ปิดรับบริจาค เชิญร่วมทอดกฐินกับโครงการกฐินแสนกอง ปีที่ 12 พ.ศ. 2560

ในห้อง 'ในนามเว็บพลังจิต' ตั้งกระทู้โดย WebSnow, 14 กรกฎาคม 2017.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. สุนิชา บุญเศษ

สุนิชา บุญเศษ บุคคลทั่วไป

2. เหมียว รถจีฟ

เหมียว รถจีฟ บุคคลทั่วไป

สาธุค่ะ

3. พ่อณัชนนท์ โพธิชัยรัตน์

พ่อณัชนนท์ โพธิชัยรัตน์ บุคคลทั่วไป

อนุโมทนาสาธุๆๆๆ

4. ศักรินทร์ เฮ้ย เฮ้ย เฮ้ย

ศักรินทร์ เฮ้ย เฮ้ย เฮ้ย บุคคลทั่วไป

สาธุๆ

5. Kumpol Tump

Kumpol Tump บุคคลทั่วไป

ขออุทิศบุญกุศลในครั้งนี้ ถวายแด่องค์สัมมาสัมพุทธเจ้า พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ร.9 ร.5 และพระมหากษัตริย์ทุกๆพระองค์ บิดา มารดา ปู่ย่าตายาย ญาติพี่น้องทุกท่าน ของนายกำพล ตั้งประเสริฐ แม่กานดา ป้ากานดาและครอบครัวของกานดาทุกท่าน ครูบาร์อาจารย์ทุกท่าน หลวงปู่มั่น หลวงปู่แหวน หลวงพ่อจรัญ ลพ.ฤษีลิงดำ ลป.หมุน สมเด็จพระสังฆราษ ลป.ดู่ ลป.กาหลง และครูบาร์อาจารย์ท่านอื่นๆทุกท่าน เทวดา พระพรหม เจ้าที่ เจ้ากรรมนายเวรตั้งแต่อดีตชาติจนถึงปัจจุบันชาติ พระแม่ธรณี พระแม่คงคา พระแม่โพสพ พระยมราช นายนิรยบาล ท้าวจตุเทพโลกบาลทั้งสี่ และภูติผี เปรตทั้งหลาย ขอให้มีแต่ความสุขปราศจากความทุกข์ ทำสิ่งใดขอให้ประสพความสำเร็จความเจริญทุกประการด้วยอำนาจบุญนี้ด้วยเทอญ สาธุ

6. นิรพร โมระพัตร์

นิรพร โมระพัตร์ บุคคลทั่วไป

สาธุสาธุสาธุ..ด้วยจ้าร

7. Rattakul Piyada

Rattakul Piyada บุคคลทั่วไป

อนุโมทนาบุญด้วยนะคะ สาธุค่ะ
    และขอร่วมบุญด้วยค่ะ

8. สมหวัง เศรษฐีลูกพ่อแก่

สมหวัง เศรษฐีลูกพ่อแก่ บุคคลทั่วไป

น้องสมหวังขอกฐิน1กองน่ะค้ะสำนักปฏิบัติธรรมพรหมรังสีต..หนองปรืออ.หนองปรือจ.กาญจนบุรีแม่น้องสมหวังสร้างพระร่วมกฐินด้วย3องค์ค่ะวันที่22ตค60ค่ะ

9. ศิขรินทร์ สายทน

ศิขรินทร์ สายทน บุคคลทั่วไป

สาธุคร้า

10. เกติพินิจ

เกติพินิจ บุคคลทั่วไป

ร่วมกฐินแสนกอง 500 บาทคับ โอนผ่านกสิกรแล้วนะคับ ขออนุโมทนาประธานโครงการและทุกๆท่านทีร่วมบุญทั้ง 12ปีที่ผ่านคับ

11. mrmos

mrmos Active Member

12. Viney Go Inter

Viney Go Inter บุคคลทั่วไป

สาธุๆๆๆคะ

13. Otto Thai

Otto Thai บุคคลทั่วไป

ขอร่วมบุญด้วยครับ ขออานิสงค์ผลบุญนี้จงบังเกิดแก่ผู้ที่เกี่ยวข้องเกี่ยวพันธ์กันทั้งหมดทั้งมวลนับตั้งแต่อดีตปัจจุบันอนาคต สาธุ อนุโมทนา

14. ทัศน์ สกุลคู

ทัศน์ สกุลคู บุคคลทั่วไป

15. ละเอียด ประทุมแสง

ละเอียด ประทุมแสง บุคคลทั่วไป

สาธุ.สาธุ.สาธุ.

16. Somchai Promma

Somchai Promma บุคคลทั่วไป

อนุโมทนาสาธุครับ

17. สุกัญญา เฉลียวกิจ

สุกัญญา เฉลียวกิจ บุคคลทั่วไป

สาธุๆๆ

18. ปีกแก้ว โพธิญาน

ปีกแก้ว โพธิญาน บุคคลทั่วไป

19. นายวีระพงศ์ ภักดีร่มเย็น

นายวีระพงศ์ ภักดีร่มเย็น บุคคลทั่วไป

กราบสาธุอนุโมทานิ

20. Arnon Yookhong

Arnon Yookhong บุคคลทั่วไป

ร่วมบุญด้วยครับ 200 บาท ขออนุโมทนาเฉพาะส่วนบุญส่วนกุศล กับทุกท่านครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้