รวมสูตร เลขเด็ด หวย หวยเด็ด หวยดัง เลขเด็ดงวดนี้ รวยแน่ๆ ถูกมาแล้วหลายงวด

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Kamen rider, 28 มกราคม 2005.

1. tawan13

tawan13 เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤศจิกายน 2009
    ฮุๆๆๆๆๆ มาติดตามพี่ นิพ พาน พี่สาวใจดีครับ

2. arthan_watt

arthan_watt สมาชิกใหม่

ของเขาดีจริงๆครับ หมายถึงจิตใจและ ความทุ่มเทเพื่อพี่น้อง บอร์ด นี้ทุกท่านนะครับ

3. thongnana

thongnana สมาชิกใหม่

แล้ว 993 มันมาได้ไงฟ่ะ 555555+++++
    มันก็มาตามที่เขาสั่งให้มานะซิฟะ 55555
    ว่าแต่ว่าเรา มัวเมา 0 3 7 กะ ช้าง อยู่ที่ไหน ถึงได้ลืม 993 เฮ้อ ! เสียดายยยยจัง

ผมลองๆโพสดูไม่เคยโพสข้อความใดๆเข้ามาเลย เข้ามาครั้งแรกก็ขอกระเซ้านิดหน่อย คงไม่ว่ากันนะ

4. sujjung

sujjung เป็นที่รู้จักกันดี

22 กรกฎาคม 2009
    ว่าง ๆ ก็เข้ามาช่วยกันแปลปริศนานะคะ...ยินดีต้อนรับค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 ธันวาคม 2010
  5. kotak50

kotak50 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณ คุณนิพ พาน มากครับ
    สู้ๆๆกันต่อไป ต้องติดตามผลงานกันละครับ
    ร่วมด้วย ช่วยกันนะครับ จะได้ร่วมกันรวยๆๆๆจ้า

6. แก้วกรอง

แก้วกรอง เป็นที่รู้จักกันดี

10 กันยายน 2009
    พี่นิพ_พาน หนูก็แฟนขับ(ขับเองไม่เป็น)ของพี่นิพ_พานเหมือนกันนะคะ
    ต้นปีที่มีดูดวงปีนี้จะถูกหวยมั้ย เขาดูว่าปีนี้หนูจะไม่ถูกหวยก็จริงของเขานะ
    ปีนี้หนูไม่ถูกหวยเลย..แต่ก็ยังซื้อ เฮ้อ..ก็อยากถูกหนินา..

7. นิพ_พาน

นิพ_พาน เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2009
    อีก 2 งวด ก็จะขึ้นปีใหม่แล้ว อาจจะถูก
    ปีใหม่ต้นปีก็ได้นะ หวย 2 ตัวไม่ถูก ก็ซื้อตัวเดียว
    ไปเลย ลอยไปเลย ยังถูกง่ายก่วานะ

8. thongnana

แหม...เล่นรหัสลับ 0 3 7 เลยเหรอ คนอื่นจะรู้มั้ยเหนอ...ว่ามันคืออะไร? อิอิ
    ว่าง ๆ ก็เข้ามาช่วยกันแปลปริศนานะคะ...ยินดีต้อนรับค่ะ<!-- google_ad_section_end -->

037 ไม่ใช่รหัสลับอะไรหรอกครับ คอเบียร์ ช้าง ไฮเนนเกน สิงห์ ลีโอ จะรู้ดีว่า 037 คือเบียร์อะไร

ยินดีที่จะเข้ามาพูดคุย แบ่งปัน ตัวเลขกัน โดยปกติผมจะถนัดดู (อ่านซะมากกว่า) และชอบกระเซ้าคนเล่น ด้วยมิตรภาพที่ให้เกียรติกัน วันนี้คุยแค่นี้ก่อน วันๆผมจะอยู่หน้าคอมมากกว่าที่จะอยู่นอกบ้าน สวัสดีนะครับ ไม่ไปไหนอยู่หน้าคอมนี่แหละ

9. lonely_time

lonely_time เป็นที่รู้จักกันดี

19 สิงหาคม 2009
    มาจากชื่อเบียรน่ะ LEO อ่านกลับหัวจร้า

10. Thongkerd

Thongkerd เป็นที่รู้จักกันดี

1 กุมภาพันธ์ 2008
    งวดสิ้นเดือนนี้เริ่มได้หรือยังครับใจ ร้อนแล้ว...วัยรุ่นนะ 5555..

