พบรอยเท้าเปล่า และโครงกระดูกมนุษย์บนดวงจันทร์ (มีภาพประกอบ)

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย เฌ, 22 มิถุนายน 2010.

1. wholesome

wholesome เป็นที่รู้จักกันดี

24 สิงหาคม 2009
    อีกกระแสเห็นว่าการเยือนดวงจันทร์ครั้งนั้นเป็นเรื่องจัดฉากแหกตาอะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 มิถุนายน 2010
  2. ๙๙๙๙๙๙๙๙๙

๙๙๙๙๙๙๙๙๙ เป็นที่รู้จักกันดี

30 กรกฎาคม 2005
  3. Chayutt

Chayutt รูปเดิมไม่เคยเปลี่ยนเลยครับ

พอดีผมมีภาพๆหนึ่ง ที่บังเอิญไปเจอมาในเวปแห่งหนึ่ง
    จำไม่ได้แล้วครับว่าเวปอะไร แต่คิดว่านะจะเข้ากันได้กับกระทู้นี้

เลยอยากเอามาให้ดูหนะครับ

คำอธิบายภาพเขาบอกว่า เป็นภาพที่ถ่ายได้ตอนยานอะไรไม่รู้
    ที่ถูกส่งไปดาวอังคาร เมื่อหลายปีก่อน แต่ภาพนี้ไม่มีใครนำออกมาเปิดเผย

ว่างั้นนะครับ..ผมดูแล้ว..ก็ขำๆหนะครับ..
    คิดว่าอาจจะไม่ใช่ภาพจริงหรอก ..เอ..หรือว่าใช่ก็ไม่รู้นะครับ

ชมกันเอาเองนะครับ...

ไฟล์ที่แนบมา:

4. tar2199

tar2199 เป็นที่รู้จักกันดี

:cool::cool::cool::cool::cool:

5. มาพบพระ

มาพบพระ เป็นที่รู้จักกันดี

มะนาวต่างดุด มนุษย์ต่างดาว ไม่ทราบว่าเอาข่าวมาจากไหน ดูศิวิไลซ์ดีแท้ มนุษย์ต่างดาวเก่งมากเพราะอยู่คนละกับเราแต่แกเขียนภาษาประกิตได้ ไม่แน่ใจว่าเขียนภาษาไทยได้หรือเปล่า ถ้าเขียนได้จะได้คุยกันรู้เรื่อง ม่ายงั้นอเมริการู้อยู่ประเทศเดียวเราแย่แน่ อย่างไรก็อย่าลืมหาหนังสือซื้อหนังสือ จุไรท่องดวงดาว ของพระเดชพระคุณหลวงพ่อพระราชพรหมยานมาอ่านประดับความรู้นะครับ

6. super_hero

super_hero สมาชิก

19 กรกฎาคม 2010
    รูปนี้สงสัยชัดสุดใน1000รูปดูยังไงก็ไม่เห็น อีกอย่านะสมมุติว่ามนุษย์ต่างดาวมีจริง(ยังไม่รู้มีจริงหรือไม่)แล้วมีความเจริญก้าวหน้ากว่าเราทุกด้านต้องเจริญกว่าอยู่แล้วมาโลกได้โดยมาเอาคนไปทดลองโดยไม่มีใครในโลกรู้เขาคงไม่เอามนุษย์ที่ทดลองแล้วไปทิ้งดวงจันทร์หรอกมันบ้านนอกไป(ความเห็นส่วนตัว)