เหลือให้บูชาอยู่หน้าท้ายสุด หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล วัดบ้านจาน พระแท้ทุกองค์ครับ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย เต้อ๋อง8, 12 มกราคม 2012.

1. เต้อ๋อง8

เต้อ๋อง8 เป็นที่รู้จักกันดี

เหรียญกงจักรรุ่นแรก ของหลวงปู่ละมัย จิตมโนครับ
    หายากมากๆครับ นานๆได้เห็นครับ เหรียญนี้มีห่วงเดิมๆครับ
    ขอบอกว่าหายากมาก และเป็นศักดิ์ศรีเหรียญรุ่นแรกของท่านครับ
    ต่อไปคงต้องพลิกแผ่นดินหา
    เหรียญนี้แบ่งให้เช่าบูชา
    ราคา 1250บาท รับประกันแท้ตลอดชีพ
    หลวงปู่ละมัย เถระผู้มากด้วยบารมี ผู้เก่งวิชาปรอทอันเลื่องชื่อ

ท่านใหญ่ ท่านบารมีแยอะ ทุกพิธีที่เกี่ยวกับฉัน
    จะต้องมีท่านด้วยเสมอ .......คำบอกเล่าของ
    หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล
    (((((((ขายแล้ว))))))))))

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 มกราคม 2012
  2. เต้อ๋อง8

พระสีวลี โชคลาภ รุ่นแรกยุคต้น หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล

สมเด็จพระสีวลี เนื้อผง หลวงปู่หมุน จิตสีโล
    รุ่นนี้เป็นยุคแรกๆของท่านครับ มวลสารแยอะมากๆ
    สร้างน้อยและหายากครับ สภาพยังสวยอยู่ครับ
    รุ่นนี้มีลงหนังสือรวมวัตถุมงคล ของหลวงปู่ท่านด้วยครับ
    แบ่งให้บูชา ราคา 1250บาท
    ตอนนี้มีแค่องค์1องค์ครับ รับประกันแท้ตลอดชีพ
    พระเครื่องของหลวงปู่เด่นด้านโชคลาภ เมตตามหานิยม
    สมเด็จพระสีวลี รุ่นนี้เป็นยุคต้น พุทธคุณเด่นทางด้านเป็นสเน่ห์ เมตตา ค้าขายรุ่งเรืองร่ำรวยครับ
    (((((((มีคนนิมนต์แล้วครับ))))))))))

แก้ไขครั้งล่าสุด: 22 พฤษภาคม 2012
  3. เต้อ๋อง8

สมเด็จรุ่นแรก หลวงปู่หมุน ออกที่วัดป่่าหนองหล่ม องค์นี้พิเศษ

สมเด็จรุ่นแรกยุคต้น หลวงปู่หมุน ออกที่วัดป่าหนองหล่ม ครั้งที่หลวงปู่ท่านจำนำพรรษาที่นั่น วัตถุมงคลรุ่นนี้มีลงหนังสือรวมวัตถุมงคลของหลวงปู่ท่านด้วยครับครับแบ่งใช่เช่าบูชา
    ราคา 1350 ตอนนี้มีแค่1องค์ครับ จัดส่งฟรีทั่วประเทศ

รุ่นนี้มวลสารสุดยอดครับ ผสม ว่านมงคล108 จีวร ชานหมาก เกษาของหลวงปู่ท่านครับ องค์นี้พิเศษตรง เจ้าของเดิมได้รับจีวรของหลวงปู่ท่านมาครับ
    เลยเอามาติดกับองค์พระ ดูแล้วขลังดีครับ
    นิมนต์ขึ้นคอแล้ว เหมือนมีหลวงปู่ไปด้วยทุกที่ รับประกันพระแท้ตลอดชีพ
    นิมนต์ไปแล้วครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 22 พฤษภาคม 2012
  4. KoRaT_191

KoRaT_191 เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤษภาคม 2009
    เหรียญกงจักรรุ่นแรก ของหลวงปู่ละมัย จิตมโนครับ
    หายากมากๆครับ นานๆได้เห็นครับ เหรียญนี้มีห่วงเดิมๆครับ

