มาสร้างช่วยกัน orgonite - เพิ่มพลังชีวิต+สมาธิ รักษาโรค ป้องกันประจุลบ ก่อนวันที่ 11/11/2011

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย testykhun, 24 ตุลาคม 2011.

1. เบื้องต้น

เบื้องต้น สมาชิก

12 พฤศจิกายน 2011
    ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับคุณ เอก

2. มหิธา

มหิธา Active Member

สวัสดีปีใหม่ค่า...ไม่ได้เข้ามานานเลย กำลังพยายามทำปิรามิดให้สวย อยู่ค่ะ ลองทำก๊อกๆแก๊กๆ ไปเรื่อย กว่าน้ำจะลดร้านค้าก็ขาดแคลนเรซิ่นเพราะน้ำท่วม..หุหุ

อันแรกๆ ที่ทำค่ะ เทเติม2รอบ เพราะเรซิ่นหมด เรซิ่นรอบแรก แห้งแล้วหดหลุดจากพิมพ์ รอบ2 เทซ้ำ ผิวเลยไม่งาม เอาลูกแก้วจักรพรรดิ์ หลวงตามาอุดกรวย
    เป็น orgonite จักรพรรดิ์...หุหุ

อันนี้ ใส่พระเครื่องที่ฐานปิรามิด ด้วย ใช้โมเป็นไม้ติดด้วยแผ่นสติ๊กเกอร์ อาจจะได้ผิวปิรามิดลายเท่ห์ๆ ค่ะสังเกตุละว่าผิวมันย่น เวลาเจอเรซิ่นทำปฎิกิริยา

โมทนากับทุกท่านค่ะ.... วัตถุธาตุก็คือวัตถุค่ะ ไม่สามารถทำให้คนกลายเป็นซุปเปอร์แมนได้.... ถ้าคนไม่รู้จักพัฒนาตัวเองทั้งตัวทั้งใจ จะเป็นไทยรึฝรั่ง ก็เป็นได้แค่พวกเกรียนๆ พาลคนอื่นเท่านั้นแหละค่ะ อย่าคิดมาก...อิอิ

3. ธีรยุทธ

ธีรยุทธ เป็นที่รู้จักกันดี

ตอนแรกผมก็เป็นแบบนี้ แต่ตอนนี้ใส่ใน ปิรามิด เรียบร้อยแล้วครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      315 KB
      เปิดดู:
      252
  4. uuuu0010

uuuu0010 เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤษภาคม 2009
    กำลังหากระท้นี้พอดีเลย แจ่ม:cool: