รับดูดวงฟรีทางเวบบอรด์3คำถามคะ(ถ้าทางอีเมล์จะให้ดูได้2ข้อนะคะ)

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย นพสร, 21 ตุลาคม 2007.

1. นพสร

นพสร เป็นที่รู้จักกันดี

ชื่อ กานต์ ครับ เกิด วัน พุธ ที่ 12 เมษายน 2521 เวลาประมาณ 6.00 am.
    อยากทราบว่า
    1. ความรักช่วงนี้ เป็นอย่างไรบ้าง
    2. ทำไมถึงมีแต่ผู้ชายมาชอบ ไม่เห็นมีผู้หญิงมาชอบบ้างเลยครับ
    3. หน้าที่การงานจะดีขึ้นหรือไม่ครับ
    ++++1. จะได้เจอคนถูกใจนะคะ คนๆนี้เป็นคู่ที่เคยสร้างเวร สร้างกรรม ร่วมกันมานะคะ
    ส่วนแฟนเก่า โอกาสกลับมาคืนดีกันมีเยอะมากคะ
    2. คุณชอบเก็บตัวนี่คะ จะหาสาวไหนมาชอบ
    3. อุปสรรคเข้ามารวบตัวแต่ จะเอาชนะฟันผ่าได้สำเร็จ

สมาชิก

นาย พงศกร ลิ่มไพบูลย์ เกิด วันพุธ 7 พฤษภาคม พ.ศ. 2529 ปีขาล เวลา 6.10 น.
    1. ผมจะเรียนจบปริญญาตรีหรือมั๊ย
    ++++++เตรียมหาเช่าชุดครุยได้เลยนะคะ ไม่มีปห คะ
    2. อนาคตควรทำงานอะไร จึงจะดี
    ++++งานด้านต่างประเทศ งานส่งออก งานเกื่ยวกับนิตยสาร งานทางด้านขายเครื่องแพทย์
    เหมาะที่สุดคะ
    3. เนื้อคู่ของผมมีลักษณะอย่างไรเจอกันตอนอายุเท่าไหร่
    +++++++เนื้อคู่คุณนิสัยขี้หึงแบบร้ายกาจ หน้าตาดีพอสมควร แต่นิสัยด้าวร้าว ใจร้อนคะ
    เจอไปแล้วนะคะ เท่าที่ดู

แฟนชื่อกระแต
    เกิด 2 กรกฎาคม 2528
    เวลาเกิดไม่ทราบ
    เพศหญิง
    สถานะภาพ โสด
    เกิดที่หนองคาย
    1.อยากทราบว่าคนนี้เป็นเนื้อคู่ของผมหรือไม่
    แล้วเค้ารักผมจริงหรือเปล่า เพราะมีคนมาจีบเค้าเยอะมาก (ตอนนี้ดูท่าทางจะแอบปันใจให้คนอื่นด้วย)
    พอดีช่วงนี้ประสบปัญหาไม่เข้าใจกันกับแฟน ทะเลาะกันบ่อยมาก และไม่ได้คุยดีๆกันมาหลายวันแล้ว
    ทั้งๆที่ตอนเดือนตุลาคมนั้น รักกันหวานซึ้งมาก เข้าใจกันทุกอย่าง ยอมกันในทุกๆเรื่อง
    เรียกได้ว่าเป็นช่วงที่สวีทที่สุดตั้งแต่ที่เคยคบกันมาเลย
    ++++ในอนาคตจะเลิกกันแน่นอนคะ
    2.อยากถามว่า ผมกับเค้าจะกลับมารู้สึกดีๆ เหมือนช่วงตุลาคมได้ไหม(เมื่อไร)
    +++++จะได้ปรับความเข้าใจกันแต่ไม่ ก้าวหน้าไปมากกว่าที่เป็น
    3.อยากให้ดูพื้นดวงเรื่องความรักให้ด้วยน่ะครับ(เน้นเรื่องแต่งงาน)
    +++คุณหาแฟนไม่ยากเลยนะคะ อย่าคิดมากไป
    ขอบคุณมากครับ