ขอบอกว่าหายากมาก และเป็นศักดิ์ศรีเหรียญรุ่นแรกของท่านครับ
    เหรียญนี้แบ่งให้เช่าบูชา
    ราคา 1250บาท รับประกันแท้ตลอดชีพ
    หลวงปู่ละมัย เถระผู้มากด้วยบารมี ผู้เก่งวิชาปรอทอันเลื่องชื่อ

.....ขอจองรายการนี้ครับถ้ามีให้บูชา

5. เต้อ๋อง8

รับทราบการจองครับ ขอบพระคุณครับ

6. ponez

ponez เป็นที่รู้จักกันดี

15 สิงหาคม 2009

ยังมีเหลือมั้ยค่ะ

7. เต้อ๋อง8

ตอนนี้ยังไม่มีครับ เดี๋ยวเจอแล้วจะแจ้งให้ทราบครับ ขอบพระคุณครับ

8. KoRaT_191

KoRaT_191 เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤษภาคม 2009
    คุณเต้อ๋อง8ครับผมดีผมโอนเงินไปให้แล้วนะครับ(ฝากผ่านทางธนาคาร) ตั้งแต่วันศุกร์ จำนวน 1250 บาท รบกวนช่วยตรวจสอบดูด้วยนะครับว่าได้รับแล้วหรือยังคับ

9. เต้อ๋อง8

รับทราบครับ ขอที่อยู่ด้วยครับจะได้จัดส่งให้ แล้วจะแจ้งให้ทราบครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 มกราคม 2012
  10. WINBUS

WINBUS เป็นที่รู้จักกันดี

17 สิงหาคม 2010
    ขอจองทั้ง 3 เหรียญครับ

11. เต้อ๋อง8

เหรียญ รุ่นแรกหลวงปู่ละมัย ปี14 ผิวเหรียญสวยมากๆครับ

หายากมากๆครับ นานๆได้เห็นครับ เหรียญนี้ผิวเดิมๆครับ
    หลวงปู่ละมัย พระเถระผู้มากด้วยบารมี ผู้เก่งวิชาปรอทอันเลื่องชื่อ

ท่านใหญ่ ท่านบารมีแยอะ ทุกพิธีที่เกี่ยวกับฉัน
    จะต้องมีท่านด้วยเสมอ .......คำบอกเล่าของ
    หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล

เหรียญนี้แบ่งให้เช่าบูชา ((((มีคนนิมนต์แล้วครับ))))รับประกันแท้ตลอดชีพ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 26 มกราคม 2012
  12. เต้อ๋อง8

เหรียญหลวงปู่หมุน มนต์พระกาฬเนื้อนวะโลหะ สร้างน้อยหายากครับ

เป็นวัตถุมงคลอีกรุ่นที่หลวงปู่หมุนปลุกเสกด้วยสุดยอด มหามนต์ มนต์พระกาฬ หลวงปู่บอกว่าใครที่มีเหรียญรุ่นนี้ติดตัว ผู้ใดจะคิดร้ายผลร้ายนั้นจะสะท้อน กลับหรือเพียงแต่คิดเป็นศัตรู คนคิดก็แย่แล้ว!!!

หลวงปู่หมุนอธิฐานจิตปลุกเสกตลอดไตรมาส และปลุกเสกครั้งใหญ่สุดท้ายเมื่อวันอาทิทย์ ที่ 15 ตุลาคม พ.ศ 2543 ณ วัดบ้านจาน ต.จาน อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ

ถ้าใจเราศรัทธาหลวงปู่หมุนแบบเต็มเปรี่ยมรับรองหลวงปู่หมุนช่วยเราทุกด้าน

ด้วยอำนาจบารมีของหลวงปู่หมุนสามารถทำให้โลหะธรรมดาทั่วไปกลายเป็นสิ่งศักดิ์สิทธิ์ด้วยการเดินธาตุหนุนธาตุและขอบารมีครูบาอาจารย์และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั่วสากลโลกมาช่วยปลุกเสกให้ด้วยบารมีหลวงปู่หมุนพุทธคุณครอบจักรวาลบรรยายไม่หมดครับ

