ใช่เขี้ยวเสือแท้ไหมคะ

ในห้อง 'วิธีดูพระเครื่อง-เครื่องรางของขลัง' ตั้งกระทู้โดย pong_ping, 17 เมษายน 2024.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. pong_ping

pong_ping เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนช่วยดูให้หน่อยค่ะ เขี้ยวในรูปใช่เขี้ยวเสื้อแท้ไหมคะ เนื่องจากในรูปบริเวณส่วนที่เป็นผิวกระเบื้องเห็นมีแค่ 1 ด้าน แล้วรูปทรงมันไม่เป็นโค้งยาวเหมือนทั่วๆไปค่ะ เลยไม่แน่ใจค่ะ

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าด้วยนะคะ

ไฟล์ที่แนบมา:

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้