prince_of_tear

ชื่อ กฤตภาส เกิด ศุกร์ 18 เมษายน 2512 20.15 น
    1. กำลังหางานใหม่ จะไดอย่างที่หวังไว้และ้ประมาณเมื่อไหร่ครับ
    ++++จะสมหวังในเดือน เดือน เมษาคะ
    2. ถ้าจะทำธุรกิจส่วนตัวควรทำประเภทไหนดีครับ
    +++ งานด้านวงการบันเทิง งานผับ งานที่เลิกดึกๆ เหมาะมาก เช่น ขายของให้พวกนักเทื่ยว
    ร้านอาหารตอนดึก เปิดบาร์
    3. ที่ดินของตัวเองที่จะขาย จะขายได้เมื่อไหร่ครับ (ที่ดินที่เชียงใหม่และเพชรบุรี)
    ++++ขายยาก ปีหน้าก็ใช่จะขายได้
    ขอบคุณครับ

ดาคะ เกิดวันอังคาร 8 สิงหาคม 2521 เกิดเวลาประมาณ 7โมงเช้า 30 นาที
    1. ถ้าหางานใหม่ปีหน้าจะได้งานที่ดีกว่าที่เก่ารึป่าว
    ++++ งานดีกว่านะคะ
    2. เรื่องเงิน+โชคลาภบ้างไหมคะ+++ มีลาภนะคะ เล่นการพนันได้
    3. จะได้แต่งงานอายุประมาณเท่าไหร่คะ+แต่งงานช้าคะ เพราะจิงๆ คุณต้องแต่ ตั้งแต่ปี 2549-2550 แล้วนะคะ
    ถ้าไม่แต่ง 2550 ต้องรอปั 2552 นะคะ
    ขอบคุณคะ/ขอให้คุณมีความสุขนะคะและสุขภาพแข็งแรงนะคะ

2. นพสร

เน็ต
    สมาชิก

--------------------------------------------------------------------------------
    หวัดดีครับ ผมเกิดวันอังคาร 16 กรกฎาคม 2528 เวลา 14.17 พะเยา
    ขอถามเรื่อง
    1. การงานน่าจะเหมาะกับงานอาชีพไหนครับ
    ตอนนี้กำลังเรียนเกี่ยวกับงานออกแบบผลิตภัฑณ์และผมกำลัง
    สนใจงานเกี่ยวภาพยนต์หรือเขียนบท
    ++++++++ดวงนี้เป็นศิลปิน ดาราได้นะคะ ผันตัวเองเป็นนักแสดงได้คะ
    จะสามารถไปได้ดีกว่าที่คุณคิดอีก
    อาชีพที่เหมาะ จะเป็นงานที่ ใกล้แหล่งน้ำนะคะ
    เช่นประมง ขายน้ำ ขายอาหาร งานด้านเดินทางทางน้ำ
    ค้าขายใกล้แม่น้ำ ทะเล น้ำตก จะขายนะคะ
    ขายเหล้า ขายน้ำอัดลม หรือ ออกแบบ บรรจุภัณฑ์พวกยา พวกเครื่องดื่มจะเด่นมาก

2. ความรัก
    +++ทำใจซะ ไม่สมหวังคะ
    3. สุขภาพครับ +++ไม่มีอะไรแข็งแรงเหมือน เด็กวัยรุ่นคะ