เหรียญนี้เป็นเนื้อ นวะโลหะซึ่งถือว่าหายากและจำนวนการสร้างแค่ 2000เหรียญเท่านั้น
    แบ่งให้บูชา ราคา7,500บาท เหรียญจริงดูสวยและเข้มขลังมากๆครับ

ขนาดไฟล์:
      32.7 KB
      เปิดดู:
      934
      ขนาดไฟล์:
      407.8 KB
      เปิดดู:
      4,725
      ขนาดไฟล์:
      92.6 KB
      เปิดดู:
      2,361
      ขนาดไฟล์:
      93.1 KB
      เปิดดู:
      291
  13. เต้อ๋อง8

เหรียญ มังกรคู่เนื้องเงินหลวงปู่หมุน

เหรียญมังกรคู่ หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล รุ่น เสาร์ ๕ มหาเศรษฐี เนื้อเงิน ปี ๒๕๔๓

ตอกโค๊ตวัดป่าหนองหล่ม ฯ ปลุกเสกเดี๋ยว ไตรมาส และพิธีใหญ่ 5 พิธี (สร้าง เหรียญทอง ๑๙ เหรียญ เงิน ๕๐๐ เหรียญ ทองแดง ๑๐,๐๐๐ เหรียญ)

รุ่นเสาร์ ๕ มหาเศรษฐี หลวงปู่ปลุกเสกเดี๋ยวไตรมาส และพิธีใหญ่ 5 พิธี คือ
    ครั้งที่ 1 ทำพิธีเททองหล่อพระรูปเหมือน 9 นิ้ว 5 นิ้ว 3 นิ้ว รูปหล่อพิมพ์เบ้าทุบ ครอบน้ำพระพทุธมนต์ รูปหล่อครึ่งซีกที่ติดข้างขันน้ำมนต์ พระปิดตายันต์ยุ่ง หลวงปู่หมุนอธิษฐานจิตเดี่ยวและเป็นประธานเททองที่ วัดป่าหนองหล่ม สระแก้ว เมื่อวันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2543
    ครั้งที่ 2 ทำพิธีพุทธาภิเษกที่อุโบสถ วัดสุทัศน์ฯ 16 มีนาคม 2543 โดยมีหลวงปู่ลมัย วัดโพธิ์เย็น เพชรบูรณ์ (อายุ 101 ปี),หลวงพ่อเพี้ยน วัดเกริ่นกฐิน ลพบุรี ,หลวงปู่หลุย วัดราชโยธา ,หลวงปู่ผล วัดโนนทอง ลพบุรี , หลวงพ่อจันทร์ วัดนางหนู หลวงพ่อสินธิ์ชัย วัดโพธิ์เย็น เพชรบูรณ์,หลวงพ่อถนอม คณะ 2วัดสุทัศน์ฯ
    ครั้งที่ 3 เสาร์ 5 วัดป่าหนองหล่ม วันที่ 8 เมษายน 2543 หลวงปู่หมุน เป็นประธานพิธีร่วมกับหลวงปู่ถอง อายุ 102 ปี วัดสระมณฑล อยุธยา, หลวงปู่ลมัย วัดโพธิ์เย็น เพชรบูรณ์ (อายุ 101 ปี) หลวงพ่ออิน วัดบ้านด่าน ศิษย์เอกหลวงพ่อเอีย และหลวงปู่สรวง นักบุญแห่งบ้านสายลม บุรีรัมย์ มาอธิษฐานจิตตั้งกสิณไฟ ปลุกเสกในเวลาตี 3 กว่าด้วย
    ครั้งที่ 4 ที่วัดซับลำไย ในวันที่ 9 เมษายน 2543 ทำพิธีพุทธาภิเษก โดยหลวงปู่หมุน อธิษฐานปลุกเสกตั้งธาตุ หนุนธาต หมุนธาตุ ชักยันต์ ครอบมณฑลพิธีอย่างตั้งใจ
    ครั้งที่ 5 วัดสุทัศน์ฯ ในวันอาทิตย์ที่30 เมษายน 2543 เวลา 09.19 น.ที่อุโบสถ์ พระเกจิอาจารย์ร่วมในพิธีพุทธาภิเษกทั้งสิ้น 4 ท่าน โดยได้ประจำทิศทั้ง 4 ทิศ อันประกอบด้วย
    - ล.ป.หมุน วัดบ้านจาน โดยขณะนั้นท่านได้จำพรรษาอยู่ที่วัดป่าหนองหล่ม
    -ล.ป.ละมัย สำนักสวนสมุนไพร จ.เพชรบูรณ์ ผู้สำเร็จวิชาปรอท และโด่งดังมากในวิชาสมุนไพรและวิชาปรอท
    -ล.ป.กอง วัดสระมณฑล จ.อยุธยา พระเกจิผู้แตกฉานและสืบทอดวิชาทำตะกรุดและวัตถุมงคลต่างๆสายวิชา วัดประดู่ในทรงธรรมสำนักตักศิลา แห่งเมืองเก่าอยุธยา
    -ล.พ.สมจิตร วัดบ้านด่าน ศิษย์เอกล.พ.เอีย วัดบ้านด่าน เทพเจ้าแห่งเมืองหน่อไม้ไผ่ตรงผู้สืบทอดวิทยาอาคมทุก ๆ ด้านจาก ล.พ.เอีย

