พระเครื่องสายวัดท่าซุง หน้าสุดท้าย

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย เฮียปอ ตำมะลัง, 2 พฤศจิกายน 2010.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. เฮียปอ ตำมะลัง

เฮียปอ ตำมะลัง ทุกสิ่งจบสิ้นลงด้วยความตาย วุ่นวายทำไม ผู้สนับสนุนพิเศษ

กระทู้เรื่องเด่น:
    2
    :cool:
    น๊อต หอมไปทั่วเลยนะครับ .... ชินชาเลยหรือครับ555+

ขอบพระคุณมากครับ ... ขอให้คุณทศ ร่ำรวย ภรรยาสวย ครับ

2. เฮียปอ ตำมะลัง

เฮียปอ ตำมะลัง ทุกสิ่งจบสิ้นลงด้วยความตาย วุ่นวายทำไม ผู้สนับสนุนพิเศษ

2
    วันนี้จัดส่ง EMS

คุณชูชัย EH651941389TH

คุณจักรกฤณษ์ EH651941392TH

.

3. Pongpat86

Pongpat86 เป็นที่รู้จักกันดี

<TABLE border=0 cellSpacing=0 cellPadding=0 width="100%"><TBODY><TR class=IBTR><TD class=IBTD colSpan=2>โอนเงินจาก:</TD></TR><TR class=IBTR><TD class=IBTD>บัญชีผู้โอน</TD><TD class=IBTD>679-0-xxx987</TD></TR><TR id=ctl00_ContentPlaceHolder1_trOneTimeDateDeductFund class=IBTR><TD class=IBTR>วันที่หักบัญชี</TD><TD class=IBTR>16 พ.ย. 2553</TD></TR><TR><TD class=tdGroupSpacing colSpan=2> </TD></TR><TR class=IBTR><TD class=IBTD colSpan=2>โอนเงินไป:</TD></TR><TR class=IBTR><TD class=IBTD>บัญชีผู้รับโอน</TD><TD class=IBTD>เฮียปอ </TD></TR><TR id=ctl00_ContentPlaceHolder1_trOneTimeAccountName class=IBTR><TD class=IBTD>ชื่อบัญชี</TD><TD class=IBTD>ไม่สามารถแสดงชื่อบัญชีได้ในขณะนี้</TD></TR><TR id=ctl00_ContentPlaceHolder1_trOneTimeBank class=IBTR><TD class=IBTD>ธนาคาร</TD><TD class=IBTD>TMB</TD></TR><TR id=ctl00_ContentPlaceHolder1_trOneTimeDate2ReceiveFund class=IBTR><TD class=IBTD>วันที่เงินเข้าบัญชี</TD><TD class=IBTD>17 พ.ย. 2553</TD></TR><TR><TD class=tdGroupSpacing colSpan=2> </TD></TR><TR class=IBTR><TD class=IBTD>จำนวนเงิน</TD><TD class=IBTD>580.00</TD></TR><TR class=IBTR><TD class=IBTD></TD><TD class=IBTD></TD></TR><TR id=ctl00_ContentPlaceHolder1_trOneTimeFee class=IBTR><TD class=IBTD>ค่าธรรมเนียม</TD><TD class=IBTD>12.00</TD></TR></TBODY></TABLE>
    ตั้งไว้ก่อนครับพอดีจะเอาเงินไปใส่วันจันทร์ครับ

4. มาพบพระ

มาพบพระ เป็นที่รู้จักกันดี

โหรดังทำนาย ภัยพิบัติร้ายแรง กำลังมา!!<!-- google_ad_section_end -->
    <HR style="COLOR: #ffffff; BACKGROUND-COLOR: #ffffff" SIZE=1><!-- google_ad_section_start --><IFRAME marginWidth=0 marginHeight=0 src="http://ads.palungjit.org/show.php?z=16&shape=1&rl=60" frameBorder=0 width=350 scrolling=no height=250></IFRAME>
    โหรดังทำนาย ภัยพิบัติร้ายแรง กำลังมา!!

