พระกรุ พระเกจิยุคเก่า เครื่องรางของขลัง ราคาพิเศษสุดๆๆๆ อึดใจเดียวเท่านั้น

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย พระพุทธคุณคุ้มครอง, 6 กรกฎาคม 2017.

1. kasaka

kasaka สมาชิกใหม่

ผมโอนแล้วนะครับ รายละเอียดทาง PM ครับ

2. พระพุทธคุณคุ้มครอง

พระพุทธคุณคุ้มครอง เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

24 มิถุนายน 2017
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    รายการที่ 9 รายการนี้ผมไม่ลงพระอะไร

แต่..ผมจะให้คุณลูกค้า เลือกเอาเอง ว่าต้องการใด้พระอะไรในราคา ร่วมด้วยช่วยผม แค็ปรูป บอกชื่อพระ ส่งมาหาผมทางหน้ากระทู้ ทางไลน์ ทางข้อมความ pm ใด้เลยครับ

เป็นอันว่า ครบ 9 รายการตามสัญญาแล้วครับ แต่..หลังจากเที่ยงคืนไปแล้ว พระเครื่องรายการใด ที่ไม่มีการเช่าบูชา จะกลับไปยังราคาสถานะเดิมตามที่สัญญาไว้กับทุกๆท่าน ต้องขอขอบพระคุณทุกท่านที่มีอุปการะคุณกับผมในครั้งนี้เป็นอย่างสูง ครับ

สำหรับท่านที่เข้ามาใหม่ ยังงงๆว่าเขาเล่นอะไรกัน เรื่องของเรื่องคือ ผมซื้อพระเข้าร้านมากไป จนเงินหมดบัญชี (เหลือ 10 บาท) ผมจึงขอความช่วยเหลือ ขอเงินติดกระเป๋าสักหมื่นบาท โดยการลดราคาพระเครื่องพิเศษสุดๆ ให้ 9 รายการ เพื่อแลกเปลี่ยนกัน คุณลูกค้าใด้พระในราคาถูกพิเศษ แต่ผมใด้เงินติดบัญชีนิดหน่อย ประมาณนี้น่ะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 26 ตุลาคม 2024 at 20:57
  3. พระพุทธคุณคุ้มครอง

พระพุทธคุณคุ้มครอง เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

24 มิถุนายน 2017
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    สมเด็จเนื้อแตกลายงา หน้าสิงห์ หลังสิงห์1.jpg
    พระสมเด็จแตกลายงา หน้าสิงห์ หลังสิงห์ ลพ.กวย

พระสมเด็จเนื้อผงแตกลายงา ลายสังคโลก พิมพ์หน้าสิงห์ หลังสิงห์ หลวงพ่อกวย วัดโฆสิตาราม ในอดีตนั้นเป็นพระเนื้อผงอีกพิมพ์หนึ่ง ที่ได้รับความนิยมอย่างสูงมาก เพราะว่ามีเนื้อที่สวยงามเหมือนกับพระสมเด็จ วัดระฆัง องค์ที่แตกลายงา พระสมเด็จ เนื้อแตกลายงา สร้างประมาณปี พ.ศ 2512 จะมีพิมพ์หน้าสิงห์ หลังสิงห์ หน้าสิงห์ หลังเรียบ พิมพ์หน้าสิงห์ หลังยันต์ แต่ที่นิยมมากที่สุดจะเป็นพิมพ์ พระสมเด็จ พิมพ์หน้าสิงห์ หลังสิงห์ ครับ

สมเด็จเนื้อแตกลายงา หน้าสิงห์ หลังสิงห์2.jpg
    พระพุทธคุณ พระสมเด็จหน้าสิงห์หลังสิงห์ เด่นทางด้านแคล้วคลาด เป็นมหาอำนาจ เสริมตบะบารมีให้สูง ผู้คนให้ความเคารพนับถือ เป็นที่ยำเกรงครั่นคร้ามของศัตรู เป็นเมตตามหานิยม เหมาะสำหรับผู้ที่จะต้องปกครองลูกน้องจำนวนมาก ทำให้เป็นที่เคารพของลูกน้องในการปกครอง เป็นที่รักของเจ้านาย ฯ

บูชาองค์ละ 4000 บาท

ทุกวันนี้พิมพ์หน้าสิงห์ หลังสิงห์ เนื้อแตกลายงา ดูง่ายแบบนี้ หาแทบไม่ได้แล้วครับ