ในวันปลุกเสก ล.ป.สรวงเทวดาเล่นดิน ได้มาปลุกเสกให้ เวลา 02.30 น.

จำนวนวัตถุมงคลที่จัดสร้าง เช่น
    ๑.พระกริ่งสัมฤทธิ์ผล เนื้อทองทิพย์ รุ่น เสาร์ ๕ มหาเศรษฐี ปี พ.ศ.2543 (สร้าง ๔,๐๐๐ องค์)
    ๒.เหรียญโภคทรัพย์ เนื้อทองแดง หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล รุ่นเสาร์ ๕ มหาเศรษฐี เหรียญสวย ตอกโค๊ด รับประกันตามกฎ(เนื้อนวโลหะสร้าง๔๙๙เหรียญทองแดงสร้าง ๕,๐๐๐ เหรียญ)
    ๓.เหรียญถุงเงินถุงทอง(สร้าง ๑,๙๙๙ เหรียญ
    ๔.แหวนรูปหลวงปู่หมุน ฐิตสีโล รุ่น เสาร์ ๕ มหาเศษฐี เนื้อเงิน ๕๐๐ วง เนื้อทองทิพย์ ๕,๐๐๐ วง
    ๕.เหรียญมังกรคู่ หลวงปู่หมุน วัดป่าหนองหล่ม ปี 2543 เนื้อทองแดง ตอกโค๊ตวัดป่า หนองหล่ม ฯ ปลุกเสกเดี๋ยว ไตรมาส และพิธีใหญ่ 5 พิธี (ทอง ๑๙ เหรียญ เงิน ๕๐๐ เหรียญ ทองแดง ๑๐,๐๐๐ เหรียญ)

*****วาจาสิทธิ์ของหลวงปู่หมุน ที่ได้กล่าวไว้ก่อนละสังขาร ซึ่งลูกศิษย์และชาวบ้านต่างจดจำได้ติดหู คือ "..ของๆฉันสร้างเองกับมือ ใครมีไว้บูชาจะ หมุนโชคลาภร่ำรวยตลอดเวลา ทำมาค้าขึ้น ไม่มีวันจนประกอบสัมมาอาชีพใดก็รุ่งเรือง เจริญลาภยศสรรเสริญ จะมีชื่อเสียงหอมขจรขจาย ขอให้เป็นคนดี คิดดี ทำดี ละเว้นชั่ว คุณพระจะรักษา เทวดาจะคุ้มครอง แม้นว่าฉันจะตายไป ของๆ ฉันจะขลังกว่านี้อีกหลายร้อยเท่า น้ำลาย ไอปาก ลมปราณที่ประจุลงไปด้วยพลังจิตอันเข้มขลังของฉัน ย่อมเป็น หนึ่งบ่เป็นสอง ครบเครื่องเป็นองค์พระที่ดีทั้งนอก ดีทั้งใน ฝากไว้ในแผ่นดิน ให้เลื่องชื่อลือนาม ลือเรื่องถึงเมืองแมน "

