เพื่อการกุศล ร่วมบุญรับพระ==หลวงปู่หมุนเสก=เหรียญปัจเจก=ครูบากฤษดา สุเมโธ ==มี5องค์เท่านั้น(หน้า6ค่ะ)

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย silarut, 25 กันยายน 2014.

1. ธัญญ์นิธิ

ธัญญ์นิธิ เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2005
    ผมได้รับพระปิดตาที่ระลึกแล้วนะครับ

ขอบคุณมากครับ

2. silarut

silarut เป็นที่รู้จักกันดี

29 กันยายน 2013

ศิขอขอบพระคุณทุกๆท่านเป็น อย่างยิ่งเลยค่ะ ศิดีใจมากที่ได้รับความร่วมมือร่วมใจจากสมาชิกเว็บทุกๆท่านในการร่วมด้วย ช่วยกันกับกฐินสร้างโบสถ์ในครั้งนี้ ศิประทับใจสมาชิกทุกๆท่านมากๆทุกๆท่านมีน้ำใจและร่วมด้วยช่วยศิในบุญครั้ง นี้จึงทำให้เกิดกองบุญนี้ขึ้นมาได้ ขอขอบพระคุณเว็บพลังจิตแห่งนี้ที่เอื้อเฟื้อสถานที่ในการบอกบุญ มายังทุกๆท่าน

ศิขอมอบพระปิดตาที่หลวงปู่หมุนท่านปลุกเสกพิธีเสา๕ของโรงพยาบาลวัฒนานครให้ แก่ทุกๆท่านที่ร่วมบุญกฐินสร้างโบสถ์นี้แทนคำขอบคุณจากใจศิค่ะ
    และศิขออนุโมธนาในบุญกุศลทั้งหมดทั้งปวงที่ทำด้วยจิตบริสุทธิ์นี้ให้ทุกๆ ท่านมีความสุขความเจริญยิ่งๆขึ้นไป มีสุขภาพที่แข็งแรง พรใดอันประเสริฐพรใดอันเลิศบนโลกใบนี้ขอประทานแก่ทุกๆท่านด้วยเทอญ

ขอบพระคุณเป็นอย่างยิ่งค่ะ

3. silarut

วันนี้เป็นวันร่วมบุญวันสุดท้ายแล้วท่านใดประสงค์ร่วมบุญกฐินสร้างโบสถ์นี้ศิยินดีเป็นอย่างยิ่งค่ะ

ศิขอขอบพระคุณทุกๆท่านเป็น อย่างยิ่ง ซึ่งทุกๆท่าน่ร่วมด้วยช่วยกันกับกองบุญที่ศิตั้งใจรวบรวมนี้จนกระทั่งแม้ วันนี้เป็นวันสุดท้าย
    ศิก็ได้รับแรงร่วมมือร่วมใจกับกองกฐินสร้างโบสถ์นี้ไม่ขาดสาย

ขอขอบพระคุณน้ำใจ ศิขอขอบพระคุณสมาชิกเว็บพลังจิตทุกๆท่านเป็นอย่างยิ่งค่ะ

4. silarut

สำหรับท่านใดที่จองรายการร่วมบุญไว้และยังไม่ได้โอนรบกวนโอนภายในวันนี้
    ได้ถึงเวลา 20.00 น.นะค่ะและท่านใดประสงค์ร่วมบุญศิยินดีค่ะร่วมบุญได้ถึง 20.00น.สองทุ่มวันนี้นะค่ะ
    เนื่องจากศิต้องรวบรวมเพื่อนำไปตั้งกองกฐินในวันพรุ่งนี้เช้าเพื่อที่จะได้ทราบยอดที่แน่นอนค่ะ

สำหรับพระปัจเจกมิได้รับพระปิดตาร่วมด้วยนะค่ะเนื่องจากเป็นรายการพิเศษที่ผู้นำมาทำบุญต้องการนำเงินไปก่อสร้างพระอุโบสถทั้งจำนวนสำหรับกองกฐินนี้เท่านั้นค่ะ

สำหรับท่านที่จองวัตถุมงคลพระผงนั่งตั่งไว้ไม่ได้โอนภายในเวลา20.00น.วันนี้ศิขอตัดสิทธิ์ทั้งหมดนะค่ะเนืี่องจากต้องการนำไปทำบุญกฐินสร้างพระอุโบสถเท่านั้นค่ะ

ศิขอขอบพระคุณสมาชิกเว็บทุกๆท่านเป็นอย่างยิ่งที่ร่วมด้วยช่วยกันกับกองบุญที่ศิตั้งใจรวบรวมนี้ค่ะขอขอบพระคุณนำ้ใจของทุกๆท่านจากใจค่ะ

5. pcharn

pcharn เป็นที่รู้จักกันดี

ขอร่วมทำบุญ 1,000 บาทครับ (พระปิดตาแบบละ 2 องค์)

6. นายสมชัย สว่างทิพ

นายสมชัย สว่างทิพ เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2009
    ร่วมทำบุญ 400 บาท โอนให้แล้วครับ atm ไทยพาณิชย์เข้า กรุงไทย เวลา 14.30 location 0582 seq 1275 date 181014

7. pcharn

pcharn เป็นที่รู้จักกันดี

แจ้งโอนเงิน 1,000 บาท เมื่อ 18/10/2557 เวลา 14.43 น. ที่อยู่ตาม pm ครับ

8. ยุภาภรณ์

ยุภาภรณ์ เป็นที่รู้จักกันดี

8 กุมภาพันธ์ 2008
    โอนร่วมบุญแล้ว ที่อยู่ใน PM ค่ะ

9. seekerpunch

seekerpunch เป็นที่รู้จักกันดี

ร่วมทำบุญด้วยครับ โอนจำนวน 100.05 บาท เวลา 19.10 น.

