ปิดแจกชั่วคราว ธาตุกายสิทธิ์พลอยพญานาค แถมได้บุญ

ในห้อง 'แจกฟรี แต่มีค่าส่ง' ตั้งกระทู้โดย ต้นเทียน888, 28 มิถุนายน 2010.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. maylin

maylin เป็นที่รู้จักกันดี

7 มิถุนายน 2009
    พี่ได้รับวัตถุมงคลแล้วนะจ๊ะ แต่ทำไมไม่มีตะกรุดเงินเสริมดวงหลวงพ่อจืดละ
    พี่ขอไปตั้งนานแล้ว และโอนเงินให้แล้วนะ พี่อยากได้ตะกรุดเงิน กับเหรียญหลวงพ่อโสธรรุ่นทองประธาน ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรนะ วันที่ 1 สิงหาคมนี้ วันเกิดพี่
    พี่ขออนุโมทนาบุญทั้งหมดทั้งมวล ขอให้น้องเจริญก้าวหน้า เจริญธรรมในทางที่ถูกต้อง
    ขอบคุณมากๆ จ๊ะ เหรียญครูบาศรีวิชัยสวยมากๆ

2. ต้นเทียน888

ต้นเทียน888 เป็นที่รู้จักกันดี

คุณพี่ดูดีๆๆสิครับว่ามันซ้อนกันหรือป่าวครับเพราะดอกเล้กนิดเดียวนะครับถ้าไม่มีจิงๆๆเดียวผมส่งให้ใหม่เป้นของขวัยวันเกิดนะ ผมว่าผมจัดใส่ให้อย่างดีแล้วนะ ขอให้คุณพี่คนดีสมหวังกับความรักไวๆๆนะจะ
    ต้นเทียน 888

3. สติมั่น

สติมั่น เป็นที่รู้จักกันดี

13 สิงหาคม 2009
    ถึง คุณต้นเทียน
    ผมได้รับตะกรุด 1 ดอก กับพระปิดตาสีขาว 1 องค์เมื่อวานนี้ครับ ขอบคุณมา ณ ที่นี้ครับ
    ผมจะรอรับ ตะกรุดอีก 1 ดอกและพลอยพยานาค 2 องค์ ซึ่งได้โอนเงินเป็นที่เรียบร้อยดังที่เคยแจ้งไว้ข้างต้นคับ
    ขอแสดงความนับถือ

4. maylin

ไม่มีจริงๆ มีหนังสือสวดมนต์อาจารย์เสริมศิลป์ 1 เล่ม
    ครูบาศรีวิชัย 1 ชุด พระพิฆเณศวร 1 องค์ และพลอยพญานาคสีเขียว 1 เม็ด
    เท่านั้นจ๊ะ ไม่มีจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

5. homo

homo เป็นที่รู้จักกันดี

12 กรกฎาคม 2008
    ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณมากครับ

6. carton

carton เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับของแล้วนะครับ ขอบคุนครับ

7. ต้นเทียน888

ต้นเทียน888 เป็นที่รู้จักกันดี

เดียวส่งให้นะครับน่าจะถึงวันเสาร์นะครับพอดีส่งวันนี้บ่าย รอนิดนึ่งนะจะคุณพี่สาวแสนสวย

8. ต้นเทียน888

รายชื่อผู้ที่จองวัตถุมงคลสมณาคุณโครงการบุญกับครูบาสุนทรปัญารัตน์
    ณ วันที่ 22/07/53