คำบูชาหลวงปู่หมุน ตั้ง นะโม 3 จบ แล้วกล่าวว่า “ตัวกูลูกพระพุทธองค์ ครูสิทธิ์ ครูธงค์ องอาจไม่ประมาทครู พบรอยก้มดู เจอครูกราบ ไหว้ แล้วว่า ( อิ มะ มะ มา มา (รวม 7 ครั้ง) )

ขอให้หลวงปู่ช่วยเหลืออะไรให้จุดธูปบอกกล่าวท่านแล้วตั้ง นะโม 3 จบ หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล มะ อะ อุ หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล อุ อะ มะ ให้ขอหลวงปู่ว่าจะให้หลวงปู่ช่วยเรื่องอะไร ถ้าไม่เกินกรรม

เหรียญนี้เป็นเนื้อเงิน นะครับ
    แบ่งให้บูชา 8,000บาท

มังกรเงินเรียกเงินเรียกทอง เฮง เฮง เฮง ครับ

ขนาดไฟล์:
      407.8 KB
      เปิดดู:
      4,741
      ขนาดไฟล์:
      241.9 KB
      เปิดดู:
      4,811
      ขนาดไฟล์:
      106.3 KB
      เปิดดู:
      236
      ขนาดไฟล์:
      99.2 KB
      เปิดดู:
      322
  14. เต้อ๋อง8

รีบหน่อยครับ ราคาเบาๆ

เหรียญพระพุทธชินราช ญสส. สมเด็จพระญาณสังวร สมเด็จพระสังฆราช สกลมหาสังฆปรินายก มีพระเมตตาคุณประทานพระอนุญาตให้จัดสร้าง สิ่งมงคลสักการะพระพุทธชินราช พระนามย่อ ญสส. เนื้ออัลปาก้า ตอกโค๊ด เหรียญงดงามมาก ด้านหน้าเป็นรูปพระพุทธชินราช นูนสูง มีเทวดาโปรยดอกมณฑาสวรรค์ ด้านหลังเป็นยันต์อกเลาศักดิ์สิทธิ์ จารึกพระนามย่อ ญสส. และคาถาหัวใจอริยสัจสี่ ( ทุ - สะ - นิ - มะ ) อันหมายถึง ทุกข์ สมุทัย นิโรธ มรรค ความจริงอันประเสริฐ 4 ประการ ที่องค์พระสัมมาสัมพุทธเจ้าทรงตรัสรู้