เน็ต
    peaceful
    สมาชิก

เกิดวันอังคารที่ 14 มกราคม 2512 เวลา 06.00 เช้า มาเลเซีย
    แฟน เกิดวันเสาร์ ที่ 27 เมษายน 2511 เวลา 20.20 สุราษฏร์ธานี
    คำถาม
    1 การเงินเมื่อไหร่จะดีขึ้น
    ลงทุนในหุ้น ยังขาดทุนอยู่เลยค่ะ
    ปีนี้มีแต่จ่ายเงินออกไป การเงินแย่มากค่ะ
    ++++ทำใจซะปีหน้าจะแย่ลงกว่าเดิมอีก
    2 การงาน จะได้งานที่เหมาะสมเมื่อไหร่คะ
    ++++ตกงานระยะยาวคะ ให้ไปทำบุญหน่อยนะคะ
    ที่ทำอยู่ตอนนี้เหมาะหรือยังคะ ตอนนี้เล่นหุ้นกับขายของทางเน็ตอยู่ค่ะ
    +++++++++ขายของทางเน็ตจะแย่นะคะ เรื่องเล่นหุ้น พอไปรอดนะคะ
    3 ความรัก เป็นไงบ้างคะ
    ขอบคุณค่ะ

เกิดวันอาทิตย์ที่ 13 กรกฎาคม 2523 เวลา 12.35 น.
    1.ถามเรื่องคู่ว่าเขามีลักษณะอย่างไร จะเข้ามาเมื่อไรคะ
    ++++แฟนคุณรวยนะคะ หน้าตาดีทีเดียว แถมเขาจะหลงคุณมากด้วย
    2.จะได้แต่งงานอายุประมาณเท่าไรคะ
    +++ 32 คะ
    3.ควรทำบุญกุศลอะไรเสริมดวงชะตาในช่วงนี้ดีคะ

+++ ทำบุญให้เจ้ากรรม นายเวรนะคะ ( กรวดน้ำให้บ่อยๆนะคะ)
    [/quote]
    ชื่อจูน เกิดวันศุกร์ที่ 19 มิถุนายน 2524 ปีระกา เกิดเวลา 19.35
    1.อยากทราบว่าเนื้อคู่จะมาเมื่อไหร่+++แต่งงานช้านะคะ แต่จะได้แต่งกับคนแก่กว่า
    หน้าตาคมเข้ม ผิวคล้ำ นิสัยดีมากด้วย
    2.มีเกณฑ์ทำงานภาครัฐรึเอกชนจะดีกับตัวเองคะ
    +++ทางเอกชนคะ
    3.การเงินในอนาคตเป็นอย่างไรบ้างคะ
    ++++ พอมีใช้คะ แต่ไม่จัดว่ามีเหลือเก็บ

พลังการให้คะแนน: 0
    ชื่อ ปทิตตา ค่ะ เกิดวันพุธ กลางวัน 27 มีนาคม 2534 ปีมะแม เวลา 14.19 น.
    อยากทราบว่า คนที่แอบชอบใช่เนื้อคู่มั้ย เค้าคิดกับเรายังงัย และความรักในอนาคต
    คนที่แอบชอบ เกิด วันศุกร์ ธันวาคม 2528 ปีฉลู ค่ะ รบกวนช่วยตอบหน่อยน้าคะ

++++ใช่คะ เป็นคนที่เคยเจอกันมาหลายชาติ
    แต่ระวังโดนหลอกนะคะเพราะเขามีแฟนแล้ว หาคนอื่นดีกว่าไหมคะ

ชื่อปูเป้ค่ะ อายุ 16 เกิดวันพุธ(พุธกลางวัน) 4 ก.ย.2534 เวลา 13.30
    1.ความรักปีหน้าจะเป็นอย่างไร - ระวังถูกหลอกนะคะ ทางนั้นคิดแต่เรื่องใต้สะดือ

2.การเรียนมีความก้าวหน้ามากขึ้นรึเปล่า+++ ดีมากนะคะ
    3.ฐานะครอบครัวจะดีขึ้นรึเปล่า +++ดีคะ

อร เกิดวันอังคาร 3 เมษายน 2522 เวลา 10.30 น.
    อยากถามเรื่อง
    1.การงาน ปีหน้าอยากเปลี่ยนงาน
    งานด้านไหนเหมาะสมกับตัวเองที่สุด (มีในใจค่ะ) แต่อยากรู้ว่าจะได้หรือไม่ค่ะ
    +++++++งานด้านศิลปะคะ เช่นงานออกแบบ ตกแต่ง งานบัญชี งานราชการ คะ( เงินไม่เยอะ แต่มีเครดิตดี มีสัวสดิการดีเหมาะคะ)