แม้สถานการณ์น้ำท่วมในหลายจังหวัดเริ่มคลี่คลายแล้ว แต่อีกหลายจังหวัดยังประสบปัญหาถูกน้ำท่วมขัง โดยวานนี้ (7 พ.ย.) ที่สถานีโทรทัศน์แห่งประเทศไทย นายอภิสิทธิ์ เวชชาชีวะ นายกรัฐมนตรี ได้ออกรายการ "รายงานพิเศษจากนายกฯ" ชี้แจงสถานการณ์น้ำท่วมในขณะนี้ว่า ปัญหาน้ำท่วมเริ่มคลี่คลายแล้ว เพราะ 3 ปัจจัยหลัก คือ ฝนเริ่มเบาบางลงในหลายพื้นที่ ยกเว้นภาคใต้ที่กังวลว่าอาจมีพายุหรือมรสุม แต่จากการติดตามล่าสุดไม่ได้เป็นเช่นนั้น สอง น้ำเหนือไหลลงมาสู่ลำน้ำหลัก อาจจะมีบางพื้นที่ซึ่งจะติดตามเฝ้าระวังเป็นพิเศษ แต่ภาพรวมขณะนี้เริ่มลดลงไปมาก และสามน้ำทะเลหนุน คงต้องเฝ้าดูอีก 1-2 วันที่จะมีน้ำทะเลหนุนสูง แต่หลังจากนี้เชื่อว่าสถานการณ์ต่างๆ จะคลี่คลายเป็นส่วนใหญ่

นายอภิสิทธิ์ กล่าวเพิ่มเติมว่า ขอแสดงความเสียใจกับประชาชนที่ได้รับผลกระทบ โดยเฉพาะอย่างยิ่งครอบครัวของผู้เสียชีวิต ซึ่งขณะนี้มียอดผู้เสียชีวิต 161 รายแล้ว และขอเป็นกำลังใจให้ผู้ประสบภัยน้ำท่วมทุกคน อย่างไรก็ดี เชื่อว่าพสกนิกรซาบซึ้งในพระมหากรุณาธิคุณของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และพระบรมวงศานุวงศ์ ที่พระราชทานความช่วยเหลือห่วงใย และขอบคุณเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้องทุกฝ่าย หน่วยงานต่างๆ ที่มีความตื่นตัวตั้งใจช่วยเหลือ ต้องยอมรับว่าลำพังเพียงภาครัฐฝ่ายเดียว ไม่สามารถเข้าไปบริหารจัดการทุกสิ่งทุกอย่างได้
    เมื่อเวลา 09.09 น. วันเดียวกัน ที่วิหารหลวงปู่เกวาลัน แห่งเทือกเขาหิมาลัย หมู่บ้านสุขิโต ต.ป่าตัน อ.เมือง จ.เชียงใหม่ มีพิธีทำบุญมหากุศล ครั้งที่ 8 ประจำปี พ.ศ.2553 โดยนายวารินทร์ บัววิรัตน์เลิศ หรือโหรคมช. พล.อ.อ.ชลิต พุกผาสุข อดีตผบ.ทอ. พร้อมนายทหาร นายตำรวจ และข้าราชการชั้นผู้ใหญ่เข้าร่วมจำนวนมาก โดยนายวารินทร์ บัววิรัตน์ เผยว่าการทำบุญครั้งนี้เพื่อคลายกรรมของบ้านเมือง เพราะเคราะห์กรรมใหญ่ของประเทศยังมีอยู่ต่อไป โดยจะเกิดภัยพิบัติใหญ่ต่อชาติบ้านเมือง ขึ้นหลังวันที่ 20 พ.ย.นี้ โดยเป็นภัยธรรมชาติจะเกิด "สึนามิ" ใหญ่กว่าเมื่อ 5 ปีก่อนที่สร้างความเสียหายต่อประเทศไทยอย่างมาก บริเวณฝั่งอ่าวไทยและทะเลอันดามัน การทำบุญนี้จะช่วยแค่คลายเคราะห์กรรมเท่านั้น อยากให้ทุกฝ่ายหันหน้าเข้าหากันและสามัคคี และร่วมกันทำบุญเพื่ออนิสงฆ์ผลบุญที่ทุกคนได้ทำ จะช่วยให้เคราะห์กรรมบางเบาลง

5. เฮียปอ ตำมะลัง

2

ขอบคุณครับ น้องพงค์ .. เดี๋ยวเฮีย ฯ เตรียมห่อเอาไว้เลยดีกว่า :cool:

6. เฮียปอ ตำมะลัง

2

ขอบคุณครับ ... (good)

พุทธัง สรณัง คัจฉามิ
    ธัมมัง สรณัง คัจฉามิ
    สังฆัง สรณํง คัจฉามิ .

