ผิดหรือไม่ผิดครับ ข้อ กาเมสุมิจฉาจารา

ในห้อง 'กฎแห่งกรรม - ภพภูมิ' ตั้งกระทู้โดย BossTH, 19 กุมภาพันธ์ 2012.

1. Phanudet

Phanudet เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤษภาคม 2008
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    เอา...ว่ากันไปตามเรื่องแล้วกัน....

2. GhostHead

GhostHead เป็นที่รู้จักกันดี

4 กุมภาพันธ์ 2011
    ช่วยน้องดี้ แล้วอย่าลืม สงเคราะห์น้องทอมด้วยสิครับ

ช่วยหาคู่ให้น้องทอมด้วย จะได้แฮปปี้กันทั้งสองฝ่าย

ถ้าต้องการคนช่วยบอกผมได้ สเป็กผมเลยแบบทอมๆเนี่ย

ผมเองเพิ่งโดนสาวเหนือหักอกมาเมื่อไม่กี่วันมานี่เอง ตอนนี้หัวใจยังว่างนะครับ [​IMG]