10. silarut

สรุปยอดร่วมบุญทั้งหมดค่ะ

11. silarut

ศิขอ ขอบพระคุณทุกๆท่านเป็น อย่างยิ่งเลยค่ะ ศิดีใจมากที่ได้รับความร่วมมือร่วมใจจากสมาชิกเว็บทุกๆท่านในการร่วมด้วย ช่วยกันกับกฐินสร้างโบสถ์ในครั้งนี้ ศิประทับใจสมาชิกทุกๆท่านมากๆทุกๆท่านมีน้ำใจและร่วมด้วยช่วยศิในบุญครั้ง นี้จึงทำให้เกิดกองบุญนี้ขึ้นมาได้ ขอขอบพระคุณเว็บพลังจิตแห่งนี้ที่เอื้อเฟื้อสถานที่ในการบอกบุญ มายังทุกๆท่าน

ศิขอมอบพระปิดตาที่หลวงปู่หมุนท่านปลุกเสกพิธีเสา๕ของโรงพยาบาลวัฒนานครให้ แก่ทุกๆท่านที่ร่วมบุญกฐินสร้างโบสถ์นี้แทนคำขอบคุณจากใจศิค่ะ
    และศิขออนุโมธนาในบุญกุศลทั้งหมดทั้งปวงที่ทำด้วยจิตบริสุทธิ์นี้ให้ทุกๆ ท่านมีความสุขความเจริญยิ่งๆขึ้นไป มีสุขภาพที่แข็งแรง พรใดอันประเสริฐพรใดอันเลิศบนโลกใบนี้ขอประทานแก่ทุกๆท่านด้วยเทอญ

12. Golf19

Golf19 เป็นที่รู้จักกันดี

12 กุมภาพันธ์ 2013
    ผมได้รับพระปิดตาที่ระลึกแล้วนะครับ

ขอบคุณมากครับ

13. Kaewdam

Kaewdam เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับพระแล้วครับ ขอบคุณครับ ขอบคุณที่ส่งลูกแก้วมาให้บูชาด้วยนะครับ น้ำใจดีจริงๆครับ

14. silarut

รายการนี้ศิต้องขอขอบพระคุณคุณสิริพันธ์เป็นอย่างยิ่งเลยค่ะ คุณสิริพันธ์ได้นำวัตถุมงคลส่วนตัวมาร่วมด้วยช่วยศิเพื่อนำไปทำบุญกฐินสร้างโบสถ์นี้และได้มอบลูกแก้วให้คุณKaewdam ศิขอขอบพระคุณน้ำใจของคุณสิริพันธ์จริงๆค่ะท่านเป็นผู้มีศรัทธาแรงกล้าและมีจิตเป็นกุศลโดยแท้ค่ะ ขอบพระคุณเป็นอย่างยิ่งค่ะ

15. silarut

ศิจัดส่งพระที่ระลึกให้ทุกๆท่านแล้วนะค่ะยกเว้นของอาจารย์นกกับของคุณSPkศิขออนุญาตจัดส่งให้วันศุกร์นี้นะค่ะ

ศิขออนุโมธนาในบุญกุศลทั้งหมด ทั้งปวงที่ทำด้วยจิตบริสุทธิ์นี้ให้ทุกๆ ท่านมีความสุขความเจริญยิ่งๆขึ้นไป มีสุขภาพที่แข็งแรง พรใดอันประเสริฐพรใดอันเลิศบนโลกใบนี้ขอประทานแก่ทุกๆท่านด้วยเทอญ

ศิข
    อขอบพระคุณทุกๆท่านเป็นอย่างยิ่งมากๆค่ะที่ร่วมด้วยช่วยศิในกองบุญ กฐินสร้างโบสถ์นี้และขอขอบพระคุณเว็บพลังจิตแห่งนี้ที่เอื้อเฟื้อสถานที่บอก บุญมายังทุกๆท่านค่ะ

ศินำภาพงานบุญมาฝากทุกๆท่านค่ะ
    ขอบพระคุณสมาชิกเว็บพลังจิตทุกๆท่านเป็นอย่างยิ่งค่ะทุกๆท่านมีน้ำใจงามยิ่งนักและเป็นผู้มุ่งบำเพ็ญบุญกุศลโดยแท้
    และขอขอบพระคุณคุณสิริพันธ์เป็นอย่างยิ่งกับน้ำใจของท่านที่นำวัตถุมงคลมาร่วมด้วยเพื่อนำไปสร้างโบสถ์ในครั้งนี้ศิซึ้งในน้ำใจของท่านยิ่งนัก

ศิขอขอบพระคุณค่ะ

16. prasit sukkanda

prasit sukkanda เป็นที่รู้จักกันดี

11 ธันวาคม 2011
    สวัสดีครับ
    ไม่ทราบว่าจะขอร่วมบุญต่อกฐินได้อีกหรือเปล่าครับ

17. silarut

สวัสดีค่ะคุณprasit
    เนื่องจากงานกฐินสร้างโบสถ์ได้ทอดเรียบร้อยแล้วเมื่อ19 ต.ค. 57
    แต่หากประสงค์ร่วมบุญศิยินดีค่ะ แต่รายได้ส่วนนี้นำเข้าโรงพยาบาลวัฒนานครค่ะ