11. นิพ_พาน

ขอเชิญร่วมทำบุญบริจากพระธาตุเพื่อบรรจุในองค์พระธาตุ

แหมวัยรุ่นใจร้อนจริงๆๆนะ ก่อนเอาเลขหวยขอบอกงานบุญก่อนนะจ๊ะเด็กๆๆๆทุกคน เด็กหนวดและไม่หนวดทุกคนเลย

<!-- google_ad_section_end -->

<HR style="COLOR: #ffffff; BACKGROUND-COLOR: #ffffff" SIZE=1><!-- google_ad_section_start -->ขอเรียนเชิญเพื่อนๆๆมิตรรักกัลยาณมิตร
    ทุกท่านร่วมทำบุญขอรับพระธาตุเพื่อบรรจุใน
    พระเจดีย์ธาตุเจ้ามงคลศรีรัตน์มุรีนาถสร้างที่วัดหนองมะกัง ต.ศรีเมืองชุม อ.แม่สาย จ.เชียงราย ภายในองค์พระธาตุมีพระที่ปั้นด้วย
    มือสวยมากๆๆด้วยค่ะ ร่วมส่งบุญมาได้ที่น้องเอ็ม
    นายอนุวัธ สายบุญผ่อง15 หมู่ 8 ต. ศรีเมืองชุม องแม่สาย จ.เชียงราย 57130
    <O:p</O:p<O:p</O:p
    ร่วมบุญได้ทั้ง พระบรมสารีริกธาตุ พระปัจเจกธาตุ พระอรหันตธาตุ

ร่วมส่งได้เรื่อยๆๆนะคะ เพราะโครงกราณ์สร้างยังอีกประมาณ
    3ปีกว่าถึงจะเสร็จค่ะ ท่านใดที่ได้ร่วมบุญขอให้ท่าน เจริญทั้ง
    ทรัพย์ภายในภายนอก โรคภัยอย่าได้เบียดเบียน เจริญในธรรมทุกๆๆท่านค่ะ<!-- google_ad_section_end -->

ขอรับบริจากพระธาตุนะจ๊ะ ไม่ใช่โพยหวย
    ใครสะสมโพยไว้มากๆๆไม่ต้องส่งมานะ ขอ
    แต่พระธาตุนะจ๊ะ มาร่วมบุญกันชาติหน้าเกิดมา
    จะได้มาพบกันอีกนะ ฉันคนขายเธอคนแทง 55555

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 พฤศจิกายน 2010
  12. นิพ_พาน

เอาปริศนานครสวรรค์มาแล้ว แต่เบื่อตีไม่ถูกเอามาดูคั่นเวลาแล้วกัน

ปริศนานครสวรรค์ ๑ ธันวาคม ๒๕๕๓
    หงส์หามหงส์ขึ้นบน..หงส์-หาม-หงส์
    หงส์สองตัวลงล่าง..หงส์-สอง

ปริศนาบิวเกรท
    ((((จะเบิ้ลหน้ามาเลขคู่ที่ต่ำๆส่วนท้ายนั้นตามด้วยเลยเกือบจะสูง))))
    งวดก่อนใครหลอกท่านบิวว้า เลขตอง งวดนี้เอาท่านบิวมาดูประกอบพลางๆๆ

