รวมสูตร เลขเด็ด หวย หวยเด็ด หวยดัง เลขเด็ดงวดนี้ รวยแน่ๆ ถูกมาแล้วหลายงวด

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Kamen rider, 28 มกราคม 2005.

1. นิพ_พาน

นิพ_พาน เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2009

จริงงวดนี้เรากะซื้อ 558 แบบทุ่มสุดๆๆเลย เพราะเลขแบงค์
    ที่อ.ก๋งเอาไปทำพิธีพญาคุรฑ ก็เลขนี้แหละค่ะ 855 กะซื้อตัว
    ละพันเลย พอดีเข้าไปหาข้อมูลในเว็ปก็เลยไปเจอ คนที่ใช้ชื่อว่า
    ข่าวด่วน เขามาบอกว่างวดนี้จะออกเบิ้ลกับหาม แล้วเจ้าจะกินเรียบแล้วเขาให้ 0 มาตัวเดียว ก็เลยลองตามเขาดู แล้วเลข 855 ก็เลยซื้อนิดหน่อยค่ะ ไม่งั้นก็เจ็บตัวเหมือนกันค่ะ
    เศรษฐีเรือทอง...เงินไหลกองทองไหลมา
    นะชาลีติ นะชาลีติ นะชาลีติ...รวยเสียให้เข็ด

2. mam788

mam788 สมาชิกใหม่

2 พฤศจิกายน 2010
    ขอบคุณพี่นิพพานนะคะ

เข้ามาดูครั้งแรกก็ถูกเลย

3. sujjung

sujjung เป็นที่รู้จักกันดี

22 กรกฎาคม 2009
    จะรอนะคะ...ขอบคุณมากค่ะ

4. sujjung

sujjung เป็นที่รู้จักกันดี

22 กรกฎาคม 2009
    ขอบคุณ...คุณนิพ_พานมาก ๆ ค่ะ ที่นำโชคมาให้สมาชิกในเวป ขอให้ร่ำรวย ๆ นะคะ

5. Suphakit๑

Suphakit๑ เป็นที่รู้จักกันดี

19 สิงหาคม 2010
    ดวงคงยังเดินมาไม่ถึงง่ะเข้าไปดูแล้วบอกให้เพื่อนซื้อถูก00 ไปเลยครับส่วนกระผมกินแห้วครับขอบอก แต่ก็ขอบคุณมากเลย งวดหน้าจะมาแก้ตัวใหม่ครับ

6. Palita N

Palita N เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2009
    ขอบคุณ คุณวีมากๆเลยค่ะ แต่พี่ไม่ถูกเดี๋ยวงวด 16 พ.ย. ว่ากันใหม่นะ พี่คงยังไม่มีโชคที่จะถูกหวยช่วงนี้ เพราะลุ้นเรื่องลูกสาวอยู่จ้ะ ยินดีกับสมาชิกที่โชคดีทุกๆท่านค่ะ
    พี่อ้อยจ้า

7. kotak50

kotak50 เป็นที่รู้จักกันดี

ดีนะครับ เรามายึดกระทู้เขาซะเลย งวดหน้าท่านใดมีดีๆ
    ก็นำมาโพสต์บอกกันละนะครับ จะได้มีโชคร่วมกัน
    จะได้ช่วยกัน ร่วมกันทำบุญละ อนุโมทนา..สาธุ..
    กับทุกท่านไว้ล่วงหน้าเลย

8. kit14

kit14 เป็นที่รู้จักกันดี

ตรงดีสุดยอดจะติดตามงวดต่อไปนะครับ

9. tommy01

tommy01 เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีคุณkit14สวัสดีสมาชิกทุกท่านค่ะเมื่อวานใครไปฉลองความรวย
    กันที่ไหนมาบ้างค่ะนำมาเล่าสู่กันฟังบ้างซิ

10. tommy01

({)({)({)({)({)

แบบนี้เค้าเรียกเฮงจ้า:cool::cool::cool::cool:

11. นิพ_พาน

คนอื่นๆๆฉลองการถูกหวย แต่ป้าเม้าท์ แกถูก100 กับ 00
    ยอดเงิน 3 หมื่นกว่า ต้องไปนั่งสวดมนต์ทำใจค่ะ เพราะคนที่
    ป้าซื้อหวยด้วยอ้างว่าซื้อไม่ทัน สงสารป้าจังเลยค่ะ ครั้งแรกใน
    ชีวิตที่ป้าบอกว่าถูก 3 ตัวตรงๆๆ แต่ไม่ได้ตังค์:'(
    ทำไมคนเรานี่หนอไม่หิริโอตัปปะกันบ้างเลย
    ขอเป็นกำลังใจให้ป้านะคะ งวดหน้าขอให้ป้าถูกมากกว่าเดิมค่ะ
    ส่วนเรา ร่วมทำบุญกับผู้ประสบภัยน้ำท่วมทางภาคใต้
    โดยมีคุณหนึ่ง yakuzaa12 เป็นโต้โผใหญ่ค่ะ คุณหนึ่ง
    จะบินลงหาดใหญ่วันนี้แล้วค่ะ เพื่อไปดูว่าต้องให้การช่วยเหลือ
    ด้านใดกันบ้างเห็นว่า น้ำขาดแคลนอย่างแรง ตอนนี้ใต้วิกฤต
    อย่างหนักเมื่อเช้าดูข่าว ที่หาดใหญ่น้ำท่วมเมื่อคืนถึงตึก 2 ชั้น
    แล้วค่ะ หากใครพอมีปัจจัยก็ช่วยๆๆกันนะคะ เพื่อนมนุษย์ร่วมโลก
    ของเรากำลังเดือดร้อนอย่างหนักค่ะ น้ำใจจากท่านคนละเล็กละน้อย
    รวมกันก็เป็นปัจจัยก้อนใหญ่ ที่พอจะช่วยเหลือเยียวยาเพื่อนผู้เดือดร้อน
    กันได้นะคะ

