แจกพระบรมสารีริกธาตุและพระอรหันต์ธาตุหลายพระนาม มอบให้เพียงชุดเดียวเท่านั้น

ในห้อง 'แจกฟรี แต่มีค่าส่ง' ตั้งกระทู้โดย pisut168, 9 เมษายน 2009.

1. Art2009

Art2009 เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤษภาคม 2009
    ขออนุโมทนาบุญด้วยครับhe llo _car
    -----------------------
    โรงหล่อพระเจริญศิลป์ รับปั๊มพระผงองค์ละ85สตางค์ถูกแบบนี้ไม่มีแล้ว
    เพื่อชาวเว็ปพลังจิตที่ทุนน้อยแต่ปรารถนาสร้างบุญ 083-612-7343หรือ 080-208-4484

2. pisut168

pisut168 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอโทษด้วยครับ
    พระธาตุผมหมดแล้วไม่ต้องส่งมาแล้วนะครับ
    ขอบพระคุณและขออนุโมทนาสำหรับจิตอันเป็นกุศล

3. chanunnon

chanunnon เป็นที่รู้จักกันดี

14 มิถุนายน 2009
    ขออนุโมทนาบุญกับทุกท่านที่ทำกุศลในงานบุญนี้ค่ะ ขอให้เจริญในธรรมค่ะ สาธุ

4. tanakorn_ss

tanakorn_ss ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

สาธุ สาธุ อนุโมทามิ นิพพานัง สุขขัง อธิษฐามิ

ไม่ทราบว่าเขาจะบวชช่วงใหนค รับ ประมาณ วัน เวลา ได้ใหมครับ รบกวน

5. knasom

knasom สมาชิก

17 กันยายน 2009
    ขออนุโทนาค่ะ

6. tea under tree

tea under tree สมาชิกใหม่

ขออนุโมทนาบุญแก่ จขกท และผู้ร่วมบุญทุกท่านค่ะ

ดิฉันอยากทำบ้าง แต่ขัดสนเรื่องปัจจัยอยู่ ต้องขออนุโมทนาด้วยจิตนะคะ

7. กฤตนันท์

กฤตนันท์ เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2009
    ตอนนี้ผมอยากได้เศรีญบรมครูพ่อแก่มากเพราะวงโปงลางก็อยากมีไว้บูชาบ้างครับหากใครมีก็บริจาคมาที่
    อ.กฤตนันท์
    198/16
    ต.ทรายมูล
    อ.ทรายมูล
    จ.ยโสธร
    35170

8. thanayos

thanayos สมาชิก

17 กุมภาพันธ์ 2010
    ผมฝึกมโนมยิทธิครึ่งกำลังมาได้เกือบปีแล้วครับ และกำลังฝึกแบบเต็มกำลังอยู่ จึงประสงค์ที่จะได้พระธาตุที่ท่าน Post ไว้เพื่อสักการะบูชาในห้องพระที่บ้าน หากท่านพอที่จะเมตตาอนุเคราะห์ได้รบกวนขอข้อมูลด้วยครับ รบกวนติดต่อกลับมาที่ s.thanayos@yahoo.com ครับ เพราะหากมีเงื่อนไขในการส่งเช่น ต้องส่งซองกันกระแทก หรือ มีค่าใช้จ่าย หรือต้องปฏิบัติอย่างไร รบกวนติดต่อด้วยครับ ขอขอบพระคุณอย่างสูง, ธนยศ