แจกพระสมเด็จหลวงพ่อชำนาญ และรูปหล่อหลวงพ่อยงยุทธวัดเขาไม้แดง

ในห้อง 'แจกฟรี แต่มีค่าส่ง' ตั้งกระทู้โดย kamyont, 14 พฤศจิกายน 2009.

1. nongpink

nongpink เป็นที่รู้จักกันดี

23 สิงหาคม 2009
    ช่วงนี้ยุ่งมากเลยครับ เดี๋ยววันจันทร์ตอนเย็นจะส่งซองไปให้ครับ
    และก็ขอให้หายป่วยไว้ๆด้วยนะครับ

2. kamyont

kamyont เป็นที่รู้จักกันดี

13 สิงหาคม 2009
    ตอนนี้พระนางพญาของหลวงปู่พุฒิและพระอื่นๆ ของท่าน ตู้ที่เก็บไม่ทราบว่าลูกกุญแจหายไปไหนคงจัดให้ได้แต่เพียงรูปเหมือนของท่านครับแต่รุ่นนี้มีประสบการณ์นะครับหลังจากที่หลวงปู่มรณภาพไม่นานที่อ่างเก็บน้ำบางพระได้มีการปล้นโดยโจรมีปืนแต่เจ้าของทรัพย์พยายามขัดขืนโจรก็เลยยิงปรากฏว่าลูกปืนย้อนออกทางด้านลังกระปอกโดยโจรเสียชีวิตซะเองตอนนั้นแถวนี้หากันให้ขวักเลยครับเช่าหากันอยู่ประมาณพันต้นๆแต่ที่วัดผมไปเช่ามาแค่ 49 บาทเองครับแต่ก็เก็บไว้แค่องค์เดียวเอง

3. พ่อน้องหนุน

พ่อน้องหนุน เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับวัตถุมงคลที่จัดส่งให้แล้วครับ ขอบพระคุณมากครับ ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ ขอให้หายจากอาการเจ็บป่วยในเร็ววันครับ./

4. ธรรมภัฎ

ธรรมภัฎ เป็นที่รู้จักกันดี

ธรรมภัฎขอแจมด้วยชุดนึงนะครับ
    เพิงจะกลับมาถึงเมืองไทย เลยช้ากว่าชาวบ้านเค๊า

ภานุวัฒน์ พรมทา
    มหานครแมนชั่น ห้อง 530
    ซ.เพชรเกษม28 ถ.คลองบางจาก
    แขวงปากคลองฯ กทม.
    10600

ขอจองตามรายการข้างล่างเลยนะครับ
    แล้วจะจัดส่งซองไปให้ครับ
    1 รูปหล่อหลวงพ่อยงยุทธวัดเขาไม้แดง ขอรับ 1 องค์
    2.พระสมเด็จหลังเป็นรูปหลวงพ่อชำนาญวัดบางกุฎีทอง ขอรับ 1 องค์
    3. สมเด็จปกโพธิ์หลวงพ่อยงยุทธวัดเขาไม้แดง ขอรับ 2 องค์
    11.หลวงพ่อโสธร ขอรับ 1 องค์
    13. ลูกแก้วจักพรรดิ์ ของหลวงตาม้า ขอรับ 2 ลูก
    14. สีผึ้งเมตตามหานิยมค้าขายหรือเข้าหาเจ้านายดีมี 6 ตลับครับผสมน้ำมันเก้ากลิ่น 4 อาจารย์ ผสมผงอิทธิเจของหลวงพ่อยงยุทธ จากนั้นนำสีผึ้งของ 5 อาจารย์มาผสมกันอีกและหลวงพ่อปลุกเสกในวันเพ็ญอีกครับโดยหลักแล้วมีหลวงพ่อยงยุทธ และหลวงพ่อพัฒวัดแสนเกษม ใช้แล้วไม่ผิดหวังครับ มีแค่ 6 ตลับเท่านั้น ขอรับ 1 ตลับ
    15.พระพุทธชินราชรุ่นวิทยาลัยสงฆ์ ขอรับ 1 องค์