พิธีมหาพุทธาภิเษก-สมโภชน์ ครั้งยิ่งใหญ่ของเมืองพิษณุโลก ในรอบปี พ.ศ.2543 ณ วิหารพระพุทธชินราช เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 23 พฤศจิกายน 2543 พระเกจิอาจารย์ผู้ทรงคุณวุฒิวิทยาคุณทั่วประเทศ นั่งบริกรรมปลุกเสก 4 ผลัดๆ ละ 21 รูป รวม 84 รูป นานถึง 12 ชั่วโมง พิธีกรรมเข้มขลังศักดิ์สิทธิ์ตามหลักโบราณจารย์
    หนึ่งในนั้นมีหลวงปู่หมุน จิตสีโลแห่งวัดบ้านจาน
    และเกจิดังมากมายร่วมพิธีปลุกเศกอย่างเข้มขลัง
    รายนามพระคณาจารย์ 84รูปที่ร่วมอธิษฐานจิต อาทิ
    1.หลวงปู่หมุน วัดบ้านจาน
    2.หลวงพ่อพูล วัดไผ่ล้อม
    3.หลวงพ่ออุตตมะ วัดวังวิเวการาม
    4.หลวงปู่คำพันธ์ วัดธาตุมหาชัย
    5.หลวงพ่อไสว วัดปรีดาราม
    6.หลวงพ่อแย้ม วัดสามง่าม
    7.หลวงปู่เจือ วัดกลางบางแก้ว
    8.สมุห์อวยพร วัดดอนยายหอม
    9.หลวงปู่หลวง วัดป่าสำราญนิวาส
    10.หลวงพ่อสง่า วัดบ้านหม้อ
    11.หลวงปู่ฤทธิ์ วัดชลประทานราชดำริ
    12.หลวงปู่ท่อน วัดศรีอภัยวัน
    13.หลวงพ่อหวล วัดพุทไธสวรรค์
    14.หลวงพ่อเพิ่ม วัดป้อมแก้ว
    15.หลวงพ่อเก๋ วัดปากน้ำ
    16.หลวงพ่อสาคร วัดหนองกรับ
    17.หลวงพ่อกลั่น วัดเขาอ้อ
    18.หลวงพ่อเอียด วัดไผ่ล้อม
    19.หลวงปู่เหรียญ วัดอรัญบรรพตคีรี
    20.พระมหาโพธิ์ วัดคลองมอญ
    21.หลวงปู่ธีร์ วัดมิ่งเมือง
    22.หลวงพ่อสวัสดิ์ สำนักสงฆ์เม้าสุขา
    23.หลวงปู่ตี๋ วัดหลวงราชาวาส
    24.หลวงพ่อเขียว วัดระเว
    25.หลวงพ่อพรหม วัดบ้านสวน
    26.หลวงพ่อวิชัย วัดถ้ำผาจม
    27.เจ้าคุณจวบ วัดระฆังโฆสิตาราม
    28.หลวงพ่อลำใย วัดทุ่งลาดหญ้า
    29.เจ้าคุณธงชัย วัดไตรมิตร
    30.หลวงพ่อสมพงษื วัดใหม่ปิ่นเกลียว
    31.หลวงพ่อเฉิลม วัดพระญาติการาม
    32.หลวงพ่อพูลทรัพ์ วัดอ่างศิลา
    33.หลวงพ่อลมูล วัดเสด็จ
    34.หลวงพ่ออุ้น วัดตาลกง
    35.หลวงปู่รอด วัดสันติกาวาส
    39.ครูบาน้อย วัดศรีดอนมูล เป็นต้น

พิธียิ่งใหญ่ครั้งประวัติศาสตร์ของพิษณุโลกครับ
    อัดแน่นด้วยพุทธคุณแรงสุดๆครับ เกจิชื่อดังทั่วประเทศในครั้งนั้น ร่วมมาปลุกเศกมากมาย หนึ่งในนั้นมี หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล
    แห่งวัดบ้านจาน ด้วยครับ
    หมดแล้วครับ ได้มาแค่ 11เหรียญเท่านั้นครับ

เก็บรักษาอย่างดีผิวเหรียญสวยๆ เดิมๆเลยครับ
    เริ่มหายากแล้วครับ รับประกันสวยทุกเหรียญครับ นานๆเจอทีหลายเหรียญครับ แล้วราคาไม่แพง
    แบ่งให้ทุกท่านได้เช่าบูชาเป็นสิริมงคลโดยเฉพาะครับ
    ราคาแบ่งบูชาเหรียญละ350 เท่านั้น(
    เป็นชุดสุดท้ายแล้วครับ

เจ้าของเดิมเป็นคนพื้นที่ครับ ตอนนี้หมดแล้วแบ่งมาได้เท่านี้ ไม่รู้จะเจออีกเมื่อไหร่ครับ สวยแท้ทุกเหรียญครับ
    ราคาเบาๆแค่นี้ มีไม่บ่อยครับ
    มวลสารและพิธีสุดยอดมากๆ

จัดส่งEMSฟรีทั่วประเทศ ท่านใดสนใจแจ้งการจองได้เลยครับ<!-- google_ad_section_end -->

นิมนต์แล้วครับ ขอบพระคุณมากครับ<!-- google_ad_section_end -->

แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 มิถุนายน 2012
  15. เต้อ๋อง8

เหรียญพระพุทธชินราช ญสส 2543หลวงปู่หมุนร่วมปลุกเศก
    แบ่งให้บูชาเหรียญละ 350 ขายแล้ว4เหรียญครับ
    เหลืออีก 7เหรียญ

