี ถ้าคุณทำได้ ให้ล้านหนึ่งเลย

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย horasarn, 12 กุมภาพันธ์ 2008.

1. iofeast

iofeast เป็นที่รู้จักกันดี

ฮ่าฮ่าฮ่า เอาอีกแล้ว เราอยู่เฉยๆแล้วนะ ไอ้คุณอุปกรณ์ทำครัวชำรุดฟันแทงไม่เข้า อยากจะเขี่ยบอลก็อย่าหยุด อย่าเปิดหนีหางจุก..แบบที่เคยทำนะ ฮ่าฮ่าฮ่า
    ถามจริงๆเถอะนะ การที่เราอยู่เฉยๆเนี่ย มันไปกระเทือนwombมารดาท่านเหรอครับ หรือไปรบกวนสมองส่วนสั่งการของบิดาท่านเข้า หรือ ไปเพิ่มน้ำหนักบนศรีษะผู้มีพระคุณทั้งสองของท่านเข้า จึงแวะมาแขวะเราอีกอ่ะ คราวนี้ท่านก็อย่าหยุดนะ ไอ้คุณอุปกรณ์ทำครัวชำรุดฟันแทงใครไม่เข้า ใจเท่าอวัยวะมด ฮ่าฮ่าฮ่า

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 กุมภาพันธ์ 2008
  2. *จอมขมังเวทย์*

*จอมขมังเวทย์* เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2007
    ผมร่วมเพศกับผีสาว เป็นประจำ เดือนละประมาณ 2 ครั้ง สาเหตุเพราะ เขาเสน่ห์หาผม ถ้าผมขัดขืน จะถูกแกล้งให้นอนไม่ได้

เงินผมไม่เอาหรอก เพราะมันแลกกลับความสุขของคืนนั้นไม่ได้

3. เอกวัฒน์

เอกวัฒน์ เป็นที่รู้จักกันดี

ทีตัวเองกชตั้งกระทู้สร้างความแตกแยกให้กับประเทศล่ะ
    ไม่คิดบ้าง เอากระโหลกมาส่องดูนะว่ามีเวลาเหลือในโลกนี้เท่าไหร่

4. horasarn

horasarn เป็นที่รู้จักกันดี

26 ธันวาคม 2005
    อ้าวใบไม้ .... ก็ใครล่ะ บอกว่าไปจิ้มผีมา ไม่ใช่แกเหรอน่ะ
    คนอะไรลามกจิงๆ