2. ความรัก เมื่อไหร่จะเจอคู่ (ที่ควรและเหมาะเป็นคู่บุญ) ซะทีคะ ปีหน้ามีแววไม๊คะ
    +++++++++ทำใจนะคะ รอคนจริงใจก็ต้องปี 2552เลยนะคะ
    3. การเงินค่ะ สภาพการเงินต่อ ๆ ไป เป็นอย่างไรคะ เมื่อไหร่จะมีเงินเก็บซะที
    ++++++++++พอเพียงนะคะ ท่องไว้แล้วจะดีเอง
    ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
    ขออนุโมทนาด้วยนะคะ

0 teewat

--------------------------------------------------------------------------------
    ผมชื่อ ตี๋ เกิดวัน อาทิตย์ ที่ 14 กรกฏาคม 2517 เวลาประมาณ 9.30 น.ปีขาล ที่ อ.เมือง จ.ลำปาง อยากทราบว่า ตอนนี้ตกงานอยู่ผมสมัครไว้หลายที่
    1. ตอนนี้ตกงานและมีเรื่องทุกข์ใจ
    อยากถามว่าผมจะได้งานหรือเปล่าครับ
    หรือจะทำธุรกิจส่วนตัวดี ควรทำอะไรดีครับ
    ++++++อย่าคิดมากนะคะ คุณจะได้งานที่มั่นคงมากคะ ถ้าเป็นธุรกิจส่วนตัว
    ก็ต้องขายพวกอุปกรณ์ไฟฟ้า จะเหมาะคะ
    2. อยากทราบว่าเนื้อคู่ของผมเจอหรือยังแล้วลักษณะเป็นอย่างไร ขอบคุณครับ
    ++++++++++เจอแล้วนะคะ จะได้กลับมาเจอกันอีกแล้วรักกันใหม่
    3. อยากทราบว่าจะตั้งตัวได้เมื่อไหร่
    +++ ตั้งตัวยากนะคะ สัก 37 ถึงจะพอตั้งตัวได้
    ขอบคุณครับ

3. นพสร

นาย พงศกร ลิ่มไพบูลย์ เกิด วันพุธ 7 พฤษภาคม พ.ศ. 2529 ปีขาล เวลา 6.10 น.

1. ผมจะเรียนจบปริญญาตรีหรือมั๊ย

++++++เรียนจบนะคะ
    +++++ด้านงานบริการเหมาะสุด

เช่น ฝ่านต้อนรับลูกค้า เป็นเซล ค้าขาย ทำงานด้านโรงแรม ฝ่ายบริการ งานท่องเทื่ยวเป็นไกด์ได้นะคะ
    3. เนื้อคู่ของผมมีลักษณะอย่างไรเจอกันตอนอายุเท่าไหร่
    แฟนสวยนะคะ จะเจอหลังจากนี้นะคะปี 2551 ช่วงปลาเดือน สิงหา

4. teewat

teewat สมาชิก

22 พฤศจิกายน 2007
    Tell Me

ขอบคุณครับ

5. hack super fast

hack super fast เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2006
    ขอคุณมากครับที่ทำนายให้ แต่ทำไมของผมทายสองครั้งอะครับ
    แล้วอันไหนถึงจะถูกครับผม หรือ เอาสองคำทำนายมารวมกันครับ

++++++เตรียมหาเช่าชุดครุยได้เลยนะคะ ไม่มีปห คะ
    ++++งานด้านต่างประเทศ งานส่งออก งานเกื่ยวกับนิตยสาร งานทางด้านขายเครื่องแพทย์
    เหมาะที่สุดคะ
    +++++++เนื้อคู่คุณนิสัยขี้หึงแบบร้ายกาจ หน้าตาดีพอสมควร แต่นิสัยด้าวร้าว ใจร้อนคะ
    เจอไปแล้วนะคะ เท่าที่ดู

