ได้พบ "คุณต้น พรหมพันกร" ผู้มีญาณเบิกฟ้า

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย รักไร้พ่าย, 20 สิงหาคม 2009.

1. strongblack

strongblack Active Member

25 มิถุนายน 2008
    อ่านเรื่องราวของคุณโมเย แล้ว นึกภาพตาม เศร้านะ พอได้รู้ว่า ชาติก่อน ทำเรื่องไม่ดีเอาไว้ เมื่อก่อน เคยคิดอย่างนี้เหมือนกันถ้ารู้ว่าตัวเอง เป็นคนไม่ดี หรือ เป็นอะไรที่สร้างบาปไว้ จะทำใจได้ไหม สงสัย ถ้ารู้ ต้องร้องไห้แน่เลย

คุณต้น เราเคยส่งเมลล์ไปหา แต่คิดว่า คุณต้นคงกำลังช่วยเคสที่ทุกข์มาก ๆอยู่ อยากจะบอกว่า ลืมมันไปก็ได้ค่ะ ถือว่า ไม่ได้ส่งเมลล์ไป เพราะ ไม่อยากจะรู้แล้ว คิดว่า แม่ก็คงมีกรรมของแม่ ต่อให้พยายามขนาดไหน ถ้าแม่ไม่ลุกขึ้นยืนเอง ก็คงไม่มีใครช่วยได้หรอก ฉะนั้น ขอบคุณทุกอย่างนะค่ะ และก็ขอบคุณคุณรักไร้พ่ายด้วยค่ะ จะติดตามอ่านกระทู้นี้ต่อไป ขอให้เพื่อนร่วมกระทู้ทั้งหลาย สู้ สู้ กับความทุกข์ และความพยายามในทุก ๆ เรื่องราวของชีวิต

บุญรักษา

2. paylu

paylu เป็นที่รู้จักกันดี

คุณไร้พ่ายรบกวนฟากแอดเมลให้ด้วยนะครับหรือขอเมลคุณต้นก็ได้ครับ ของผม paylu1@hotmail.com ขอบคุณครับ

3. รักไร้พ่าย

รักไร้พ่าย เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2007
    update 12

คุณต้นฝากบอกมาว่า ของด ดูกรรมเรื่องความรักนะครับ

ตามเงื่อนไขที่ผมได้บอกแต่แรกแล้ว แต่หลายคนแอดไปเรื่องความรักกันมาก

เพราะเรื่องความรักคูณต้นบอกว่าเป็นเรื่องในครัวเรือน เขาไม่อยากไปยุ่งเกี่ยวเรื่องแบบนี้นะครับ

.......................

ใครอยากได้เมลล์คุณต้น PM มาหาผมดกว่านะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 4 กันยายน 2009
  4. 8377

8377 เป็นที่รู้จักกันดี

26 กันยายน 2007
    ได้คุยแว๊ว.... ดีใจมากมาย

ขอบพระคุณมากค่ะคุณรักไร้พ่าย

5. Akitkung

Akitkung เป็นที่รู้จักกันดี

12 สิงหาคม 2009
    เรียน คุณต้นและคุณรักไร้พ่าย
    ผมรบกวนแอดเมล์ของผม ผมอยากปรึกษาคุณต้นครับ a_kit_a@hotmail.com ฝากด้วยนะครับ ขอบพระคุณครับผม

6. Akitkung

Akitkung เป็นที่รู้จักกันดี

12 สิงหาคม 2009
    เรียน คุณต้นและคุณรักไร้พ่าย
    ผมรบกวนแอดเมล์ของผม ผมอยากปรึกษาคุณต้นครับ a_kit_a@hotmail.com ฝากด้วยนะครับ ขอบพระคุณครับผม

7. ผู้นอบน้อมสุดใจ

ผู้นอบน้อมสุดใจ เป็นที่รู้จักกันดี

PM ไปหาพี่รักไร้พ่ายครับ

8. ผู้นอบน้อมสุดใจ

ผู้นอบน้อมสุดใจ เป็นที่รู้จักกันดี

เห็นชอบครับ อนุโมทนาสาธุครับ อย่าทิ้งการปฏิบัตินะครับทุกๆท่าน (เหมือนเข้าตัวผมแหะ) 5555