บีน 99 ตะกรุดสีวลี 1 ดอก

ลูกเสด็จ พลอยพญานาค 2 เม็ด รอEMS

PeacE123 พลอยพญานาค 2 เม็ด โอนแล้ว 151

คาเรีย พลอยพญานาค 1 เม็ด

Sathitb พระพิฆเศวร 2องค์ จัดส่งผิดรอการจัดส่งใหม่

เดือนยี่ พลอยพญานาค 2 องค์ โอนแล้ว 50 บาท

พลศิริ EMs

ดึงดัน พลอยพญานาค 2 องค์ โอนแล้ว 200 บาท

ทศพล ถาวร พลอยพญานาค 1 เม็ด โอนแล้ว 100 บาท

ชุติมา วงศ์ใหญ่ พลอยพญานาค 3 เม็ด โอนแล้ว 300 บาท

พันกร แสงไชยา พลอยพญานาค 3 เม็ด โอนแล้ว 300 บาท

ชวลิตร พิงพิทยากุล พลอยพญานาค 2 เม็ด โอนแล้ว 300 บาท

ตะกรุด 1 ดอก

***สีแดงคือผู้ที่โอนเงินแล้วรอการจัดส่ง สีเขียวรอการยืนยันการโอนเงิน

สามารถสั่งจองวัตถุมงคลร่วมโครงการบุญได้เืรื่อยๆๆนะครับหรือสามรถโทรสอบถามได้ครับ 08587904287 โดยเฉพาะพลอยพญานาคกับพระพิฆเณศวร
    **แจ้งปัจัยหลังหักค่าจัดส่ง รอบที่สอง**

รายได้รวม 3,641 22/07/53
    หักค่าจัดส่ง 620 บาท
    เหลือปัจจัย รอบที่2เป็นเงิน 3,021 บาท
    สามพันยี่สิบเอ็ดบาทถ้วน

จึงแจ้งมาเพื่อทราบและขออนุโมทนาบุญด้วยนะครับ
    ต้นเทียน888

การจัดส่งรอบนี้จะจัดส่งในวันที่ 26/28 -07-53 วันทำการไปรษณีย์เปิดวันไหนส่งวันนั้นครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 กรกฎาคม 2010
  9. maylin

รับทราบจ้าน้องชายสุดหล่อ น้ำใจงาม

10. ต้นเทียน888

ประกาศผมได้อัพรูปวัตถุมงคลร่วมบุญรายการใหม่ ลงวันที่ 22/07/53 ให้ใหม่แล้วนะครับสามารถลงจองได้ในกระทู้นี้เลยนะครับตั่งแต่กระทู้ที่ 159 เป็นต้นไปนะครับไม่ต้องลงรายการจองผ่านPM นะครับให้แจ้งว่าโอนเงินแล้วผ่านทางPMเท่านั้นนะครับเพราะจะทำให้ผมสับสนในการจัดส่ง
    กติกาทุกอย่างเหมือนเดิมครับ
    ต้นเทียน888

11. ลูกเสด็จ

ลูกเสด็จ เป็นที่รู้จักกันดี

25 พฤษภาคม 2010
    ขอจองพลอยพญานาค 3 เม็ด
    จะแนบเงินทำบุญ และส่งที่อยู่ให้ทางไปรษณีย์ครับ
    อนุโมทนา สาธุครับ

12. สติมั่น

สติมั่น เป็นที่รู้จักกันดี

13 สิงหาคม 2009
    ผมได้รับ พลอยพยานาค 2 องค์เป็นที่เรียบร้อยครับ ขอขอบพระคุณมาก ก็จะรอตะกรุดอีก 1 ดอกครับ ขอร่วมอนุโมทนาบุญครับ

13. chita

chita เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

19 มิถุนายน 2009
    อนุโมทนาบุญครับ

สอบถามครับ ทั้ง 3 ชุดข้างล่างนี้ ชุดละ 100 บาท(ได้ทั้งหมด หรือ แค่ เลือก 1 ชิ้นในแต่ละรายการครับ)

4.[FONT=&quot]สร้อยหลวงพ่อเงิน พร้อมตะกรุด สำหรับผู้ที่ร่วมบริจาค [/FONT][FONT=&quot]100 [/FONT][FONT=&quot]บาท ขึ้นไปครับ[/FONT]
    [FONT=&quot]ตะกรุดลูกปืนหลวงพ่อเงิน รุ่น รวย เงิน เหลือ วัดบางคลาน จ.พิจิตร[/FONT]

[FONT=&quot]5 รูปอยู่ข้างล่าง[/FONT]
    [FONT=&quot].*[/FONT][FONT=&quot]ลูกสะกดนะมหาวนเวียน ครูบาเจ้าไต่อ่อง วัดดอยไก่แก้ว จ.พะเยา[/FONT]
    [FONT=&quot]* [/FONT][FONT=&quot]ดาว สุดยอดวัตถุมงคลด้านเมตตา หลวงปู่ พรหมา[/FONT]
    [FONT=&quot]* [/FONT][FONT=&quot]เหรียญพระศิวะเทพ วัดแขกสีลม[/FONT]

