ใครมีพลังพิเศษแต่ไม่อยากมีบ้าง คุยกันได้ครับ

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย เทพสังหรณ์, 2 สิงหาคม 2012.

1. Thrinai

Thrinai เป็นที่รู้จักกันดี

ทุกข์แท้หนอ...ทุกข์แท้หนอ

2. นางพญา20

นางพญา20 เป็นที่รู้จักกันดี

7 มิถุนายน 2012
    พลังพิเศษ หรอค่ะมันจะมาพร้อมกับจิตที่ไม่ค่อยปกติเท่าไรนะค่ะ เช่นโกรธ แค้น รึว่า เสียใจนะค่ะ มีนิดหน่อยเช่นเดียวกันค่ะ แต่เรื่องสัมผัส ค่อนข่างมีเยอะค่ะ
    ส่วนใหญ่จะทำได้ก้ต่อเมื่อจิตคิด มุ่งไปนะต้นตอที่อยากจะให้เกิด แบบนี้เรียกพลังด้วยไหมค่ะ จะทำได้แบบไม่รู้ตัวนะค่ะ นึกจะได้ก้ได้นึกอยากให้ได้บางทีก้ไม่ได้เหมือนกันค่ะ

มันควบคุมไม่ได้ รู้เห็นอีกภพเห็นคนที่ตายไปแล้ว เวลาเห็นเขาเขาพูดกับเราแบบไม่ขยับปากแต่เราดันฟังรู้เรื่องใช่ด้วยไหมค่ะ เห็นภาพอดีต เห็นเหตุการล่วงหน้า บ่างเรื่องนะค่ะ และรับรู้ถึงจิตใจของคน บางคนที่รับรู้ได้นะค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 พฤศจิกายน 2012
  3. มหาวัด

มหาวัด เป็นที่รู้จักกันดี

18 สิงหาคม 2012
    พี่ก็คิดว่าเอ็งหาแฟนได้แล้ว เทพสังหรณ์
    นี่เอ็งยังหาไม่ได้อีกหรอว่ะๆๆๆๆ555
    23แล้ว เอ็งยังจิ้นอีกหรือว่ะน้อง
    มากับพี่ เดี๋ยวพี่พาไปตีกระ.......
    เอาปะ.........ล้อเล่นนะน้อง...น้องพี่ยังประชดรักเรื่องหาแฟนไม่ได้ไม่มีเพื่อนมีใครคบเหมือนเดิม ไม่ก็
    พลังพิเศษ อวตารพระนารายณ์ ขายวิญญาณให้ซาตาน วันโลกแตก
    เอาเถอะไอ้น้องรัก....ตามสบายแบบน้องนี่เยอะในเว็ปนี้ๆไม่แปลกหรอก
    ถ้าน้องเบียร์ไม่อยากให้เขาว่าน้องว่าบ้า
    น้องก็ไม่ต้องไปทำให้เขาคิดแบบนั้นสิ
    ลืมๆๆเรื่ีองล้างโลก พลังพิเศษ เห็นพี่เถอะ
    พี่เป็นผู้หญิง....น้องมาจีบพี่ น้องพูดเรื่องแบบนี้ คำก็โลกแตก เห็นผี
    เป็นคนที่สวรรค์เลือก
    พี่ก็ไม่เอาน้องหรอกพี่กลัว.....ต่อให้น้องหน้าเหมือนณเดช แต่ถ้าเป็นแบบนี้
    พี่ก็ว่าพี่คงคิดหลายตลบเลยล่ะ
    ว่าเราเดทกับคนปกติปะว่ะ
    /*******(deejai)(deejai)(eek)

......เอาเถอะพี่รู้ว่าน้องเบียร์เซ็งชีวิต.....มีปัญหากับทางครอบครัว
    เวลาน้องรู้สึกไม่ดี...
    น้องถึงมาเขียนระบายเว็ปนั้นนี่ ในแบบนี้ประจำ....
    ก็นั้นแหละชีวิตมันเฮงซวยแบบนี้แหละ ใช่ว่าน้องเป็นคนเดียวซะที่ไหน?
    ถ้าอยากให้ชีวิตดีขึ้น น้องไม ไม่ลองเปลี่ยนวิธีคิด วิธีมองโลกของน้องบ้างล่ะ...
    สิ่งดีๆๆมันมีอีกเยอะนะไอ้น้อง

4. มหาวัด

มหาวัด เป็นที่รู้จักกันดี

18 สิงหาคม 2012
    สมาชิกที่กล่าว " ไม่เห็นด้วย " กับข้อความของ คุณ มหาวัด ที่เขียนไว้ทางด้านบน
    ใจดีๆ (วันนี้)

เอ็งจะตามมาเกรียนอะไร กระทู้นี้ล่ะจรจัด

5. rabbymony

rabbymony เป็นที่รู้จักกันดี

25 ธันวาคม 2010
    เคยมีและไม่อยากมีเพราะ ไม่อยากให้เค้าว่าเราบ้า ตอนนั้นจิตเราก็ยังไม่พร้อมเลยอธิฐานจิตว่า จิตเรายังไม่พร้อม ขอให้สัมผัสพิเศษหายไป ตอนนี้จะมีเฉพาะเวลาเราจะมีภัย เท่านั้น