สาธุครับ

5. uki2531

uki2531 Active Member

เจริญพร
    ได้รับซองที่อัตตมาภาพส่งไห้ยัง
    ของกุศลบุญที่ท่านทำจงมาปกปักรักษาไห้หายป่วยนะ

6. anupat_j

anupat_j เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนาครับ ขอรับวัตถุมงคลดังนี้ครับ
    1 รูปหล่อหลวงพ่อยงยุทธวัดเขาไม้แดง 1 องค์
    2.พระสมเด็จหลังเป็นรูปหลวงพ่อชำนาญวัดบางกุฎีทอง 1 องค์
    3. สมเด็จปรกโพธิ์หลวงพ่อยงยุทธวัดเขาไม้แดง 2 องค์
    4. พระผงรูปเหมือนหลวงปู่พุฒ สารสุข 1 องค์
    5. สีผึ้งเมตตามหานิยมค้าขายหรือเข้าหาเจ้านาย 1 ตลับ

กรุณาส่ง
    อนุภัทร จำเริญรัตนากร
    สำนักงานเทศฐาลตำบลแม่อาย
    ถนนฝาง - ท่าตอน
    อำเภอแม่อาย
    จังหวัดเชียงใหม่
    50280

ขอขอบพระคุณล่วงหน้ามา ณ โอกาสนี้ครับ

7. chita

chita เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

19 มิถุนายน 2009
    ส่งซองไปแล้วครับ เมื่อวันศุกร์ที่ 20/11/2552
    ถ้ายังไม่ได้รับช่วยแจ้งด้วยครับ
    ขอบพระคุณครับ
    ขมนชิต....

8. chita

chita เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

19 มิถุนายน 2009
    ได้รับแล้วครับ ขอบพระคุณครับ

9. uki2531

uki2531 Active Member

เจริญพร
    ยากได้รากการนี้มากเลยแต่ไม่ได้
    14. สีผึ้งเมตตามหานิยมค้าขายหรือเข้าหาเจ้านายดีมี 6 ตลับครับผสมน้ำมันเก้ากลิ่น 4 อาจารย์ ผสมผงอิทธิเจของหลวงพ่อยงยุทธ จากนั้นนำสีผึ้งของ 5 อาจารย์มาผสมกันอีกและหลวงพ่อปลุกเสกในวันเพ็ญอีกครับโดยหลักแล้วมีหลวงพ่อยงยุทธ และหลวงพ่อพัฒวัดแสนเกษม ใช้แล้วไม่ผิดหวังครับ มีแค่ 6 ตลับเท่านั้น

10. บุญทวน

บุญทวน Active Member

ส่งซองไปแล้วครับ เมื่อวันศุกร์ที่ 1911/2552
    ถ้ายังไม่ได้รับช่วยแจ้งด้วยครับ
    ขอบพระคุณครับ

11. anupat_j

anupat_j เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้ ได้รับพระดังนี้
    1.พระสมเด็จหลังเป็นรูปหลวงพ่อชำนาญวัดบางกุฎีทอง 1 องค์
    2.สมเด็จปรกโพธิ์หลวงพ่อยงยุทธวัดเขาไม้แดง 2 องค์

3.พระสมเด็จวัดบุญนาคประชาสรรค์ 1 องค์
    ขออนุโมทนาในบุญกุศลที่ได้กระทำ และ
    ขอขอบพระคุณมา ณ โอกาสนี้ครับ