[FONT=&quot]6. รูปอยู่ข้างล่าง[/FONT]
    [FONT=&quot]* [/FONT][FONT=&quot]สมเด็จกรุมรกต [/FONT][FONT=&quot]100 [/FONT][FONT=&quot]ปี วัดภาษี กรุงเทพ[/FONT]
    [FONT=&quot]* [/FONT][FONT=&quot]เทพสาริกา รุ่น ปลดหนี้ ครูบากฤษณะ วัดป่ามหาวัน นครราชสีมา ปี[/FONT][FONT=&quot]47[/FONT]
    [FONT=&quot]*[/FONT][FONT=&quot]พระปิดตา รุ่น [/FONT][FONT=&quot]1 [/FONT][FONT=&quot]อุดมทรัพย์ หลวงพ่อจ้อย วัดศิริมงคลบุญญราม[/FONT][FONT=&quot]นครราชสีมา[/FONT]

7. รูปอยู่ข้างล่าง[FONT=&quot]
    ลูกอมไก่แก้วหลวงปู่แดงดวงเศรษฐีสารพัดประโยชน์ ใช้แก้ของสารพัดอธิฐานได้เหมือนแก้วสารพัดนึก คุณประโยชน์เอกอนันต์[/FONT][FONT=&quot]
    * [/FONT][FONT=&quot]พระพิฆเศวร รุ่น คชสารบันดาลทรัพย์ วัดเจดีย์งาม จ.เชียงใหม่[/FONT][FONT=&quot]
    *[/FONT][FONT=&quot]พระพิฆเศวร รุ่น ดวงดี [/FONT][FONT=&quot]101 [/FONT][FONT=&quot]ออกที่วัดดอยสุเทพ จ.เชียงใหม่[/FONT][FONT=&quot]
    * [/FONT][FONT=&quot]พระยอดธงหลวงปู่กาหลง จ. สะแก้ว บูชาแล้วจะเป็นเจ้าคนนายคน มีอำนาจวาสนา[/FONT][FONT=&quot]
    *[/FONT][FONT=&quot]ผ้ายันต์[/FONT][FONT=&quot]พระพิฆเศวร รุ่น ไหว้ครูเทวาลัยห้วยขวางปี [/FONT][FONT=&quot]52 [/FONT][FONT=&quot]
    [/FONT][FONT=&quot]
    [/FONT]

ถ้าได้ เหมาชุด ขอจองทั้ง 4 ชุดเลย

แต่ถ้าให้เลือก 1 ชิ้น ขอจอง
    1.สร้อยหลวงพ่อเงิน พร้อมตะกรุด สำหรับผู้ที่ร่วมบริจาค [FONT=&quot]100 [/FONT][FONT=&quot]บาท ขึ้นไปครับ[/FONT]
    2.เทพสาริกา รุ่น ปลดหนี้ ครูบากฤษณะ วัดป่ามหาวัน นครราชสีมา ปี[FONT=&quot]47[/FONT]
    3*[FONT=&quot]ลูกสะกดนะมหาวนเวียน ครูบาเจ้าไต่อ่อง วัดดอยไก่แก้ว จ.พะเยา[/FONT]
    ผมต้องโอนเงินเท่าไรครับ
    ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 กรกฎาคม 2010
  14. ต้นเทียน888

