ฟรี..อยากรู้ตัวตนเป็นอย่างไร เพียงเลขบัตรประชาชน 3ตัวท้ายทายบุคลิก

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย บุญรักษา พระคุ้มครอง, 19 พฤศจิกายน 2009.

แท็ก: แก้ไข
  1. บุญรักษา พระคุ้มครอง

บุญรักษา พระคุ้มครอง เป็นที่รู้จักกันดี

ชอบรูปคงโพล์ต Jarung 18
    จักรวาลที่กว้างใหญ่ ตรงกลางคืออะไร ดูไม่ออก

คุณมีตัวเลข 829 ติด 8 อีกแล้วครับท่าน 18และ829 (1+8=9 ย้ำๆ ที่เดิม)

ทำนายเอาแนวอวกาศ จักรวาล ท่องเที่ยว แล้วกันนะครับ
    ท่านผู้นี้ ชอบแสวงหาการเดินทาง ระวังอย่าลุ่มหลงมัวเมากับกิเลสตัณหามากเกินไป ชีวิตจะทุกข์ แสวงหาธรรม เพื่อประเทืองปัญญา อารมณ์ และจิตใจ
    ใจดี อ่อนไหว ไม่อ่อนแอ แต่ใจออกตาม เรื่องราวข้างบน ได้ง่าย ระวังหน่อยครับ เปลี่ยนแปลงได้ง่าย อายุมากขึ้นอีกนิด ชีวิตจะดีขึ้นครับ
    ด้านดีก็มี ใจเย็น กล้าได้กล้าเสีย ( กล้าให้ถูกเรื่องจะดี )

2. บุญรักษา พระคุ้มครอง

บุญรักษา พระคุ้มครอง เป็นที่รู้จักกันดี

อย่านี้แหละครับ
    กลางวัน เป็นที่ปรึกษา
    กลางคืน เป็นนักโหรา
    ดีครับ ทำนายแล้วเป็นกุศล
    ทุกคนไม่ประมาท
    ขอให้สังคมนี้มีคนดีๆ ประเทศไทยจะน่าอยู่
    สาธุ

3. jarung18

jarung18 เป็นที่รู้จักกันดี

ครับ ขอบคุณมากครับ โชคดีจัง(ที่ยังรอ)
    เรื่องต่างๆก็จะพยายามไป เรื่อยๆครับ (เอาให้ใจสบายๆ)
    ตอนนี้ก็พยายามมองและเข้าใจตัวเองให้มากขึ้น
    ส่วนเรื่องท่องเที่ยวนี่ก็พยายามแสวงหาอยู่น่ะครับ แต่ไม่ได้ไปซะที งานยุ่งจริงๆ(เหนื่อยนะเนี่ย)

ชีวิตผมก็มักวนๆกะเลข 9 นี่แหล่ะครับ ติดหูติดตา(หรือคิดไปเองก็ไม่รู้):cool:

อ้อรูปนี้ผมก็ชอบครับ ความจริงเป็นรูปใหญ่ ตรงกลางเป็นอักขระ โอม ครับ
    ดูแล้วเวิ้งว้าง กว้างใหญ่ดี แต่ผมว่าก็สวยดีนะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 พฤศจิกายน 2009
  4. บุญรักษา พระคุ้มครอง

คืนนี้ ขอปิดที่กระทู้ที่ 51

คุณสัจจวาจา 878
    คืนนี้เห็นราหู แวะเวียนมามากจัง 8 มาเบิ้ล
    จงเอาส่วนดีมาใช้ ส่วนไม่ดีทิ้งไป สรรพสิ่งปัญหานี่แก้ได้
    คุณเป็นคนที่สามารถปกครองคนหมู่มาก ทำการสิ่งใดมักเป็นผู้นำ
    จิตใจที่มั่นคง หนักแน่น เจ้าระเบียบรอบคอบ ควรลดความกล้าบ้าบิ่น
    ทำอะไรไม่คิดถึงชีวิต ดวงนี้เป็นโหราได้ สิ่งลึกลับ ระวังเรื่องอบายมุข
    ทุกประเภท เพราะมี 8 ทั้งหัวและท้าย ชีวิตรักความสะดวกสบาย เรื่องเดินทางท่องเที่ยวใกล้-ไกล ไปหมด

ขอให้คุณโชคดี จงมีวาจาเป็นที่ตั้ง ดั่งที่คุณต้องการ ผาสุข ผาสุข

5. สัจจวาจา

สัจจวาจา Active Member

13 พฤศจิกายน 2008
    ขอบคุณอาจารย์มากครับ ขอให้อาจารย์รักษาสุขภาพมีความสุขมากๆ
    สาธุ

6. แก้วกรอง

แก้วกรอง เป็นที่รู้จักกันดี

10 กันยายน 2009

ขอบพระคุณมากค่ะ เป็นคนจิตตกบ่อยจริงๆด้วย แต่เรื่องญาณไม่น่าจะมีค่ะ
    รู้สึกว่าตัวเองไม่ค่อยฉลาดน่ะค่ะ ขอบพระคุณอีกครั้งค่ะ