++++++เรียนจบนะคะ
    +++++ด้านงานบริการเหมาะสุด

เช่น ฝ่านต้อนรับลูกค้า เป็นเซล ค้าขาย ทำงานด้านโรงแรม ฝ่ายบริการ งานท่องเทื่ยวเป็นไกด์ได้นะคะ
    แฟนสวยนะคะ จะเจอหลังจากนี้นะคะปี 2551 ช่วงปลาเดือน สิงหา

..............................

ปล. ยังไงก็ขอบคุณมากนะครับ ทายให้ไปในทางที่ดีทั้งสองครั้งเลย ขอบคุณมากๆ ครับ
    <!-- / message --><!-- sig -->

6. teewat

teewat สมาชิก

22 พฤศจิกายน 2007
    teewat

อยากให้ดูให้น้องผมด้วยนะครับ
    1. คม เกิด วันที่ 20 ก.พ.2519 เวลา 13.15 อ.เมือง จ.เชียงราย อยากถามว่าผมจะเจอเนี้อคู่เมื่อไหร่ครับเพราะผมยังไม่เคยมีแฟนเลย และงานที่ทำอยู่ก็มีแต่เรื่องเครียดถ้าผมจะออกมาทำธุรกิจเองจะดีใหมครับ ขอบคุณครับ

2. สุจารี บุญมีรัตน์ (ตู่) เกิด พฤหัสบดี 22 พฤษภาคม 2523 ปีวอก เวลา 5 ทุ่ม จ.นนทบุรีอยากดูเรื่องการงานว่าจะมีอุปสรรคหรือเปล่าเริ่มดีขึ้นหรือยังกับเรื่องเนื้อคู่ว่าตอนนี้เจอเนื้อคู่หรือยัง

3. เล็ก เกิดวันอังคาร ที่ 29 สิงหาคม 2521 เวลา ตี 5 กับ 25 นาที ก่อนเช้าวันพุธเกิดที่จังหวัด พะเยา อยากถามเรื่องการงาน เวลานี้ตกงานอยู่ และช่วงนี้มีข้อพิพาท อยากทราบว่าจะผ่านไปได้ไหมครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 ธันวาคม 2007
  7. bundit_tong

bundit_tong เป็นที่รู้จักกันดี

บัณฑิต หาญรักษ์ เกิดวันพุธ ที่ 25 กรกฎาคม 2522 ปี มะแมครับ เวลานั้น 17.00 กว่าๆนะครับ
    เรื่องที่จะรบกวนก็มีอยู่กัน 2 เรื่องครับ

1 ตอนนี้ผมจะตกงานแล้วครับ แต่ผมไปสอบ การบินไว้จะได้หรือเปล่า
    2 ปี2551 การงานผมจะเป็นอย่างไร ครับ

ขอโมทนากับการช่วยเหลือคนให้มีทางออกในครั้งนี้ด้วยนะครับ

8. (ธุลีดิน)

(ธุลีดิน) Active Member

31 สิงหาคม 2007
    ดอกบัวหยก เกิดวันที่ 18 ต.ค. 2524 เวลาประมาณ 17.00 น.
    1. การงานความทำงานเกี่ยวกับอะไร
    2. การเงินจะเป็นอย่างไรบ้าง
    3. ความรักจะเป็นอย่างไรบ้าง(kiss)

9. note_bank

note_bank เป็นที่รู้จักกันดี

ชื่อโน้ต เกิดพุธ วันที่ 7 เมษายน 2525 เวลา 12.08 น.
    1. การงาน เมื่อไหร่จะได้ดีหนอ เป็นเลขามาสักพักแล้ว
    2. เมื่อไหร่จะมีแฟนอ่ะ (เอาแบบตัวเป็นๆนะ ในฝันไม่เอา)
    3. เรื่องการเงิน มีจ่าย แต่ไม่มีเก็บ เมื่อไหร่จะรวยหน้อ

