สอนวิธีดูออร่า ใครอ่านกระทู้นี้จบจะสามารถดูออร่าของตัวเองและคนอื่นได้

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย com16, 6 มกราคม 2010.

1. ingshie

ingshie เป็นที่รู้จักกันดี

เห็นเป็นสีขาว ทองๆ เป็นส่วนใหญ่ แต่ก็มีสีเขียว แดง เหลือง มีชมพูออกมาเล็กๆ

ไ่ม่แน่ใจนะ >.<

แต่สีพิ้นฐานบวกกันได้ สีน้ำเงินนะ

xx+y+zzzz=2012

2+1+2 = 5 ลัลล้าา~

5. สีน้ำเงิน ศักยภาพ : เป็นได้ทุกอย่าง
    คุณเป็นพวกมองโลกในแง่ดี แม้ชีวิตจะลุ่มๆ ดอนๆ ไปบ้าง แต่ยังยิ้มสู้เสมอ แสงออร่าของคุณจึงกว้างและสว่างไสวเสมอ ทำให้กระชุ่มกระชวย ดูอ่อนกว่าวัย คุณมีความจริงใจ ซื่อสัตย์ ปากกับใจตรงกัน รักการผจญภัย มีความคิดสร้างสรรค์และมีจินตนาการ ชอบพบปะผู้คน และสนใจการแลกเปลี่ยนวัฒนธรรม มีพรสวรรค์หลายๆ ด้าน
    ข้อเสีย ชอบทำงานหลายๆ อย่างในคราวเดียวกัน จึงกลายเป็นคนจับจด ทำอะไรไม่สำเร็จสักอย่างนอกจากนั้นยังเป็นพวกชีพจรลงเท้า และขาดความอดทนอีกด้วย

แก้ไขครั้งล่าสุด: 7 กุมภาพันธ์ 2010
  2. songsk

songsk สมาชิกใหม่

24 สิงหาคม 2010
    ทำเเล้วไม่เห็นมีออร่าที่มือเลยคับ

ทำเเล้วไม่เห็นมีออร่าที่มือเลยคับ

3. pinitko

pinitko เป็นที่รู้จักกันดี

27 กรกฎาคม 2010
    รู้สึกว่าวิธีีเหมือนกับที่ผมทำตอนเด็ก ตอนนั้นชอบมองไปที่ดวงอาทิตย์ตอนเช้าๆ
    ผมชอบขยี้ตาจนมีสีเหมือนตอนที่หลับออกมา แล้วพยายามบังคับมันให้มาทีดวงอาทิตย์พอทำเสร็จ ดวงอาทิตย์มันก็เปลี่ยนสีและหมุนไปเรื่อยๆ

4. mawmee

mawmee เป็นที่รู้จักกันดี

ได้สีเหลืองค่ะ แต่ถ้าบวกกันจะได้สีเหลืองทองค่ะ ขอบคุณที่แนะวิธีนะคะ

5. อศูนย์น้อย

อศูนย์น้อย เป็นที่รู้จักกันดี

27 กุมภาพันธ์ 2010
    สีฟ้า อ่อนๆ น่าจะสีครามนะ แล้วมีไอหมือนควันด้วย

6. ศิษย์hitler

ศิษย์hitler Active Member

17 สิงหาคม 2010
    ผมมองไม่เห็นT T

7. ๛อาภากร๛

๛อาภากร๛ เป็นที่รู้จักกันดี

26 สิงหาคม 2010
    คนมีความรักมองก็เห็นเป็นหน้าสีกาข้างบ้าน

8. rinry

rinry เป็นที่รู้จักกันดี

23 กรกฎาคม 2009
    สีขาวค่ะ แต่ถ้าบวกตามวันเดือนปีเกิด ได้สีชมพูค่ะ

9. OLDMAN AND A CAR

OLDMAN AND A CAR เป็นที่รู้จักกันดี

ได้ผลอย่างไร หรือสงสัยตรงไหนก็โพสบอกได้ครับ

....ลองทำดูแล้ว...ไม่เห็นอะไรเลย ครับ.... สงสัยว่า อายุมันจะ มากไป ออร่าเลย หายหมด...