16. ชาตะ

ชาตะ Active Member

รบกวนจองเหรียญพระพุทธชินราช 2 เหรียญ ยังเหลือไหมครับ เดี๋ยวจัดการโอนให้ตอนเข้าเมืองไม่เกินวันอังคารครับ

17. เต้อ๋อง8

รับทราบการจอง2เหรียญ เหลืออีกแค่ 5เหรียญครับ

18. เต้อ๋อง8

เหรียญพระพุทธชินราช ญสส เหรียญละ350 บาท มีคนจอง5เหรียญ แล้วครับ หมดแล้วครับ

19. เต้อ๋อง8

พระนาคปรก หลวงปู่หมุน พิธีเสาร์5บูชาครู พร้อมซองเดิมๆเลยครับ

พระนาคปรกหลวงปู่หมุน มี2องค์ครับรุ่น
    เสาร์ 5 บูชาครู
    มีพิธีพุทธาภิเษกทั้งหมด 5 ครั้งดังนี้

ครั้งที่ 1 ทำพิธีเททองหล่อพระรูปเหมือน 9 นิ้ว 5 นิ้ว 3 นิ้ว รูปหล่อพิมพ์เบ้าทุบ ครอบน้ำพระพทุธมนต์ รูปหล่อครึ่งซีกที่ติดข้างขันน้ำมนต์ พระปิดตายันต์ยุ่ง หลวงปู่หมุนอธิษฐานจิตเดี่ยวและเป็นประธานเททองที่ วัดป่าหนองหล่ม สระแก้ว เมื่อวันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2543

ครั้งที่ 2 ทำพิธีพุทธาภิเษกที่อุโบสถ วัดสุทัศน์ฯ 16 มีนาคม 2543 โดยมีหลวงปู่ลมัย วัดโพธิ์เย็น เพชรบูรณ์ (อายุ 101 ปี),หลวงพ่อเพี้ยน วัดเกริ่นกฐิน ลพบุรี ,หลวงปู่หลุย วัดราชโยธา ,หลวงปู่ผล วัดโนนทอง ลพบุรี , หลวงพ่อจันทร์ วัดนางหนู หลวงพ่อสินธิ์ชัย วัดโพธิ์เย็น เพชรบูรณ์,หลวงพ่อถนอม คณะ 2วัดสุทัศน์ฯ

ครั้งที่ 3 เสาร์ 5 วัดป่าหนองหล่ม วันที่ 8 เมษายน 2543 หลวงปู่หมุน เป็นประธานพิธีร่วมกับหลวงปู่ถอง อายุ 102 ปี วัดสระมณฑล อยุธยา, หลวงปู่ลมัย วัดโพธิ์เย็น เพชรบูรณ์ (อายุ 101 ปี) หลวงพ่ออิน วัดบ้านด่าน ศิษย์เอกหลวงพ่อเอีย และหลวงปู่สรวง นักบุญแห่งบ้านสายลม บุรีรัมย์ มาอธิษฐานจิตตั้งกสิณไฟ ปลุกเสกในเวลาตี 3 กว่าด้วย

ครั้งที่ 4 ที่วัดซับลำไย ในวันที่ 9 เมษายน 2543 ทำพิธีพุทธาภิเษก โดยหลวงปู่หมุน อธิษฐานปลุกเสกตั้งธาตุ หนุนธาต หมุนธาตุ ชักยันต์ ครอบมณฑลพิธีอย่างตั้งใจ

ครั้งที่ 5 วัดสุทัศน์ฯ ในวันอาทิตย์ที่30 เมษายน 2543 เวลา 09.19 น.ที่อุโบสถ์วัดสุทัศน์ ฯ

มี2องค์ครับ แบ่งให้บูชา ราคาเบาๆองค์ละ 650บาทครับ จัดส่งฟรีทั่วประเทศ
    พร้อมซองเดิมๆเก่าเก็บครับ
    มีแค่2องค์เท่านั้นครับ สวยทุกองค์ รีบหน่อยนะครับ

20. HDTV

HDTV เป็นที่รู้จักกันดี

30 กันยายน 2011
    ผมขอจองทั่ง2 องค์ ครับ