ตอนนี้ทุกอย่าง ทรง อย่างเดียว ไม่ดีขึ้น แต่ก้อไม่แย่ลง

ทำบุญ ทำบุญแล้วก้อทำบุญ

เมื่อไหร่จะได้ใช้บุญหนอ

ขอบคุณนะคะ

10. tanakan2

tanakan2 เป็นที่รู้จักกันดี

28 ธันวาคม 2007
    ***ขออนุโมทนาในทานนี้ด้วย***
    ชื่อ อ้อ เกิดศุกร์ 29 เมย. 20 ปีมะเส็ง เวลา 23.01 น. จันทบุรี
    1. เรื่องงาน เบื่องานเดิม เกี่ยวข้องกับคนอื่นมาก ปัญหาก็มากตาม เพื่อนร่วมงานและคนนอกชอบนินทาว่าร้าย อยากได้ทำงานที่ใช้ความคิด ความสามารถส่วนตัว วิขาการ หรือธุรกิจส่วนตัว ชาตินี้จะได้ทำไหม จะย้ายที่ทำงาน ระยอง จันฯ ชลบุรี ควรเลือกที่ใด และที่ใหม่จะดีกว่าเก่าไหม
    2.การเงินจะดีเมื่อไร ฐานนะวันหน้าเป็นอย่างไร
    3.คู่ครอง จะเจอกันเมื่อไร เป็นคนเช่นไร ดีไหม ลักษณะอย่างไร รักครอบครัวไหม จะแต่งงานเมื่อไร
    <!-- / message -->

11. นพสร

1. เรื่องคความรักเปรียบได้กับ ไฟที่มอดไหม้หัวใจของคุณไปเพียงฝ่ายเยว ขาดแรงบันดาลใจ ที่จะค้นหารักแท้ เลยต้องอยู่ไปเรื่อยๆ เรื่องงานไม่มีปัญหาเลยนะคะ รายได้จะถยอยเข้ามาเรื่อยๆ

2.การเงิน การงานไม่แจ่มใสนักนะคะ ยังต้องรอจังหว่ะที่ดีในอนาคตอ่ะคะ
    ระวังมีปัญหากับผู้ใหญ่ ไม่ก็คนมีอำนาจเหนือกว่านะคะ
    ความรัก จะเจอคนใหม่คนๆนี้จะ สามารถคบได้ถึงช่วงแต่งงานในเดือน มีนา 2551- พฤษภา 2551

3.เดือนที่คุณจะได้งาน มี 2 เดือนเด่นๆ นะคะ คือ กุมภา กับ เมษา 2551

เดือนนี้จะหางานได้เหมือนกันนะคะแต่ไม่ใช่ที่ใฝ่ฝันนะคะ
    แต่ถ้าตอนนี้มีงานทำแล้ว ในเดือน กพ และ เมษา จะได้รับข่าวดีเรื่องความก้าวหน้าแน่นอนคะ

12. นพสร

(good) :d (*) สอบผ่านนะคะ การงานปีนี้ จะดีกว่าเดิมเยอะคะ อย่าคิดมาก ไม่มีอะไรน่าห่วงคะ

13. ตาปืน

ตาปืน Active Member

19 ธันวาคม 2007
    23 กันยายน 2518 เกิด วันอังคาร เลา 23.13
    1. อาชีที่เหมาะกับผมนะครับ
    2. โรคกระเพาะเมื่อไหล่จะหายอะครับ
    3. ชีวิตข้างหน้าอีก 2 ปี จะเป็นยังไง

14. ahantharik

ahantharik เป็นที่รู้จักกันดี

23 ธันวาคม 2005
    รบกวนทีครับ
    ชื่อตั้ม เกิดวันอาทิตย์ที่ 12 ตุลาคม 2523 เวลา 11.51 ที่ กทม ขอถามเรื่อง
    1. การงานปี 51 ว่าจะมั่งคงไหม
    2. ความรัก
    3. ปีนี้ประสบความสำเร็จอะไรบาง
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ...