....เอาเถอะ อย่างไร ก็ ขอบคุณ ที่ นำวิชา มาบอก....

10. สรัสวดี

สรัสวดี Active Member

19 พฤษภาคม 2010
    ไม่เห็นรูปเลยเพิ่งเข้ามาเกิดอะไรขึ้นไม่รู้ ฮือฮือ ใจร้าย

11. สรัสวดี

สรัสวดี Active Member

19 พฤษภาคม 2010
    ได้สีขาวเงิน

12. rapyoboy

rapyoboy Active Member

29 สิงหาคม 2010
    ผมเป็นสีขาวเข้มเลยมีความหมายยังไงครับ

13. i3oomi3er

i3oomi3er สมาชิกใหม่

ผมเห็นแล้วครับ มันไม่ใช่สีอะไร เป็นสีขาวที่สว่างกว่าสีขาวของกระดาษ สีขาวสว่างตรงจุดกลมๆสีดำ รอบๆขอบๆสีดำของจุดวงกลม ซึ่งสีขาวสว่างนี้จะเหมือนเทพเจ้าที่จะมีแสงตรงหัวอ่าครับและแสงสว่างสีขาวนี้ยังหมุนอยู่รอบๆจุดวงกลมด้วย เห็นแล้วแปลกดีครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 มีนาคม 2011
  14. spersion

spersion สมาชิกใหม่

10 พฤศจิกายน 2010
    ไม่เห็นเหมือนกันครับ หรือว่ายังฝึกมาไม่พอ

15. ฟ้ามุ่ย

ฟ้ามุ่ย สมาชิก

6 พฤศจิกายน 2010
    สีครามค่ะ แต่บวกเลขวันเกิดได้สีม่วง ก็คล้ายๆกันนะ

16. AFIKLIFI

AFIKLIFI Active Member

10 กุมภาพันธ์ 2010
    อ่านแล้วทำตามหมด ติดตรที่จะต้องปฏิบัตินี่หล่ะ ผมไม่เข้าใจว่าต้องมองอย่างไร อย่างเช่นเวลาผมจะมองคนอื่นเนี่ยต้องทำอย่างไร เพราะว่าวิธีที่ฝึกมันหัดให้จ้องจุดและมองเบลอเอาของสองสิ่งมารวมกันแล้วทีนี้ผมจะต้องรวมใครกับใครแล้วเอาใครเป็นจุดกลางหรือว่าผมต้องมองออร่าคนอื่นและของตัวเองด้วยตาเหล่ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 มีนาคม 2011
  17. AFIKLIFI

ผมบวกันแล้วได้ 9 ไม่มีให้แยกอีกทำไง 20+11+1985

18. Pehda

Pehda เป็นที่รู้จักกันดี

7 มิถุนายน 2010
    9. สีทองเหลือง ศักยภาพ : นักสังคมสงเคราะห์
    คุณเป็นคนอ่อนโยน ชอบช่วยเหลือผู้อื่น เป็นทั้งนักปราชญ์และเป็นคนมีคุณธรรมเต็มเปี่ยม คุณมี
    ความสุขมากที่สุดเมื่อได้ช่วยเหลือผู้อื่นโดยไม่หวังผลตอบแทน เป็นคนมีความสุขและมองโลกในแง่ดี
    ข้อเสีย ปฏิเสธใครไม่เป็น จึงถูกเอาเปรียบบ่อยๆ ควรรู้จักปฏิเสธบ้าง

ที่เหลือก็ไปฝึกเพ่งดูว่าจะได้สีนี้จริงหรือเปล่าครับ

19. มาร-

มาร- เป็นที่รู้จักกันดี

ของผมได้สี ดำ+ทอง ครับ เดี๋ยวก็ดำ เดี๋ยวก็ทอง งง

20. AFIKLIFI

ไม่มีผู้ใดตอบผมเลยว่าทำอย่างไรผมรู้วิธีฝึก ก็ตามนั้นแต่วิธีมองล่ะครับทำยังไง