7. Pongpat86

สงสัยเป็นเพราะหลวงพ่อจะมาโปรดแล้วครับ

8. baimin

baimin เป็นที่รู้จักกันดี

31 สิงหาคม 2007
    Code:

[SIZE=4][COLOR=blue]คุณชัยเขาชอบนะครับ เขาไม่เสียวไส้แล้วนะครับ เขาชินชา ก้ากๆๆๆๆ[/COLOR][/SIZE]

[SIZE=4][COLOR=#0000ff]แบ่งบุญให้เฮียหมดเลยนะครับ:cool:[/COLOR][/SIZE]
    555+ ถ้าเสี่ยว่าผมชินชา เสี่ยทศก็ชาชินครับเฮียปอฯ ขอให้เสี่ยทศมีแฟนสวยๆ เหมือนคุณน๊อตนะครับ 555+

9. baimin

ขอบพระคุณมากครับเฮียปอฯ :cool:

10. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    พระหางหมากมหาลาภ พุทธคุณเน้นทางการติดต่อ พูดจา

*** ให้บูชา 400 บาท

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      148.1 KB
      เปิดดู:
      195
      ขนาดไฟล์:
      130 KB
      เปิดดู:
      187
  11. เฮียปอ ตำมะลัง

2

ยินดีด้วยครับ น้องพงค์ :cool:

12. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    <TABLE class=tborder id=post4023717 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 0px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid">วันนี้, 07:03 PM </TD><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 0px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid" align=right> #272 </TD></TR><TR vAlign=top><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid" width=175><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->baimin<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_4023717", true); </SCRIPT>
    สมาชิก

</TD><TD class=alt1 id=td_post_4023717 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid"><!-- google_ad_section_start -->รหัส:

คุณชัยเขาชอบนะครับ เขาไม่เสียวไส้แล้วนะครับ เขาชินชา ก้ากๆๆๆๆ แบ่งบุญให้เฮียหมดเลยนะครับ:cool: </PRE>
    อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เฮียปอ ตำมะลัง [​IMG]
    :cool:

น๊อต หอมไปทั่วเลยนะครับ .... ชินชาเลยหรือครับ555+

ขอบพระคุณมากครับ ... ขอให้คุณทศ ร่ำรวย ภรรยาสวย ครับ
    </TD></TR></TBODY></TABLE>
    555+ ถ้าเสี่ยว่าผมชินชา เสี่ยทศก็ชาชินครับเฮียปอฯ ขอให้เสี่ยทศมีแฟนสวยๆ เหมือนคุณน๊อตนะครับ 555+<!-- google_ad_section_end -->

</TD></TR></TBODY></TABLE></P>
    555+ พูดถึงน๊อต ... น๊อต หายไปไหนครับ ?

คุณชัย พอทราบหรือเปล่า ?

13. Pongpat86

เห็นแล้วเลือดสูบฉีดเลยครับ

14. baimin

ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันครับ พอดีเบอร์ติดต่อหายไปว่าจะขอใหม่อีกครั้ง สงสัยต้องรบกวนผู้รู้มาแจ้งให้ทราบครับเฮียปอฯ

15. Pongpat86

งั้นผมบอกให้ครับ 08- แล้วอะไรต่อก็ไม่รู้ครับ

555

16. baimin

ทราบไหมครับ คุณน๊อตหายไปไหนครับ

17. Pongpat86

ผมก็ไม่ทราบอ่ะครับ...

18. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    <TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=thead>ขณะนี้มีคนกำลังดูกระทู้นี้อยู่ : 3 คน ( เป็นสมาชิก 3 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) </TD><TD class=thead width="14%"><CENTER">[ แนะนำเรื่องเด่น ] </TD></TR><TR><TD class=alt1 width="100%" colSpan=2>เฮียปอ ตำมะลัง*, Pongpat86+, ณ แปดริ้ว+ </TD></TR></TBODY></TABLE>

วันนี้ น๊อต น่าจะจาม ฮัดเช่ย ๆ ไปหลายยก ........

19. baimin

สงสัยจะมีความสามารถพิเศษ แค่บ่นถึงก็มาแล้วครับ 555+

20. ณ แปดริ้ว

ณ แปดริ้ว เป็นที่รู้จักกันดี

23 พฤศจิกายน 2009

เอ่อ.....ท่านประธานครับ...รู้สึกว่าผมกำลังถูกพาดพิงก๊าบ..บ... ว่าแล้วทำไมวันนี้มันครั่นเนื้อ ครั่นตัว นอนไม่หลับ ฮึ่มๆๆๆๆๆ.......:mad::mad::mad:

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้