15. ms-bluemoon

ms-bluemoon Active Member

รบกวนทีนะคะ
    ชื่อใหม่ค่ะ เกิดวันศุกร์ที่ 20 มกราคม 2527 19.25 ที่กทม ขอถามเรื่อว
    1. เนิ้อคู่ค่ะ จะเจอกันเมื่อไร ที่ไหน ลักษณะอย่างไร นิสัยอย่างไรคะ
    2. เรื่องงานน่ะค่ะ งานอะไรเหมาะที่สุด อยากจะทราบว่าจะไปได้สูงสุดแค่ไหน
    3. ชีวิตข้างหน้าจะเป็นอย่างไรบ้าง

16. ladydancz

ladydancz สมาชิกใหม่

24 พฤษภาคม 2006
    รบกวนด้วยค่ะ นุ่นค่ะ
    เสาร์ที่ 5 มกราคม 2523 เวลา 14.09 ชลบุรี

1.ด้วยพื้นดวง เหมาะจะประกอบอาชีพด้านไหนถึงจะดีที่สุดค่ะ
    2.ปีนี้แต่งงานดีไหมคะ
    3.ปีนี้หนูมีเคราะห์อะไร ต้องระวังเป็นพิเศษหรือศัตรูอะไร ที่ต้องระวังกว่าเดิมไหมคะ

ขอบคุณมากค่ะ

17. ฉันทปาโล

ฉันทปาโล เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2007
    ชื่อ นันท์ ครับ เกิดวันอังคารที่ 23 พ.ย. 2519 เวลา 15.25 ที่ยะลาครับ
    1. ที่คบกันอยู่ตอนนี้ใช่เนื้อคู่ไหมครับ ( ทะเลาะกันประจำ )
    2. ประกอบอาชีพอะไรจึงเหมาะสม
    3. ชีวิตบั้นปลายเป็นอยางไร/เหมาะจะบวชหรือเปล่าครับ

18. pu002

pu002 เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนดูให้ด้วยนะคะ
    ชื่อปูค่ะ เกิด 24 กค. 2520 เวลา ตี 4.30 (ทางโหราศาสตร์ค่ะ)
    1.ตอนนี้มีปัญหากับคนรัก เรื่องมือที่สาม ทำไงดีคะ
    2.อยากให้ผู้หญิงเลิกกับคนของเรา จะแก้ไงดีคะ
    3.จะได้แต่งกับคนนี้หรือเปล่า
    คู่เกิด 8 มิย. 2515 เวลา 9.15 ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

19. พระหลวงพ่อ

พระหลวงพ่อ เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนด้วยนะครับ

ชื่อโน้ตครับ เกิด 16 มีนาคม 2525 ปีจอเวลาประมาณ 20.10 กรุงเทพครับ

1.เนื้อคู่ของผมมีรูปร่าง ลักษณะ นิสัย เป็นแบบไหนครับ

2.ผมจะแต่งงานปีไหนครับและแต่งแล้วจะมีเรื่องถึงต้องเลิกราหรือเปล่าครับ

3.ผมต้องทำงานด้านไหนถึงจะดีครับ

ขอบคุณมากนะครับ

20. nooeye

nooeye สมาชิกใหม่

10 กันยายน 2007
    รบกวนด้วยนะคะ
    ชื่อ แหม่ม เกิด 4 กรกฎาคม 2517 ปีขาล เวลา 18.30 น.โดยประมาณ อยากรบกวนถามว่า
    1.ตอนนี้มีเรื่องที่จะต้องฟ้องร้องไม่ทราบว่าจะมีดวงชนะหรือเปล่าคะ
    2.ดวงชะตาเหมาะที่จะประกอบอาชีพทางใดบ้างคะ
    3.ชีวิตจะมีความมั่นคง(ในทางการเงิน)มากน้อยแค่ไหนคะ

ขอขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