9. หิมะไร้ร่องรอย

หิมะไร้ร่องรอย สมาชิกใหม่

11 ธันวาคม 2008
    ได้พบ "คุณต้น" หรือ "พรหมพันกร" ผู้มีญาณเบิกฟ้า

สวัสดีค่ะ คุณไร้รักพ่าย รบกวนส่งอีเมล์ oha_z919@hotmail.com ให้ด้วยค่ะ มีปัญหารุมเร้าหลายอย่าง เรื่องหนี้สิน ภาระทางบ้าน เรื่องอาการเจ็บป่วยของแม่ ไม่รู้จะทำยังไงดีแล้วค่ะ หาทางออกไม่เจอค่ะ ถ้าคุณรักไร้พ่ายไม่สะดวกส่งให้ ก็ขออีเมล์คุณต้นก็ได้ค่ะ ส่งมาทางเมล์ด้านบน ขอบคุณมากนะค่ะ หวังว่า เราคงมีบุญสัมพันธ์ต่อกันค่ะ อนุโมทนาcatt12

10. wintre_pk

wintre_pk สมาชิกใหม่

รบกวนด้วยครับ หากมีบุญวาสนา

ตอนนี้ทุกข์ใจเรื่องสุขภาพมาก ๆ ครับ การเงินด้วย หากมีบุญวาสนาได้สนทนากันนะครับ wintre_33@hotmail.com ขอบคุณมากครับผม

11. hazepokemon

hazepokemon Active Member

14 กันยายน 2007
    รบกวนคุณรักไร้พ่ายแอดเมล์ด้วยค่ะ อยากปรึกษาคุณต้นค่ะ
    hazepokemon@hotmail.com ฝากด้วยนะคะ
    ;aa20 ขอบคุณมากค่ะ

12. toetoutee

toetoutee สมาชิก

ขอบคุณมากครับสำหรับเรื่องดีดี รบกวนขออีเมลของทั้งคุณต้นและคุณรักไร้พ่ายได้มั้ยครับ อีเมลของผม toetoutee@hotmail.com

13. lekbmw

lekbmw Active Member

รบกวนแอดเมล์ด้วยนะคะมีปัญหาจริง ๆ ค่ะ ขอเมล์ของคุณรักไร้พ่ายด้วยนะคะ

14. lekbmw

รบกวนแอดเมล์ด้วยนะคะมีปัญหาจริง ๆ ค่ะ ขอเมล์ของคุณรักไร้พ่ายด้วยนะคะ
    lekbmw@hotmail.com

15. eert

eert Active Member

รบกวนคุณรักพ่ายด้วยค่ะ อยากคุยกับคุณต้นเรื่องการปฏิบัติค่ะ ขอความอนุเคราะห์นะค่ะ eert123@hotmail.com

16. พรรณภัทร

พรรณภัทร เป็นที่รู้จักกันดี

12 กันยายน 2008
    เข้าใจค่ะคุณรักไร้พ่าย...พรรณภัทรกำลังโดนทดสอบให้.....?
    555+.....นี่หรือชีวิต

17. chonyitree

chonyitree Active Member

4 กุมภาพันธ์ 2005
    คุณรักพ่ายยังไม่ได้รับแอดจากคุณต้นเลยค่ะ รอคิวไว้อันดับต้นๆ ยังไงคุณรักพ่ายช่วยหน่อยน่ะค่ะ

18. ผู้นอบน้อมสุดใจ

คนที่แอดเมล์พี่ต้นไปแล้ว คาดว่าพี่เค้าคงรับแล้วกระมังครับ แต่คือพี่เค้าจะติดต่อไปเองตามวาระครับ

คาดว่าน่าจะเป็นตามนี้นะครับ

19. rapwc

rapwc เป็นที่รู้จักกันดี

26 พฤศจิกายน 2008
    มีบุญวาสนาคงมีโอกาสได้สนทนากับคุณต้น และคุณรักไร้พ่ายนคะ และขออนุโมทนาสาธุกับท่านที่ได้คุยกับคุณต้น ปัญหาของคนอื่นคงหนักกว่าเรานะ คุณรักไร้พ่ายค่ะถ้าจะกรุณาขอ mail ของคุณต้นและคุณรักไร้พ่ายจะเป็นพระคุณอย่างสูงได้หรือไม่ค่ะ (ยังรอคอยอย่างมีความหวังนะเจ้าค่ะ) rapwc_2006@hotmail.com

20. lekbmw

ขอด้วยคนนะคะ

คุณต้น "พรหมพันกร" คะ ช่วยติดต่อกลับด้วยนะคะ

lekbmw@hotmail.com

ปัญหาเยอะจังค่ะ