7. เพอร์ปา

เพอร์ปา เป็นที่รู้จักกันดี

501 รบกวนด้วย ขอบคุณครับ

8. mapleleaf

mapleleaf สมาชิก

942

รบกวนด้วยนะค๊ะ

ขอบคุณค่ะ

9. sahathatch

sahathatch สมาชิกใหม่

22 ธันวาคม 2005
    อนุโมทนาครับ

928
    ขอบคุณครับ

10. วีระชัยมณี

วีระชัยมณี เป็นที่รู้จักกันดี

11. artitaya02

artitaya02 สมาชิก

17 พฤศจิกายน 2009
    136 ค่ะ

ขอบคุณมากๆๆค่ะ

12. กิ่งขวัญ

กิ่งขวัญ เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมากค่ะ ถูก 95 % (อยากทราบความหมายของเตาถ่านนะคะ)

13. beeeagle

beeeagle Active Member

20 สิงหาคม 2008
    667 ครับ
    ขอบคุณครับ

14. tivaratree

tivaratree Active Member

20 พฤศจิกายน 2009
    รบกวนด้วยคนนะคะ

เลข 946 ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

15. Jenny_Lee

Jenny_Lee เป็นที่รู้จักกันดี

1 มิถุนายน 2007
    รบกวนด้วยนะคะ 2 คนค่ะ
    ของดิฉัน 505 ของสามี 041 ค่ะ ขอบคุณค่ะ

16. AMATIS

AMATIS เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนาค่ะ ขออยากรู้ด้วยคนนะค่ะ เลข 853
    รักษาสุขภาพด้วยน่ะค่ะ

17. ต้อมบ้านสวน

ต้อมบ้านสวน เป็นที่รู้จักกันดี

18 มิถุนายน 2008
    ผม406ดีป่าวครับ ขอบคุณครับ

18. บุญรักษา พระคุ้มครอง

ขยายความคำว่าเตาถ่าน
    เตาถ่าน เป็นไง จุดติดง่ายมั้ย ติดแล้วดับทันทีได้มั้ย คงเข้าใจ
    คือ เมื่อมีเกิดแล้ว มันค่อยๆ ดับ ถ้าเป็นความสุข จะดี ถ้าเป็นความทุกข์ จะทรมาน
    ต่างกับ ผู้ชาย เกิดดับ ทันที เพราะเป็นเตาแก๊ส

19. Kamnitta

Kamnitta เป็นที่รู้จักกันดี

7 พฤศจิกายน 2009
    อ้างอิง:
    <TABLE border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%"><TBODY><TR><TD style="BORDER-BOTTOM: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-RIGHT: 1px inset" class=alt2>ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Kamnitta [​IMG]
    975 ค่ะ ขอรบกวน อีกคนค่ะ
    </TD></TR></TBODY></TABLE>
    ผมตั้งใจว่าคืนนี้ กระทู้นี้เป็น กระทู้สุดท้าย เหลียวมองดู มี 2 ท่านกำลังรอทำนายอยู่ เอาละ พลังจะหมดแล้ว ไม่ได้ไร ไขก๊อก2 พลังสุดท้าย อยู่เพิ่ม อีก 2 ท่าน แล้วกัน จะได้หลับอย่างมีสมาธิ

ท่านที่หมายเลข 975
    พลังเริ่มมาแล้ว จะทำนายแนวไหนดีล่ะ?

ถึงบางคราว เจ้าก็มี ความทุกข์
    แต่มีสุข ผสมคละเคล้า ให้เบาได้
    ความผิดหวัง มากไป อันตราย
    ไม่กรำกาย ทำลายได้ เพราะมีธรรม
    เราทำนาย ให้เจ้า ทราบบุญกรรม
    เพราะเจ้าช้ำ ซ้ำชาก ตรากตรำ
    ความอดทน มั่นคง สอนพร่ำ
    ควรต้องจำ สติจะมา ปัญญาเกิดเอย<!-- google_ad_section_end -->

ขอบอกว่าเม่นสุดๆค่ะ ว่าแต่ว่า จะให้ทนไปถึงใหนคะแล้วจะสำเร็จได้ดังใจในปลายทางใหมคะตอนนี้เป็นอย่างอาจารย์ทำนายทุกอย่าง แต่แปลกใจที่ของตัวเองมาเป็นกลอนเลย ขอบคุณอีกครั้งค่ะ ด้วยจิตคาระวะ

20. บุญรักษา พระคุ้มครอง

คำทำนาย 831

โดยพื้นนิสัย โกรธง่ายหายเร็ว มีความเฉลียวฉลาด ริเริ่ม แข่งขัน พัฒนา
    ระวังอย่าประมาท ถูกหลอกได้ง่าย ใหระวังกระทบกระเทือน กับความร้อน
    หรืออุบัติเหตุ ชนกระแทก น้ำร้อน ไฟลวก

มีสติตั้งอยู่บนความไม่ประมาท

ขอเชิญร่วมทำบุญบริจาคซื้อ "อภิญญาใหญ่101 Server" เพื่อเว็บพลังจิตเผยแผ่พุทธศาสนา******