แจกฟรี หนังสือธรรมะหลายรายการ ตามขั้นตอนการขอรับหนังสือแจกฟรี!

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย สองเสาร์, 17 กันยายน 2011.

1. สองเสาร์

สองเสาร์ เป็นที่รู้จักกันดี

15 มิถุนายน 2011
    แจ้งความคืบหน้านะคะ ตอนนี้หนังสือเตรียมแจกมาครบทุกรายการแล้วนะคะ สำหรับท่านที่ต้องการหนังสือแจกฟรีและทำตามขั้นตอนการขอรับแจกฟรีหนังสือธรรมะ เราจะทำการแจกตามรายชื่อที่ได้ลงทะเบียนไว้และส่งซองเปล่าจ่าหน้าซองถึงตัวท่านเองพร้อมติดแสตม์ป เราจะเริ่มทะยอยส่งไปให้นะคะ

2. สองเสาร์

สองเสาร์ เป็นที่รู้จักกันดี

15 มิถุนายน 2011
    แจ้งความเคลื่อนไหวนะคะตอนนี้รายการที่ 5 หนังสือร่าเริงสดใสสู่วัยเกษมศาสนต์ได้หมดแล้วนะคะ ผู้ที่ขอรายการที่ 5 เข้ามาจะได้รับเป็นเล่มอื่นแทนคะเพราะเราแจกอยู่หลายเว็บด้วยกันนะคะ

กำหนดการส่งก็เลื่อนเข้ามาเป็นวันที่ 15 พ.ย.54 นี้คะ

ขอให้เจริญในธรรมยิ่งๆขึ้นไปค่ะ