เศรษฐีเรือทอง
    รวยเสียให้เข็ด

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 พฤศจิกายน 2010
  12. npat2511

npat2511 เป็นที่รู้จักกันดี

4 กุมภาพันธ์ 2010
    ขอบคุณมากคะ
    แต่ถูก ล็อต 1 ใบ จะคอยความรวยจากคุณอีกคะ

13. tommy01

จิตมนุษย์ยากแท้หยั่งถึง คิดแล้วขนลุก นรกชัดๆ

14. นิพ_พาน

ใช่เลยค่ะ เวลาซื้อนี่เราต้องซื้อกับเจ้ามือ
    ประจำที่ไว้ใจได้ จริงๆแล้วเขาจะเขียนใบให้
    เรานะ เพื่อเป็นหลักฐาน แต่ถ้าไปซื้อตอนใกล้
    ปิดนี่ทางที่ดีให้เขา โทรถามซื้อต่อหน้าเราเลย
    จะได้รู้ว่าซื้อทันไหม อย่างกรณีของป้าเม้าท์นี่
    อาจคิดได้ 2 แง่ 1.คนซื้อเขาซื้อให้ไม่ทันจริงๆๆ
    หรือ 2.คนซื้ออาจเห็นว่าป้าเม้าท์แกซื้อไม่เคยถูก แล้วมันใกล้เวลาแล้วก็เลยรับไว้เอง แต่มันดันออก แล้วก็เลยมาอ้างกับป้าว่าซื้อไม่ทัน
    แบบนี้เขาเรียกว่าป้าโดนโกงค่ะ แต่ป้าแกปลงแล้วค่ะ แกว่าบาปกรรมมีจริง กรรมติดจรวดค่ะ

15. kotak50

kotak50 เป็นที่รู้จักกันดี

งวดหน้า ป้ารับใหม่ครับ รับให้มากกว่าเดิมหลายๆเท่าเลยนะ
    สาธุๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ(ผมก็จะรอรับด้วยเล็กๆน้อยๆสัก 2-3 ล้าน)
    คงพอทำบุญ ช่วยคนที่เดือดร้อนนะ ฮิๆๆๆๆๆๆๆ 55555555

16. ป้าเม้าท์

ป้าเม้าท์ เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมากค่ะกับคำอวยพร ขอให้เป็นจริงโดยเร็วพลันด้วยเถอะค่ะ
    จะบาปไม๊? คะเพราะบอกจริงๆ ป้าเตรียมทำบุญหลายที่เลย เพราะลองคิดเงินแล้วไม่เคยถูกแบบนี้ ก็เลยเตรียมเลยว่าจะไปทำบุญช่วยน้ำท่วม ทำบุญกฐิน 2 วัด แล้วทุกอย่างก็กลายเป็นลม ป้าเองก็ใช่ว่าจะร่ำรวยนัก แต่พอคิดว่าจะมีเงินจากการเสี่ยงโชคก็อยากทำบุญ เพราะปกติก็ทำได้ตามอัตภาพนิดๆ หน่อยๆ แต่ก็ยังตั้งใจเหมือนเดิมค่ะ ได้ไปหยอดเงินตามตู้ช่วยคนน้ำท่วม และก็ยังทำบุญกฐิน เหมือนเดิมค่ะ แล้วก็ไม่ลืมแผ่ส่วนบุญให้กับคนรับหวยด้วย
    ขอบคุณกับทุกท่านด้วยนะคะ ต้องบอกได้เดียวค่ะ ว่า "ช่างหัวมัน"

17. supapan26

supapan26 สมาชิกใหม่

ติดตาม และ ตามติดด้วยคนครับ

18. kaverat

kaverat เป็นที่รู้จักกันดี

งวดหน้าท่านใดมีดีๆ
    ก็นำมาโพสต์บอกกันละนะ จะได้มีโชคร่วมกัน
    จะได้ช่วยกัน ร่วมกันทำบุญละ อนุโมทนา..สาธุ..
    กับทุกท่านไว้ล่วงหน้าเลย

19. นิพ_พาน

ขอให้ป้าได้โชคลาภจากการถูกหวยครั้งหน้า
    มากกว่าเดิม ร้อยเท่าทวีคูณค่ะ ดีใจที่ป้าทำใจได้ค่ะ
    สุดยอดค่ะ :cool:

20. ป้าเม้าท์

ป้าเม้าท์ เป็นที่รู้จักกันดี

โอ้โห หนูวี ถูกใจจังเลยกับคำอวยพร เอาแค่ 10 เท่าก็พอค่ะ เด๋วจาเป็นลม ยังไงชีวิตป้าก็ต้องเดินหน้าต่อไป เรื่องของเมื่อวานช่างมันนะ พรุ่งนี้ยังมีหวัง และถ้าวันที่ 16 หนูวี มีสิ่งดีๆ มาฝากสมาชิกฯ อีกละก็ แหร่มเลย
    " ถ้าไม่ทกข์ จะรู้ถึง สุข ได้อย่างไร" เราคงมีโอกาสได้เจอกันนะ " หนูวี "