ทุกรายการร่วมทำบุญรายการละ 100 บาทไม่ได้เป็นชุดนะครับพอดีถ่ายรูปรวมกันจะได้ไม่สับสนมากไปกว่านี้ 555 ต้องขออภัยด้วยถ้าทำให้สับสน ซึ่ง 1รูปที่เห็นประกอบด้วยหลายรายการตามที่แจ้งสามารถจองได้ ก่อนโอนเงินดูก่อนนะครับว่าผมสรุปหรือยังว่า ท่านไหนมีสิทธิ์รับสิ่งไหนเพื่อจะได้รับของตามที่ต้องการอีกทั้งของแต่ละชิ้นมีแค่ 1รายเดียวเท่านั้น
    ต้นเทียน 888 สอบถามโทร 0858790428 หลังเวลา 14.00 น.เป็นต้นไปนะครับสำหรับติดต่อ
    ช่วงวันที่ 25-27 ไม่อยู่รับโทรศัพย์นะครับไปปฏิบัติธรรม ที่วัดสพาน กรุงเทพ จึงเรียนมาเพื่อทราบในความไม่สะดวกครับ

15. ต้นเทียน888

รายชื่อผู้จอง 23/07/53

chita

1.สร้อยหลวงพ่อเงิน พร้อมตะกรุด สำหรับผู้ที่ร่วมบริจาค [FONT=&quot]100 [/FONT][FONT=&quot]บาท ขึ้นไปครับ[/FONT]
    2.เทพสาริกา รุ่น ปลดหนี้ ครูบากฤษณะ วัดป่ามหาวัน นครราชสีมา ปี[FONT=&quot]47[/FONT]
    3*[FONT=&quot]ลูกสะกดนะมหาวนเวียน ครูบาเจ้าไต่อ่อง วัดดอยไก่แก้ว จ.พะเยา[/FONT]
    4.[FONT=&quot]พระยอดธงหลวงปู่กาหลง จ. สะแก้ว บูชาแล้วจะเป็นเจ้าคนนายคน มีอำนาจวาสนา
    5.lสมเด็จกรุมรกต 100 ปี
    [/FONT]
    [FONT=&quot]รวมเป็น
    500 บาท
    [/FONT]

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 กรกฎาคม 2010
  16. peerasitg

peerasitg เป็นที่รู้จักกันดี

คุณต้นเทียน888 ครั้งนี้เยอะกว่าครั้งก่อนที่ผมได้รับตะกรุดสิวลี

17. chita

chita เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

19 มิถุนายน 2009
    รับทราบครับ
    ขอจองเพิ่ม 1 รายการ
    4.[FONT=&quot]พระยอดธงหลวงปู่กาหลง จ. สะแก้ว บูชาแล้วจะเป็นเจ้าคนนายคน มีอำนาจวาสนา[/FONT]
    [FONT=&quot]รวมเป็น 400 บาท โอนเงินแล้วจะแจ้งที่อยู่อีกครั้งครับ อาจช้าหน่อยนะครับไม่เกิน 1 ส.ค.53[/FONT]
    ถ้ามีรายละเอียดพระหรือวัตถุมงคลแต่ละชิ้นรบกวนส่งมาพร้อมพระด้วยนะครับ
    [FONT=&quot]ขอบคุณครับ[/FONT]

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 กรกฎาคม 2010
  18. ต้นเทียน888

เรียนคุณศาสดาเอกตอนนี้พระยอดธงหมดแล้วครับเปลี่ยนได้หรือป่าวครับถ้าไำม่ได้จิงๆๆเดียวผมจะจัดหาได้ครับเพราะอยู่ในกล่องพระอีกประมาณ 2องค์ของผมเองซึ่งตอนนี้หายังไม่เจอแต่น่าจะมีนะครับเพราะตอนนั้นรับจากหลวงปู่กาหลงมาคนละ 1องค์ ผมกับแฟนเป็น 2 องค์แต่ไม่รู้ว่าเก็บไว้ตรงไหน ส่วนที่เห็น 1 องค์นี้พี่สาวผมบริจาคมาครับ

19. tikking

tikking เป็นที่รู้จักกันดี

ขอจอง 2 รายการค่ะ
    ตะกรุดเงิน เสริมดวง พระสิวลี 1 ชิ้น และ พลอยพญานาค 2 ชิ้น ค่ะ
    แล้วจะโอนเงินพร้อม PM ที่อยู่ให้นะคะ
    ขอบคุณค่ะ
    ณัฐนิช โอฐจันทึก

20. tikking

tikking เป็นที่รู้จักกันดี

อยากทราบว่าต้องส่งซองไปให้ด้วยหรือเปล่าคะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้