ส่วนเลขลุงข้างบ้านอยากฝากไว้ว่า
    ดูแล้วก็ฝังมันไว้ตรงนี้อย่าเอาไปโพสต่อที่ไหน
    เพราะตอนนี้เลขแกดังมาก ดังไปถึงชัยนาทโน่น
    หากงวดที่แล้ว ออก93 ล่าง จะมีคนถูก 5ล้านบาทเลย
    แล้วหากมันดังมากไป เดี๋ยวมันจะมาไม่ถึงพวกเรานะ
    งวดนี้แกให้ 1 มาตัวเดียวแต่ยังไม่ได้บอกว่าบนหรือล่าง คาดว่าก่อนหวยออก 2 วันประมาณ 26 น้องเขา
    ถึงจะมาบอกนะ สัญญาเมื่อสายันต์นะว่าจะไม่เอาเลข
    ของลุงแกไปโพสต่อ เหยียบไว้ตรงนี้เลย
    มาแล้วค่ะเลขลุงข้างบ้าน ให้ 1ตัวเดียว
    3 ตัว 581 31 71 81
    ล่าง 31 71 81 กัน 82

งวดนี้ออก 1ธันวาคม ก่อนหน้าได้เลขคนในกอง
    1 พย 517 แต่ที่สังเกตุจะออกเลส 1เดือน งวดนี้
    อาจออก 517 ก็ได้นะ ซื้อติดไว้บ้างนะ
    ขอให้ทุกท่านโชคดีค่ะ

เศรษฐีเรือทอง.....
    นะชาลีติ นะชาลีติ นะชาลีติ.....

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 พฤศจิกายน 2010
  13. thongnana

มาจากชื่อเบียรน่ะ LEO อ่านกลับหัวจร้า<!-- google_ad_section_end -->

ชื่อเบียร์นี่สวยนะ

14. tawan13

tawan13 เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤศจิกายน 2009
    แต่ผมชอบ 071 หรือ 170 มากกว่าครับ

15. sujjung

113 บน
    11 ล่าง
    ตีมันอย่างนี้แหละ...ไม่ต้องคิดลึก...หงษ์ก็อยู่ตระกูลนก..(สัตว์ปีก) ตีเป็น 1 หาม-3
    คิดลึกมากเลขมันชอบเลยไปออกอย่างอื่น งวดนี้เอามันง่าย ๆ อย่างนี้แหละ

16. วิปัสนะ

วิปัสนะ เป็นที่รู้จักกันดี

9 พฤศจิกายน 2009
    535 , 636
    52 , 62 , 12 , 66 , 11 ,55 (คิดว่าน่าจะประมาณเนี้ย...เฮ้อ)rabbit_scary

17. Thongkerd

Thongkerd เป็นที่รู้จักกันดี

1 กุมภาพันธ์ 2008
    งวดที่แล้ว 993 งวดที่จะถึงนี้เลขอาจกลับหัวลง 663,366,636 อาจเป็นไปได้มาก
    หงษ์คือ หก

18. supahron_lee

supahron_lee Active Member

7 พฤศจิกายน 2010
    ไป search เล่นๆ ในเวบ ทำนายฝันมาได้ตามนี้ครับ

ฝันหงษ์หามหงษ์ วันพุธ ท่านว่าจะมีชื่อเสียงเกียรติยศแผ่ไปทั่วไกล ความฝันนี้ อาจจะมีผลต่อบุตรหลาน หรือ คู่ครอง

ความฝันนี้ อาจจะมีผลต่อบุตรหลาน หรือ คู่ครอง

ตัวเลขนำโชค ได้แก่ 10 , 554 , 737 , 136 , 808
    สีนำโชค ได้แก่ สีขาว
    ทิศนำโชค ได้แก่ ทิศตะวันออกเฉียงเหนือ

กดมาเล่นๆ ครับ ให้ดูคลายเครียด กดตามคำปริศนาแล้วเลือก วันที่ฝันเป็นวันหวยออก ฮ่าๆ

19. sujjung

ขอบคุณ...คุณนิพ_พานค่ะ....ขอให้คุณนิพ_พานและสมาชิกทุกท่านถูกหวยมีโชคทุกท่านนะคะ
    ปล. ครอบครัวคุณนิพ_พาน น่ารักจังเลยค่ะ

20. arthan_watt

arthan_watt สมาชิกใหม่

เอ่อ ดีครับ มีปริศนามาให้คิดแต่ วันได้มีเวลา คำนวณกันสนุกดี ขอบคุณมากครับพี่นิพพานแสนน่ารักและใจดี โฮะๆ