12. ยามา

ยามา เป็นที่รู้จักกันดี

18 พฤษภาคม 2005
    เหลือหลวงปู่ทวดซักองค์มั้ยครับ

13. maylin

maylin เป็นที่รู้จักกันดี

7 มิถุนายน 2009
    ขออนุโมทนาบุญขอรับรายละ 1 ชุด ทุกรายการ
    ณวภัทส์ ไชยวงค์

108 ม.9 ซ.3
    ต.ข่วงเปา อ.จอมทอง
    จ.เชียงใหม่ 50160
    ขอบคุณค่ะ

ขอรับอย่างละ 1 ชุด ทุกรายการ ดังนี้ค่ะ
    1 รูปหล่อหลวงพ่อยงยุทธวัดเขาไม้แดง
    2.พระสมเด็จหลังเป็นรูปหลวงพ่อชำนาญวัดบางกุฎีทอง

3. สมเด็จปกโพธิ์วัดเขาไม้แดง
    4. พระผงรูปเหมือนหลวงปู่พุฒ สารสุข
    5.สมเด็จวัดแถวสมุทรสาคร
    6.พระพุทธชินราชรุ่นปิดทองจากวัดหลวงพ่อพร้อม
    7.หลวงปู่ทวดไม่ทราบวัดแต่แท้แน่นอนครับ
    8.สมเด็จไม่ทราบที่
    9.หลวงพ่อโสธร
    10.ยันต์เกราะเพชรวัดห้วยมงคล
    11. ลูกแก้วจักพรรดิ์ ของหลวงตาม้า
    12. สีผึ้งเมตตามหานิยมค้าขายหรือเข้าหาเจ้านายดี

14. เรือรัก

เรือรัก Active Member

28 พฤศจิกายน 2009
    ยังทันป่าวครับ จะไปรับเองก็ได้ครับ อยู่แถว ร.พ.แหลมฉบังอินเตอร์ ถ้าได้
    1.รูปหล่อหลวงพ่อยงยุทธวัดเขาไม้แดง
    2.พระสมเด็จหลังเป็นรูปหลวงพ่อชำนาญวัดบางกุฎีทอง

3. สมเด็จปกโพธิ์วัดเขาไม้แดง
    ถ้าไม่ได้ก็มิเป็นไรครับ ไงขอบคุณด้วยครับ

15. Bad_measure

Bad_measure เป็นที่รู้จักกันดี

18 มิถุนายน 2009
    14. สีผึ้งเมตตามหานิยมค้าขายหรือเข้าหาเจ้านายดีมี 6 ตลับครับผสมน้ำมันเก้ากลิ่น 4 อาจารย์ ผสมผงอิทธิเจของหลวงพ่อยงยุทธ จากนั้นนำสีผึ้งของ 5 อาจารย์มาผสมกันอีกและหลวงพ่อปลุกเสกในวันเพ็ญอีกครับโดยหลักแล้วมีหลวงพ่อยงยุทธ และหลวงพ่อพัฒวัดแสนเกษม ใช้แล้วไม่ผิดหวังครับ มีแค่ 6 ตลับเท่านั้น เหลือ 4 ตลับครับ

9.หลวงปู่ทวดไม่ทราบวัดแต่แท้แน่นอนครับเหลือ 1 องค์ครับ

2.พระสมเด็จหลังเป็นรูปหลวงพ่อชำนาญวัดบางกุฎีทอง คงเหลือ 6 องค์

ถ้ายังมีเดี๋ยวส่งซองไปให้ครับ

16. top8

top8 Active Member

15 ธันวาคม 2009
    อนุโมทนารับทุกรายการที่ยังพอมีอยู่นะคับ
    ประเสริฐ ตั้งจิรโชติรัตน์
    1159/11 ซ.สุทธิพร ถ.ประชาสงเคราะห์
    แขวง ดินแดง เขต ดินแดง
    กรุงเทพฯ 10400

17. titititititi

titititititi เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรับ2องครับ
    สันติ คีรีวรรณ์
    29/214 ต.บางพูด อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี 11120
    ขออนุโมทนาครับ
    1 รูปหล่อหลวงพ่อยงยุทธวัดเขาไม้แดง 1 องค์
    2.พระสมเด็จหลังเป็นรูปหลวงพ่อชำนาญวัดบางกุฎีทอง 1องค์